CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หา สมาชิก บ้านใกล้เรือนเคียง จ.ร้อยเอ็ด ครับ  (อ่าน 5055 ครั้ง)
hayasaki
อนาคต จะ โต เป็น ไซเบีย ตัว ใหญ่ 555555+
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« เมื่อ: 06, มิถุนายน 2011, 09:56:25 PM »

ตอนนี้ จ.ร้อยเอ็ด ได้มี จำ นวน อยู่ 4 คันแล้ว นะครับ

กำลังจะเปิดที่มิ้ตติ้ง ในเมือง ร้อยเอ็ด อยาก เชิญ สมาชิกที่อยู่ใกล้ๆกัน มา มิ้ตติ้ง ด้วยกันนะครับ

ปล.หา สมาชิกในจ.ร้อยเอ็ด เพิ่ง ถ้าหามีในนี้ นะครับ จะได้ รู้จักกัน
 ;)  ;)  ;)

[/URL]

Uploaded with ImageShack.us[/img]

amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2011, 10:02:01 PM »

อุดรฯ ก็ใกล้นะ
 ;D ;D ;D

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
hayasaki
อนาคต จะ โต เป็น ไซเบีย ตัว ใหญ่ 555555+

« ตอบ #2 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2011, 10:06:40 PM »

อุดรฯ ก็ใกล้นะ
 ;D ;D ;D

เอ๋า ก็ หา สามชิก ใหม่ไง พี่ อยาก จะ ขยาย มั่ง จ.ร้อยเอ็ด มี น้อง อะครับ

[/URL]

Uploaded with ImageShack.us[/img]
tee2712
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 08, มิถุนายน 2011, 11:51:08 PM »

ร้อยเอ็ดเหมือนกันครับ ขับตัวเก่าดำแดง หน้ากากคาดลายเคฟร่า ท่อเคฟร่า DBS ทะเบียน 99 ถ้าเจอทักทายกันได้นะครับ วิ่งไปกินข้าวเที่ยงแถวๆ แยก จทบ.บ่อย

handsomขอบคุณครับ
hayasaki

« ตอบ #4 เมื่อ: 09, มิถุนายน 2011, 06:28:31 AM »

ร้อยเอ็ดเหมือนกันครับ ขับตัวเก่าดำแดง หน้ากากคาดลายเคฟร่า ท่อเคฟร่า DBS ทะเบียน 99 ถ้าเจอทักทายกันได้นะครับ วิ่งไปกินข้าวเที่ยงแถวๆ แยก จทบ.บ่อย

ครับผม นี้ นะครับ 0823010376 อันนี้ เบอร์ ตอดต่อผมนะครับ

ผมซูม cbr150i ล้อหลังสี ขาว นะครับ

[/URL]

tee2712
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 09, มิถุนายน 2011, 03:24:31 PM »

ครับผม นี้ นะครับ 0823010376 อันนี้ เบอร์ ตอดต่อผมนะครับ

ผมซูม cbr150i ล้อหลังสี ขาว นะครับ

ขอบคุณครับ ถ้ามีออกทริป ชวนด้วยนะครับ ปกติไปไหนมาไหนคนเดียวไม่ค่อยสนุกเลย ว่าแต่มีร้านที่ทำประจำไว้ใจได้มั้ยครับ แบบหาที่ยัดใยแก้วกับทำสีถังน้ำมันใหม่อยู่ครับ อยากได้แดงทั้งคัน พอดีเคยไปซ่อมอะไรนิดหน่อยแถวร้านนึง แต่เค้าเปลี่ยนอะไหล่ที่ดีผมออกครับ เอาตัวเก่าของใครไม่รู้มาใส่ให้แทน :(
hayasaki

« ตอบ #6 เมื่อ: 09, มิถุนายน 2011, 04:53:31 PM »

ขอบคุณครับ ถ้ามีออกทริป ชวนด้วยนะครับ ปกติไปไหนมาไหนคนเดียวไม่ค่อยสนุกเลย ว่าแต่มีร้านที่ทำประจำไว้ใจได้มั้ยครับ แบบหาที่ยัดใยแก้วกับทำสีถังน้ำมันใหม่อยู่ครับ อยากได้แดงทั้งคัน พอดีเคยไปซ่อมอะไรนิดหน่อยแถวร้านนึง แต่เค้าเปลี่ยนอะไหล่ที่ดีผมออกครับ เอาตัวเก่าของใครไม่รู้มาใส่ให้แทน :(

เเอาอบ่างนี้ครับ ติดต่อผม มาเลยครับ เดี๋ยวผมพาไปทำครับ มีร้านที่ดีๆอยู่ครับ

อย่าลืมนะครับโทรามาหาผมเลยครับ

[/URL]

Nooknorules

« ตอบ #7 เมื่อ: 24, มิถุนายน 2011, 11:18:00 PM »

สวัสดีครับ ผม นุ้กนะ CBR แฟริ่ง อ เกษม สีแดงดำ 1 ใน 4 คันข้างต้น ถ้าเจอก็ทักหน่อยและกันนะครับ ^^
t-tle
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 27, มิถุนายน 2011, 06:34:47 PM »

อุบล คัฟ CBR150i สีดำ

++++++++++++++++++++
stop_nitrous
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #9 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2012, 01:33:50 AM »

สวัสดีครับ
ชื่อstopครับ มาจาก อ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด เรียนอยู่ ม.แม่ฟ้าหลวง จ.เชียงรายครับ
0876554175
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
ola_up
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 12, มิถุนายน 2013, 09:21:13 PM »

ขอรายงานตัวอีกคน ครับผม  ผมโอเล่ครับ cbr150i 2013 ดำแดง ล้อขอบดำ-เหลือง
ทำงานที่อบจ.ร้อยเอ็ด เจอกันก้อทักทายด้วยนะครับ 
รถก้อขี่บ้างไม่ขี่บ้างแล้้วแต่สภาพอากาศครับ !>>) !>>) !>>) !>>) !>>)
Troru
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 16, มิถุนายน 2013, 11:23:54 AM »

:D   สวัสดีครับ ผม ต้นวังสารคามครับ  อยู่จ.มหาสารคามครับ  เพิ่งได้รถมาวันศุกร์นี้ อยากได้กลุ่ม และแนวทางการแต่งรถครับ แนะนำด้วยครับ CBR 150i สีดำครับ (ตอนนี้อยากเสตอร์มากๆครับ)
copy13
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #12 เมื่อ: 24, มิถุนายน 2013, 04:57:44 AM »

จริงหรอ แฟนผมอยู่ อำเภอเมือง อะ แถวบึงพลาญชัย อะ ส่วน ผม อยู่ขอนแก่น ไปหาแฟนบ่อยหะ CBR ดำแดง เด้อ เห็นกะทักแหน่ล๊า

ไม่สามารถโชว์ภาพลายเซนได้เนื่องจากระบบมีปัญหา
Smooth Junior
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 01, กรกฎาคม 2013, 05:47:08 AM »

อยู่โพนทอง ร้อยเอ็ด ครับ ใครผ่านมาทางนี้ก็แวะเยี่ยมเยียนได้นะครับ
ชื่อสอง ทำงานอยู่โรงไฟฟ้าพลังงานสะอาด บ้านกุดก่วงครับ เพิ่งออก แดง-ดำ ปี 2012 มา 1 เดือนเองครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
bosslive555
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 31, ตุลาคม 2013, 02:27:49 AM »

ผมบอสครับ อยุร้อยเอ็ด หน้าวัดเหนือในเมืองครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์