CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 [3] 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้จักเพื่อน cbr150i ใหม่ อุดร สกล ครับผม เผื่อจะได้เป็นเพื่อนกัน  (อ่าน 30331 ครั้ง)
fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )
I'm CBRsCLUB

อะไรจะเกิดมันก้อต้องเกิด

« ตอบ #40 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2011, 12:29:00 AM »

คนที่ว่า จะจัดหนัก คุณเป็น ตำรวจ นะคับ ผม อีกอย่างที่ เขาว่า ก้อเชิงว่าคุณเป็น สมาชิกใหม่ แต่ พูดจากับสมาชิก เก่าๆ แบบ .... ยังไง ดี ล่ะ

อีกอย่างที่เขาพูดไปอย่างนั้น ก้อคุณ เล่น ไม่ขอโทษ อะไรใครๆ เลย แต่ เมื่อ คุณ ขอโทษแล้ว ก้อ แล้วไปคับ แต่ยังไง เขาก็เป็นสมาชิกที่อยู่ที่นี่ มานานกว่าคุณ กรุณา ใช้ คำที่ สุภาพ หรือให้ เกียร กันด้วยนะคับ ที่นี้ไม่มี นักเลง คับ แต่ เราอยู่ ร่วมกัน เป็น สังคมใหญ่ คับ กรุณา สุภาพด้วย

sunin
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #41 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2011, 04:13:15 PM »

ผมได้เข้าไปอ่านในfaceแล้วอ่านไปอ่านมาก็ไปเจอมีคนบอกว่าจะจัดหนักผมผมคิดว่าเค่าไม่มีมารยาทมากกว่าผมเสียอีกนะถ้าจะจัดจิงๆก็เชิญ

การใช้คำว่า"จัดหนัก" มันไม่มีมารยาทตรงไหนครับ ผมพูดกับน้องผม แต่คนที่ไปแอบอ่านข้อความคนอื่นเขา ไม่เสียมารยาทมากกว่าเหรอ

Uploaded with ImageShack.us
sunin

« ตอบ #42 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2011, 04:20:22 PM »

พวดเราชาว CBR เราอยู่กันอย่างพี่น้องไม่ใช่นักเลง แต่คุณมาแบบนักเลง เราก็ไม่ชอบใจเป็นเรื่องธรรมดา

naja53
I'm CBRsCLUB

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #43 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2011, 08:15:15 PM »

ไม่เอา ไม่เอา นะ อย่าไปต่อความยาว สาวความยืด . . เดี๋ยวจะไม่จบซะที ********รักกัน รักกัน
เรื่องนิดๆหน่อยๆ ก็หยวนๆกันไป ทั้งสองฝ่าย  ไม่อยากให้ทะเลาะกันด้วยเรื่องแค่นี้ ..........................  l3

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

ton cbr150
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

ผู้หลงไหล มนต์เสน่ห์ แห่งการเข้าโค้ง

« ตอบ #44 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2011, 09:46:03 PM »

ไม่เอา ไม่เอา นะ อย่าไปต่อความยาว สาวความยืด . . เดี๋ยวจะไม่จบซะที ********รักกัน รักกัน
เรื่องนิดๆหน่อยๆ ก็หยวนๆกันไป ทั้งสองฝ่าย  ไม่อยากให้ทะเลาะกันด้วยเรื่องแค่นี้ ..........................  l3

:Dผมขออนุญาติ เห็นด้วยนะครับ ยังไงก็เป็นเพื่อนกันดีกว่าเป็นศัตรูนะคับ  คนไทยด้วยกันครับ รักกันไว้ดีกว่าคับ :D

ซีบีอาร์   สกลนคร  อนุรักษ์สิ่งแวดล้อม

amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #45 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2011, 10:01:18 PM »

น้อมรับคำขอโทษครับผม
และ..ผมโทษด้วยนะครับ
 ;) ;)

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
gtr16
กินไม่ได้แต่เท่

ถึงขับช้าแต่ก็เท่

« ตอบ #46 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2011, 11:02:53 PM »

:Dผมขออนุญาติ เห็นด้วยนะครับ ยังไงก็เป็นเพื่อนกันดีกว่าเป็นศัตรูนะคับ  คนไทยด้วยกันครับ รักกันไว้ดีกว่าคับ :D
พระเอกขนาดเนาะต้น

ton cbr150

ผู้หลงไหล มนต์เสน่ห์ แห่งการเข้าโค้ง

« ตอบ #47 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2011, 11:04:16 PM »

;) ;)

>cooooolนั่นแหละคับ ต่างคนต่างขอโทษกัน คงเข้าใจกันดีแล้วเนาะ   >coooool

ว่าแต่คุณต่อคับ เดือนที่แล้วผมกะไปคำชะโนด  ไปกัน 5 คัน กับเพื่อนในตัวสกลนคร สรุปไปไม่ถูกคับ หลงทางและฝนก็ตกด้วย เลยพากันกลับโดยไม่พบจุดหมายเลย  

