CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สิ้นเดือนตุลาคมนี้ กลุ่มอีสาน ใครจะไป ดู CBR 250 เชิญด้านในครับ  (อ่าน 6577 ครั้ง)
chest
I'm CBRsCLUB

เราจะมุ่งสู่เส้นทางของเรา

« เมื่อ: 10, ตุลาคม 2010, 02:22:25 AM »

เนื่องจาก โชว์รูม จำหน่ายมอเตอร์ไซค์แถวบ้านผม มีโครงการจะไปดูงาน อะไรนะ  ที่ราชมังคลากีฬาสถาน  สิ้นเตือนตุลาคมนี้

ทางโชว์รูมเขาเลยจะหาคนไปเดินเที่ยวงานไปดูรถกัน   

โดยกำหนดการเดี๋ยวผมจะเอามาบอกอีกที

แต่คร่าวๆมานะครับ   ค่ารถ  ไปกลับ  อาหาร + เสื้อ  ทั้งหมด 200 บาท

ขึ้นรถ 03.00 น ขึ้รรถ (ทางร้านมีรถทัวร์พาไปครับ) 

คือที่เอามาบอกเพราะได้ยินมาว่า  ในงานจะมีเปิดตัว  CBR 250 ตัวใหม่  เผื่อพี่น้องอยากไปกัน

ใครอยากไปก็ลองเสนอไอเดีย  นัดแนะกันดูนะครับถ้ามีพี่น้องสนใจ  เดี๋ยวผมจะกันที่นั่งกับทางร้านให้นะคร้าบบบบ

จบข่าววว.... l3 l3 l3

หมั่นไส้แต่ไม่แสดงออก

naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #1 เมื่อ: 10, ตุลาคม 2010, 02:25:10 AM »

!wanwan . . . ไปกันเลยดีมั้ย 555

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 10, ตุลาคม 2010, 03:49:17 AM »

!ohno    อยากไปจังเลยฮะแต่ไม่มีเวลาหยุดเลยยยยยยย     !dead

ANN
น้ำเงินเท่านั้น !

« ตอบ #3 เมื่อ: 10, ตุลาคม 2010, 03:56:50 AM »

ไปตี 3 กลับมาเปิดร้าน ตี5 ทันมั๊ยหว่า.... ;D

ANN
น้ำเงินเท่านั้น !

« ตอบ #4 เมื่อ: 10, ตุลาคม 2010, 03:58:39 AM »

ปล.ลายเซ็นเชษ ใครถ่ายให้อ๊ะ หน้าตาดีนะ ตากล้องอ๊ะ ..สวยดี ชอบๆๆๆๆๆๆยิ่งหนุ่มผมยาวๆๆ อ๊ะ ยิ่งน่ารัก  >%^SR

amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #5 เมื่อ: 10, ตุลาคม 2010, 06:05:52 AM »

ปล.ลายเซ็นเชษ ใครถ่ายให้อ๊ะ หน้าตาดีนะ ตากล้องอ๊ะ ..สวยดี ชอบๆๆๆๆๆๆยิ่งหนุ่มผมยาวๆๆ อ๊ะ ยิ่งน่ารัก  >%^SR

ผมก้อ ผมยาวนะ
 >som >som >som

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #6 เมื่อ: 10, ตุลาคม 2010, 05:15:25 PM »

ที่มันนั่งอยู่น่ารถตัวเองอะนะ . . .  l11

ป.ล. ปรกติไม่เคยไว้ผมยาวขนาดนี้เลยนะเนี้ย . . .  l13

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )

อะไรจะเกิดมันก้อต้องเกิด

« ตอบ #7 เมื่อ: 10, ตุลาคม 2010, 11:11:38 PM »

200 น่าไป คับ

ไปเลยแล้ว กัน 555
nus_oblivious
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

sutthinun.nus@hotmail.com
« ตอบ #8 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2010, 03:02:41 AM »

เปิดเรียนพอดี อ่ะคับ   สงสัยอดแล้วงานนี้  !dead
fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )

« ตอบ #9 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2010, 06:40:54 AM »

เปิดเทอมใหม่ๆ ไม่ ค่อยมี การเรียน การสอน หรอก 555
naja53

« ตอบ #10 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2010, 04:31:32 PM »

เปิดเทอมใหม่ๆ ไม่ ค่อยมี การเรียน การสอน หรอก 555

แต่คาบแรก อาจารย์ชอบเช็คชื่อดีนักแล . . . แถมสั่งงานอีกต่างหาก . . .  @#%$(

chest

« ตอบ #11 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2010, 04:35:45 PM »

ตกลงมี กัน คนเดียวนะที่ไป   >SAFE$# >SAFE$#

ถ้าจะไปยังไงก็ปรึกษากันหน่อยนะที่นั่งมันเต็มก่อนเด้อ

Pop
ไปเรื่อยๆ เหนือยก็พัก

วัตถุไปไว

teppitak_pobpee@hotmail.com
« ตอบ #12 เมื่อ: 12, ตุลาคม 2010, 08:55:45 AM »

ผมก็อยากไปคร๊าบ...
ไปแล้วกลับเองได้มั้ยหว่า....

