CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องอุปกรณ์ป้องกันขโมย  (อ่าน 2902 ครั้ง)
Ra0x
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง

« เมื่อ: 09, สิงหาคม 2011, 12:38:50 AM »

อยากทราบว่า ตัวไหนใช้คุ้มค่า และป้องกันได้ดีครับ เห็นมีหลายเจ้าเหลือเกิน ช่วยแนะนำด้วยครับ พวก GT Alarm XENA lock disc อะไรประมาณนี้ พอดีไม่ค่อยรู้จักเท่าไรครับ

โคราชบ้านเอง

naja53
I'm CBRsCLUB

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #1 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2011, 10:47:37 PM »

ผมใช้ SOLEX ธรรมดาล๊อคที่ดิสหน้า . .

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

Golf410spk
"Seals อดีตที่สวยงาม"
I'm CBRsCLUB

< Spirit Of Rider. >

« ตอบ #2 เมื่อ: 08, ตุลาคม 2011, 11:18:48 AM »

ผมเลือกใช้ ALAM ครับ  มันจะเป็นคล้ายๆแม่กุญแจล็อคบ้านแต่ใหญ่และหนากว่า   มีเสียง 110 เดซิเบล ราคา 500 บาทครับ  คุ้ม!! >coooool
เพราะเคยใช้ล็อคดิส XENA ลืมไปว่าล็อคล้อไว้เลยถอยลงเนิน  ที่ล็อคหักเลย   :-X
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์