วันนั้นวิ่งไปกลับร่วม 400 โล เสียดายจัง  

แต่ครั้งหน้าจะขอโทรชวนให้เจ้าถิ่นเป็นคนนำทางนะคับ โดยจะเอาเบอร์คุณต่อจากบอร์ดทำเนียบนะคับ  

ขอนุญาติเก็บเบอร์ไว้นะคับ  ขอคุณคับที่อนุญาติ  อิอิ

ซีบีอาร์   สกลนคร  อนุรักษ์สิ่งแวดล้อม

ton cbr150

« ตอบ #48 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2011, 11:05:55 PM »

พระเอกขนาดเนาะต้น

พี่ต้าเพิ่งมาหรอ  แต่ผมจะออกแล้ว บ๊ายบาย 5555

gtr16

« ตอบ #49 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2011, 11:13:14 PM »

อาจเป็นเรื่องที่เข้าใจกันผิดหนะครับ บ้างคำพูดอาจดูไม่สุภาพ แต่คนพูดอาจมีเจตนาล้อเล่น อะครับ คงไม่ได้หาเรื่องหรอกครับ เราอาจเข้าใจเจตนาของคนพูดผิดไปเรื่องมันก็เลยไปกันใหญ่  งัดกันไปงัดกันมาเรื่องมันก็คงไม่จบหรอกครับ ยังไงก็พี่น้อง CBR เหมือนกัน รักกันๆ ครับ เหมือนกับที่เขาว่า สนับสนุนให้คนไทยรักกัน เว่อไปป่าวเนี้ย อิอิ เรื่องคงจบนะครับ

gtr16

« ตอบ #50 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2011, 11:17:07 PM »

;) ;)

>cooooolนั่นแหละคับ ต่างคนต่างขอโทษกัน คงเข้าใจกันดีแล้วเนาะ   >coooool

ว่าแต่คุณต่อคับ เดือนที่แล้วผมกะไปคำชะโนด  ไปกัน 5 คัน กับเพื่อนในตัวสกลนคร สรุปไปไม่ถูกคับ หลงทางและฝนก็ตกด้วย เลยพากันกลับโดยไม่พบจุดหมายเลย  

วันนั้นวิ่งไปกลับร่วม 400 โล เสียดายจัง  

แต่ครั้งหน้าจะขอโทรชวนให้เจ้าถิ่นเป็นคนนำทางนะคับ โดยจะเอาเบอร์คุณต่อจากบอร์ดทำเนียบนะคับ  

ขอนุญาติเก็บเบอร์ไว้นะคับ  ขอคุณคับที่อนุญาติ  อิอิ
คราวหน้าบอกก่อนนะถ้าไม่รู้ทางอะ จะได้หาเส้นทางล่วงหน้าก่อน ไอ้เราก็นึกว่ารู้ทาง ปาไปอำเภอเพ็ญ กำ ค่าน้ำมันใครรับผิดชอบเนี้ย l8

ton cbr150

« ตอบ #51 เมื่อ: 06, มิถุนายน 2011, 11:27:33 PM »

พี่ต้าอย่าบ่น หน่า ผมหมดเยอะกว่าพี่อีก  แต่คราวหน้าถ้าคุณต่ออาสาพาไป  ไม่หลงแน่พี่

amanra

« ตอบ #52 เมื่อ: 07, มิถุนายน 2011, 03:31:30 AM »

ได้ครับ คุณต้น...
เดี๋ยวผมจัดให้  ส่วนใหญ่แล้วหน้าฝน  ชาว CBR ภาคอีสาน  ไม่ค่อยออกทริปครับ  รถเปื้อน<< ปัญหาระดับโลก
ถ้าเป็นทริปที่น่าสนใจไม่แน่  อาจจะยอมรถเปื้อนกันเลยทีเดียวเชียว
วันอาทิตย์ที่ 5 พ.ค. ที่ผ่านมา  ผมเองก็ได้บินเดี่ยวไป บ้านผือ น้ำโสม และนายูง
ส่วนในเรื่องของการเดินทาง ผมได้ศึกษาจาก GG Map นี่ล่ะครับ ;D ;D

<%6 <%6

จะเที่ยวให้หมดต้องฟิตจริงๆ <go <go <go

พระพุทธบาทบัวบก

นี่คือ สววรค์เมืองอุดร  วัดป่าภูก้อน @นายูง อุดร
((อ.เฉลิมชัย มาสร้างไว้เหมือน วัดร่องขุ่น  เชียงราย  ((แต่ยังไม่เสร็จครับ :D :D :D

แม่ค้าใจดี  อัธยาศัยดี  น้ำใจงาม  ค่ากับข้าวถูก
((ผมก็ถามทางจากแม่ค้าคนนี้แหละครับ  เรื่องวัดป่าภูก้อน l10 l10 l10

