CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีกิจกรรมน่าสนใจมาเสนอ  (อ่าน 1704 ครั้ง)
sunin
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« เมื่อ: 19, พฤศจิกายน 2010, 11:51:12 PM »

ขอเสนอทริปหลังจากที่ไปเที่ยวภูฝอยลม วันที่ 11 - 12 ธ.ค.53 ทางผมและทีมงาน มีโครงการจะไปบริจาคผ้าห่ม เสื้อกันหนาว ให้กับชาวบ้าน ที่ อ.นาแห้ว จังหวัดเลย ในวันที่ 18-19 ธ.ค.53  จึงอยากเชิญชวนสมาชิก CBR ทุกท่านที่สนใจ ร่วมเดินทางไปทำบุญด้วยกันครับ ไปร่วมบริจาคผ้าห่ม เสื้อกันหนาว หรือใครที่มีเสื้อผ้าเก่าที่ไม่ใช้แล้ว นำมาร่วมบริจาคได้ครับ โดยการเดินทางในครั้งนี้ ทางอำเภอนาแห้วจัดที่พักให้ฟรีครับ พักในอุทยาน แต่ผมจำชื่ออุทยานไม่ได้ บรรยากาศดีครับ มีที่กางเต๊นท์ด้วย และมีอาหารจากชาวบ้านนำมาเลี้ยงกันเต็มที่ (ปีที่แล้วกินถึงสว่างเลยครับ) หากใครสนใจเชิญลงชื่อเลยครับ หรือบริจาคเสื้อผ้าเก่าที่ไม่ใช้แล้วก็ได้ครับ ติดต่อผม สุนิน 0815922939 ส่วนรายละเอียดจะนำมาแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

Uploaded with ImageShack.us

DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น
I'm CBRsCLUB

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 20, พฤศจิกายน 2010, 04:04:38 AM »

>yes   ....น่าสนฮะ

amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 20, พฤศจิกายน 2010, 04:10:12 AM »

5555

ทริปเยอะจริงๆ

ขอกั๊กนะพี่

เดี๋ยวไปคุยอีกทีที่ภูฝอยลมนะครับ
ผมสนใจอ่ะีพี่
 l6 l6 l6 l6

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์