CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีข่าวที่ยังไม่ชัวครับ มาแจ้งครับ  (อ่าน 2618 ครั้ง)
Pop
ไปเรื่อยๆ เหนือยก็พัก
I'm CBRsCLUB

วัตถุไปไว

teppitak_pobpee@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: 04, พฤศจิกายน 2010, 08:28:05 PM »

เมื่อ วันที่ 2  ที่ผ่านมา เวลาประมาณ 9โมงเช้า ผมได้รับโทรศัพท์จาก โรงพยาบาลร้อยเอ็ด ครับ
ว่าเป็นผู้ปกครอง ของนาย...... ผมจำไม่ได้ครับ แต่ผมไม่รู้จัดผมเลยบอกว่า ไม่ใช่ เค้าก็เลยวางสายไป
แล้วมาคิดตามทีหลัง ว่าชื่อนั้นชื่อใคร ทำไมมีเบอร์ผม ผมก็เลยคิดว่า น่าจะเป็น ชื่อของ ท่านซูม รึป่าว (คุ้นๆครับ เพราะมีกี่คนที่อยู่ร้อยเอ็ด แล้วรู้จักเบอร์ผม)

ก็เลยคิดว่า ท่านซูมของเรา เกิดอะไรขึ้นอีกรึป่าวครับ

เดี๋ยวยังไงจะเช็ค ข่าวนี้อีกที่ครับ

sunin
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #1 เมื่อ: 05, พฤศจิกายน 2010, 12:12:56 AM »

???

Uploaded with ImageShack.us
Seksan#96
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 05, พฤศจิกายน 2010, 12:44:36 AM »

มัน ยัง ไง....
DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 05, พฤศจิกายน 2010, 12:46:56 AM »

???   ใครเป็นอะไรฮะ

PaTZa

♂♀ อนาคตต้องก้าวไป ♥☺♥

pat_love2@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 05, พฤศจิกายน 2010, 01:17:36 AM »

:-\ :-\

บางวันมันเหนื่อยนัก แต่ต้องสู้เพื่ออนาคต
Kachi
ขับช้าๆ แต่อย่าให้ใครแซง

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #5 เมื่อ: 05, พฤศจิกายน 2010, 03:36:31 AM »

:-\ :-\ อีกแล้วหรอ

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )

อะไรจะเกิดมันก้อต้องเกิด

« ตอบ #6 เมื่อ: 05, พฤศจิกายน 2010, 05:35:22 AM »

น่าจะเป็น ท่านซูม คับ

พี่ชายท่านนี้ เกิดอะไร ขึ้นอีก หน๊อ ตามข่าวๆ เป็นห่วง
fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )

« ตอบ #7 เมื่อ: 05, พฤศจิกายน 2010, 05:36:24 AM »

พี่อาร์มมี่ พอจะ รู้ ชื่อ จิง พี่ซูม ไหม เผื่อ บอกพี่ป๊อบ แล้ว มัน จะ ตรงกัน ถ้า ตรงก้อจะไป บินไป รพ.ร้อยเอ็ด ไปดู ว่า เกิดไร ขึ้น
hayasaki
อนาคต จะ โต เป็น ไซเบีย ตัว ใหญ่ 555555+
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #8 เมื่อ: 05, พฤศจิกายน 2010, 05:43:30 AM »

???  ??? ไร อะงง มากๆ

ท่านซูม ยังมีชีวิต ครับ

ไม่ได้ เป็น อะไร   

???

[/URL]

Uploaded with ImageShack.us[/img]
Ekakachai
ขับเร็วชิดซ้าย ขับไวชิดขวา

จำกัดความเร็ว 180 กม./ 3 ชั่วโมง

ekakachai_34@windowslive.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #9 เมื่อ: 05, พฤศจิกายน 2010, 06:43:53 AM »

??? ???

Ekakachai  < เก่ง > @ ซอย  สุทธิพร ดินแดง  ก.ท.ม.
 แข่งเรือลือเลื่อง เมืองงาช้างดำ จิตรกรรมวัดภูมินทร์ แดนดินส้มสีทอง เรืองรองพระธาตุแช่แห้ง
fangun

« ตอบ #10 เมื่อ: 05, พฤศจิกายน 2010, 06:40:45 PM »

???

ไม่ เป็นไร ก้อ ดี แล้ว  หรือว่า ผีหลอก 555 ปากเสีย อีกแล้ว เหอๆ

ในเมื่อไม่มี ใครเป็นไร ก้อ เลี้ยงนม เลย 555
Kachi
ขับช้าๆ แต่อย่าให้ใครแซง

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #11 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2010, 03:26:44 AM »

พี่อาร์มมี่ พอจะ รู้ ชื่อ จิง พี่ซูม ไหม เผื่อ บอกพี่ป๊อบ แล้ว มัน จะ ตรงกัน ถ้า ตรงก้อจะไป บินไป รพ.ร้อยเอ็ด ไปดู ว่า เกิดไร ขึ้น

???

เออซูม ชื่อจริงอะไรนะ คุ้นๆแต่นึกไม่ออก  จำได้แต่ บัวคลี่ๆๆๆๆๆ

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์