สุดท้ายย :-* :-*

ถ้าให้ผมจัด
การเดินตามแบบผมคือ
ศึกษาเส้นทางจาก GG Map แล้วค่อยถามทางอีกทีจากชาวบ้านละแวกนั้น ๆ
ขับรถเรื่อยๆ ไม่เครียด   ((อัดบ้างในบางครั้ง))  เจอสิ่งที่น่าสนใจ  สามารถทักท้วงให้จอดหรือแวะชมได้
ขอบคุณครับ
 ;) ;) ;)
ปล.  ไปเที่ยวเมื้อกี้  เกือบหลง :P :P :P

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
gtr16

« ตอบ #53 เมื่อ: 07, มิถุนายน 2011, 03:41:07 AM »

ได้ครับ คุณต้น...
เดี๋ยวผมจัดให้  ส่วนใหญ่แล้วหน้าฝน  ชาว CBR ภาคอีสาน  ไม่ค่อยออกทริปครับ  รถเปื้อน<< ปัญหาระดับโลก
ถ้าเป็นทริปที่น่าสนใจไม่แน่  อาจจะยอมรถเปื้อนกันเลยทีเดียวเชียว
วันอาทิตย์ที่ 5 พ.ค. ที่ผ่านมา  ผมเองก็ได้บินเดี่ยวไป บ้านผือ น้ำโสม และนายูง
ส่วนในเรื่องของการเดินทาง ผมได้ศึกษาจาก GG Map นี่ล่ะครับ ;D ;D

<%6 <%6

จะเที่ยวให้หมดต้องฟิตจริงๆ <go <go <go

พระพุทธบาทบัวบก

นี่คือ สววรค์เมืองอุดร  วัดป่าภูก้อน @นายูง อุดร
((อ.เฉลิมชัย มาสร้างไว้เหมือน วัดร่องขุ่น  เชียงราย  ((แต่ยังไม่เสร็จครับ :D :D :D

แม่ค้าใจดี  อัธยาศัยดี  น้ำใจงาม  ค่ากับข้าวถูก
((ผมก็ถามทางจากแม่ค้าคนนี้แหละครับ  เรื่องวัดป่าภูก้อน l10 l10 l10

สุดท้ายย :-* :-*

ถ้าให้ผมจัด
การเดินตามแบบผมคือ
ศึกษาเส้นทางจาก GG Map แล้วค่อยถามทางอีกทีจากชาวบ้านละแวกนั้น ๆ
ขับรถเรื่อยๆ ไม่เครียด   ((อัดบ้างในบางครั้ง))  เจอสิ่งที่น่าสนใจ  สามารถทักท้วงให้จอดหรือแวะชมได้
ขอบคุณครับ
 ;) ;) ;)
ปล.  ไปเที่ยวเมื้อกี้  เกือบหลง :P :P :P
อยากไปจัง จากหนองหานไกลไหมครับ

amanra

« ตอบ #54 เมื่อ: 07, มิถุนายน 2011, 03:46:01 AM »

จากที่ผมออกจากตัวเมืองไป นายูง  ก็เกือบๆร้อยโลแล้วครับ
รวมเส้นทางจากหนองหานอีก 30 โล
จากหนองหาน - นายูง  คาดว่าน่าจะตกที่ 140 +- นิดหน่อยครับ

ton cbr150

« ตอบ #55 เมื่อ: 07, มิถุนายน 2011, 04:52:36 PM »

จากที่ผมออกจากตัวเมืองไป นายูง  ก็เกือบๆร้อยโลแล้วครับ
รวมเส้นทางจากหนองหานอีก 30 โล
จากหนองหาน - นายูง  คาดว่าน่าจะตกที่ 140 +- นิดหน่อยครับ

>jakkkkจากสกล - หนองหาร ก้อ 100 กว่าแล้วนะครับ แต่น่าสนใจ แค่นี้ไม่หวั่นครับ เดี๋ยวรอฝนทิ้งช่วง  ไปแน่ๆ :D

nawapon555
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #56 เมื่อ: 09, มิถุนายน 2011, 04:01:49 AM »

ช่วงเข้าพรรษา อย่าลืมเด้อต้น ไปกินหมูหัน  l11 l10

ชีวิตคือการขับเคลื่อน
gtr16

« ตอบ #57 เมื่อ: 09, มิถุนายน 2011, 04:03:38 AM »

ช่วงเข้าพรรษา อย่าลืมเด้อต้น ไปกินหมูหัน  l11 l10
อย่าพากันหลงอีกเด้อ เสียชื่อเด็กสกลหมด

ton cbr150

« ตอบ #58 เมื่อ: 10, มิถุนายน 2011, 04:55:55 PM »

:P  โอ้ย  !!!!!!!!!!!!!!!  อยากออกทริป  !!!!!!!!!!!!   :P

ใครก้อร่าย    พาออกทริป ที ขอแบบโค้งเยอะ ๆ นะพี่น้อง

nawapon555
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #59 เมื่อ: 11, มิถุนายน 2011, 12:59:10 AM »

ต้น จัดไป วันเสาร์ที่ 11 เลย โทรมาหาแล้วกัน  >konan

ชีวิตคือการขับเคลื่อน
หน้า: 1 2 [3] 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์