CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สิ้นเดือนตุลาคมนี้ กลุ่มอีสาน ใครจะไป ดู CBR 250 เชิญด้านในครับ  (อ่าน 6575 ครั้ง)
Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี
I'm CBRsCLUB

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #20 เมื่อ: 12, ตุลาคม 2010, 11:59:12 PM »

:D  มาเลยๆ ขี่กันมาเองเลยครับ พี่น้อง ออกเช้ามึดหน่อย มาถึงงานพอดี ได้เจอหน้าค่าตากันบ้าง อยากเจอ ทุกคนครับ   เด้ว พาไปเลี้ยงมื้อใหญ่    :-[

วันอาทิตย์ ค่อยกลับ หุหุ รวมพลคนเต็มสูบ   >SAFE$# >SAFE$#

น้อยโหน่งเลี้ยงครับงานนี้ พี่น้องกินกันให้เปรมมมม

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

Uploaded with ImageShack.us

OngFong

นักบิดประจำหมูบ้าน!!!!

« ตอบ #21 เมื่อ: 13, ตุลาคม 2010, 12:50:59 AM »

ใครไปอย่าลืมถ่ายรูปมาให้ดูบ้างเด้อ.

หมาดำ
"มิตรภาพที่ดี มีอยู่ในจิตสำนึก"
CBR Commando

"เราจะเป็น...ตำนาน..และอมตะ555"

nat_wave125@hotmail.com
« ตอบ #22 เมื่อ: 13, ตุลาคม 2010, 03:00:33 AM »

:D  มาเลยๆ ขี่กันมาเองเลยครับ พี่น้อง ออกเช้ามึดหน่อย มาถึงงานพอดี ได้เจอหน้าค่าตากันบ้าง อยากเจอ ทุกคนครับ   เด้ว พาไปเลี้ยงมื้อใหญ่    :-[

วันอาทิตย์ ค่อยกลับ หุหุ รวมพลคนเต็มสูบ   >SAFE$# >SAFE$#
ถูกต้องเลยพี่โหน่ง มากันเลยครับพี่ น้อง มารวมพล คนเต็มสูบบบบ กัน l13 l13 l13 l13
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D

"เพื่อชีวิตติดล้อ..ขอแค่เศษสตางค์..เติมน้ำมัน น้ำเมาาาาาาาา..."
fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )

อะไรจะเกิดมันก้อต้องเกิด

« ตอบ #23 เมื่อ: 13, ตุลาคม 2010, 04:34:33 AM »

พวกผม ติด racing ที่ ขอนแก่น คับ ผม ไม่ได้ไป คับ รอดู ภาพ เอาแล้ว กัน <cry
TRAFFICKER
CBR Commando

« ตอบ #24 เมื่อ: 13, ตุลาคม 2010, 05:47:01 AM »

*^%#  แหม....ถ้ามาแล้วก็ กริ้งกร้างบอกกัน ป้าง เด้อ .... :-[

เหลือง เรือง รอง เหมือน กลอง คลี่
sunin
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #25 เมื่อ: 13, ตุลาคม 2010, 05:46:45 PM »

ปล.ลายเซ็นเชษ ใครถ่ายให้อ๊ะ หน้าตาดีนะ ตากล้องอ๊ะ ..สวยดี ชอบๆๆๆๆๆๆยิ่งหนุ่มผมยาวๆๆ อ๊ะ ยิ่งน่ารัก  >%^SR
คนผมน้อย ก็หน้าตาพอดูได้นะครับ

Uploaded with ImageShack.us
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์