CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วย...ช่วยด้วย...(ด่วน.............)  (อ่าน 3145 ครั้ง)
aok krub
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« เมื่อ: 19, ตุลาคม 2010, 02:07:58 AM »

รถผมเสียงเครื่องดัง
ขี่ดีๆก็ดังขึ้นมาเฉยๆ
แต่ความเร็วและความแรงยังเหมือนเดิม
ยังงัยช่วยบอกร้านซ่อมด้วยน่ะครับ
ขอบพระคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ผมอยู่กาฬสินธุ์
แล้วร้านขายอะไหล่ CBR ที่ขอนแก่นมีที่ไหนบ้าง( พรุ่งนี้จะไปขอนแก่น )

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี
I'm CBRsCLUB

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 19, ตุลาคม 2010, 02:15:10 AM »

เสียงที่ดัง ดังยังไงครับ

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

Uploaded with ImageShack.us
aok krub
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 19, ตุลาคม 2010, 02:57:55 AM »

ผมถามเพื่อนแถวบ้าน
มัยบอกว่าเสียงโซ่ราวลิ้น
ซ่อมยังงัยครับพี่
ผมขอเมล์พี่ได้ไหม
อยากคุยทางเอ็มเลย >@#%GD
chest

เราจะมุ่งสู่เส้นทางของเรา

« ตอบ #3 เมื่อ: 19, ตุลาคม 2010, 03:38:37 AM »

ถอดชุดดันโซ่ออกมา  แล้วแกะออก  จะเห็น แผ่นเหล็กเส้นยาวๆขดกันอยู่(คล้ายๆของพวกตุ๊กตาไขลานนั่นแหละครับ)

ของผมใช้แผ่นเหล็กสปริง ของตัวดันโซ่ของรถแฟนท่อมมาใส่แทน

ใส่มาหลายปีแล้วไม่กลับมาเสียงดังอีกเลยครับ

หมั่นไส้แต่ไม่แสดงออก
aok krub
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 19, ตุลาคม 2010, 04:05:56 AM »

คือตัวไหนของรถครับอันที่มีน๊อตหัวแฉกด้วยหรอ
chest

« ตอบ #5 เมื่อ: 19, ตุลาคม 2010, 09:28:42 AM »

ส่วนที่โผล่ออกมาตรงเสื้อสูบ ดูจากด้านซ้ายรถ ตรง ที่โผล่ออกมาจะมีน๊อตเบอร์8 ขันติดไว้สองตัว  และน๊อตหัวแฉกอยู่ตรงกลางครับผม

aok krub
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 19, ตุลาคม 2010, 10:38:52 PM »

ขอบคุณพี่มากๆครับ
หายแระ >coooool ;) :) l8
chest

« ตอบ #7 เมื่อ: 19, ตุลาคม 2010, 11:05:25 PM »

good job ครับ 

ยินดีด้วยครับ

naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #8 เมื่อ: 19, ตุลาคม 2010, 11:22:46 PM »

ของผมก็เป็นแต่ ยังไม่ได้ทำเลย แต่เสียงก็ไม่ค่อยดังนะ แต่รู้สึกได้ว่า มันไม่เหมือนเดิม . . .  >%REDD

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )

อะไรจะเกิดมันก้อต้องเกิด

« ตอบ #9 เมื่อ: 21, ตุลาคม 2010, 06:17:55 AM »

ของผมก็เป็นแต่ ยังไม่ได้ทำเลย แต่เสียงก็ไม่ค่อยดังนะ แต่รู้สึกได้ว่า มันไม่เหมือนเดิม . . .  >%REDD

ผมก้อเป็นระพี่เก่ง รู้สึกว่ามันไม่เหมือนเดิม เพราะ ใจนิ อยากได้ คันใหม่ 5555 กิเลส สะกดจิตใจเราเรียบร้อยแล้ว
naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #10 เมื่อ: 21, ตุลาคม 2010, 03:53:33 PM »

ผมก้อเป็นระพี่เก่ง รู้สึกว่ามันไม่เหมือนเดิม เพราะ ใจนิ อยากได้ คันใหม่ 5555 กิเลส สะกดจิตใจเราเรียบร้อยแล้ว

จะเอาคันใหม่เหรอ โอเคๆ . . . เดี๋ยวพี่ขอคิดก่อน ว่าจะเอาอะไรจากรถ กัน ดี . . .  >%REDD

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

aok krub
**

« ตอบ #11 เมื่อ: 30, ตุลาคม 2010, 04:41:49 AM »

ซื้อตัวดันโซ่
ของโซนิคมาใส่
ของเทียมทั้งชุดร้อยเดียว
ถูกมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ >%REDD
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์