CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำน้องใหม่ด้วยครับ^^"  (อ่าน 3268 ครั้ง)
nannam
nannam
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« เมื่อ: 17, กุมภาพันธ์ 2011, 05:29:07 AM »

แบบว่าเพิ่งเปลี่ยนแนวจากแฟนท้อมมาขี่ cbr 150iอ่ะครับ ไม่รู้ว่าเขาแต่งไรยังไงบ้าง แบบว่า อยากแค่อัดขึ้น 130 แบบสบายๆก็พอแล้วครับ แบบว่ารู้สึกว่ารอบมันห้อยปลายไปนีส แล้วแถวโคราซมีร้านไหนที่เซื่อถือฝีมือได้บ้างมั้ยครับ  มีพี่ๆคนไหนอยู่แถวโคราซ รู้จักแหล่งแต่งเด็ดๆ แนะนำผมหน่อยน๊าครับ

ปล. ขอสูตรการแต่งแบบว่าอัดถึง 130 แบบสบายๆหน่อยน๊าคร้าบว่าต้องทำไรยังไงบ้าง แล้วใซ้งบประมาณเท่าไหร่  แบบว่า  แนวนี้ แต่งไม่เป็นจริงๆเลยให้ตายเถอะ   l8

>%^SR

ole 203
แต่งรถ ซดเหล้า เมาหลับ ขยับแดก แต่รักครอบครัว
I'm CBRsCLUB

แม่ยายบอก..อย่าให้ใครดูถูก

« ตอบ #1 เมื่อ: 17, กุมภาพันธ์ 2011, 05:51:14 AM »

ยินดีที่ใด้รู้จักคับ ;)ส่วนเรื่องแต่งรอฟัวเหมือนกันคับ

Nooknorules
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #2 เมื่อ: 18, กุมภาพันธ์ 2011, 06:36:40 AM »

เปลี่ยนสเตอร์ใหม่ ท่อสูตรดีๆสักใบ(ลองหาดูตามโฆษณา สปอนเซอร์ ของเว็ปเราก็มีเยอะแยะครับ ของดีๆทั้งนั้) แล้วก็กล่องหัวฉีดซักกล่อง ก็น่าจะวิ่งได้แล้วนะครับ !goodjob

>yesถ้าจะเอาให้แรงกว่าอีกซักนิดก็ต้องหาแคมชาร์ฟองศาสูงมาใส่เพิ่มอ่ัะครับ  !wanwan

ผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย
nannam
nannam
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 25, กุมภาพันธ์ 2011, 06:12:43 AM »

^
^
^
ขอบคุณมากๆในทุกความเห็นนะครับ ลองเข้าไปดูของแดงบางทราย แล้วลองเข้าไปหาฟังเสียงในยูทู๊บโครตดังเลยครับ น่าจัว  แล้วบังเอิญไปเจอคลิ๊ปนึง ปลายท่อสามเหลี่ยมอ่าครับ สวย เสียงเบาดี แต่ไม่รู้ว่าสำนักไหน แหะๆ ส่วนเรื่องสเตอ เห็นพี่มงคลเค้าบอกว่าเพิ่มสเตอหลัง 2 ฟัน เอายี่ห้อไรดีอ่าครับ แล้วเบออาไรดีอ่าครับไอ้ที่ว่าเพิ่ม 2 ฟันเนี่ย?(ไม่รู้เรื่องรู้ราวอารายเร๊ยผม)
naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #4 เมื่อ: 02, มีนาคม 2011, 10:26:39 PM »

เปลี่ยนเสตอร์หน้า เป็น 16 ฟัน . .

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

nannam
nannam
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 04, มีนาคม 2011, 04:27:36 PM »

^
^
^
ใซ้ของยี่ห้อไรดีอ่ะคับ ไม่รู้เรื่องไรเลยผม :fdwrt
naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #6 เมื่อ: 06, มีนาคม 2011, 08:30:27 PM »

ตราพระอาทิตย์ . . เข้าร้านบอก เสตอร์หน้า Dash 16 ฟัน . .

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #7 เมื่อ: 07, มีนาคม 2011, 02:35:23 AM »

สเตอร์หน้า 14 ฟัน
ท่อใหม่ทั้งเส้น หาสั่งได้จากเวปนี้ล่ะครับ
ส่วนท่อของพี่แดงนั้น สำหรับลูกโต  ไม่งั้นวิ่งไม่ออก handsom handsom handsom

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์