ช่วยหาข้อมูลเพิ่มเติมให้หน่อยครับ พี่เชษ

พอดีอยากไปซื้อของที่ กทม. อยู่พอดีครับช่วงสิ้นเดือน

แต่ยังไม่แน่ใจว่าตังซื้อของจะเข้าวันไหน

แต่ก็อยากไปอยู่ดี ถูกมาก ไปกลับ 200
Pop

วัตถุไปไว

« ตอบ #13 เมื่อ: 12, ตุลาคม 2010, 08:58:04 AM »

ลืมไปคร๊าบบบบบบบ....

วันเสาร์ที่ 30 ตุลาคมนี้ เรามีนัด meetting และ Racing กันนี่นา ยังไงหล่ะครับเนี้ย
Pop

วัตถุไปไว

« ตอบ #14 เมื่อ: 12, ตุลาคม 2010, 08:59:35 AM »

ผมก็อยากไปคร๊าบ...
ไปแล้วกลับเองได้มั้ยหว่า....

ช่วยหาข้อมูลเพิ่มเติมให้หน่อยครับ พี่เชษ

พอดีอยากไปซื้อของที่ กทม. อยู่พอดีครับช่วงสิ้นเดือน

แต่ยังไม่แน่ใจว่าตังซื้อของจะเข้าวันไหน

แต่ก็อยากไปอยู่ดี ถูกมาก ไปกลับ 200

งั้นผมรอดูโฆษณา ละกันครับ cbr250
 แงวๆ ซื้อของก็คงหลังนั้นหล่ะครับ
fangun

« ตอบ #15 เมื่อ: 12, ตุลาคม 2010, 09:22:25 AM »

เดิน ทางวันที่ เท่าไหร่ คับ  คือ งี้

วันเสาร์ ที่ 30 ตุลา มี นัดมิตติ้ง กัน ที่ ขอนแก่น 13.00 - 21.00 โดยประมาณ ( ถ้าเดินทาง ตี 3 ของวันอาทิตย์ ก้อ มี เฮ เลย พอดี แป๊ะ ได้ไป ชัวร์ )

ขอ วันเวลา ที่แน่นอน ด้วย คับ ถ้าเดิน ทาง ตี3 ของวัน อาทิตย์ คืนวันเสาร์ พอเรา มิตติ้ง เส็ด ก้อ เดินทางไป รอขึ้นรถ ได้เลย เหอๆ วามั้ย
chest

« ตอบ #16 เมื่อ: 12, ตุลาคม 2010, 04:42:51 PM »

เดิน ทางวันที่ เท่าไหร่ คับ  คือ งี้

วันเสาร์ ที่ 30 ตุลา มี นัดมิตติ้ง กัน ที่ ขอนแก่น 13.00 - 21.00 โดยประมาณ ( ถ้าเดินทาง ตี 3 ของวันอาทิตย์ ก้อ มี เฮ เลย พอดี แป๊ะ ได้ไป ชัวร์ )

ขอ วันเวลา ที่แน่นอน ด้วย คับ ถ้าเดิน ทาง ตี3 ของวัน อาทิตย์ คืนวันเสาร์ พอเรา มิตติ้ง เส็ด ก้อ เดินทางไป รอขึ้นรถ ได้เลย เหอๆ วามั้ย

good idia

เดี๋ยวจะไปหารายละเอียดในโบชัวร์มาให้อ่านกันนะครับ

เพราะตอนนี้ก็แค่ทราบคร่าวๆเท่านั้น  l11 l11

fangun

« ตอบ #17 เมื่อ: 12, ตุลาคม 2010, 08:24:40 PM »

ไม่ต้องแล้ว คับพี่ เชษฐ์ งานจัดวันเสาร์ ที่ 30 อ่ะ เรียบร้อยเลย ไม่ได้ไป แล้ว แน่นอน คับ T-T <cry
chest

« ตอบ #18 เมื่อ: 12, ตุลาคม 2010, 11:16:07 PM »

กำหนดการเขาคือ

วันที่ 29 ขึ้นรถ 03.00 น.

ถึงงานประมาณ 11.00 น. ของวันที่ 30 ตุลาคม

อยู่ในงานจนถึงเที่ยงคืน  พอถึง 01.00 น เดินทางกลับ

หุหุ   

เป็นอันว่าแผนการล้มเลิก ดีที่สุด   @#%$(

TRAFFICKER
CBR Commando

« ตอบ #19 เมื่อ: 12, ตุลาคม 2010, 11:52:53 PM »

:D  มาเลยๆ ขี่กันมาเองเลยครับ พี่น้อง ออกเช้ามึดหน่อย มาถึงงานพอดี ได้เจอหน้าค่าตากันบ้าง อยากเจอ ทุกคนครับ   เด้ว พาไปเลี้ยงมื้อใหญ่    :-[

วันอาทิตย์ ค่อยกลับ หุหุ รวมพลคนเต็มสูบ   >SAFE$# >SAFE$#

เหลือง เรือง รอง เหมือน กลอง คลี่
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์