CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งนัดหมาย วันที่ 2 ตุลาคม 2553 ณ นครอุดรธานี  (อ่าน 15460 ครั้ง)
chest
I'm CBRsCLUB

เราจะมุ่งสู่เส้นทางของเรา

« ตอบ #20 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 08:25:20 PM »

สิมากันจั๊กคัน น้ออ  บ่านทีนิ
 :-[ :-[ :-[ :-[

มากหรือ น้อย ไม่รู้ แต่งานนี้ เมาได้คร้าบบบ . . .  >SAFE$#

ใครจะเมาเหรอ   !>>) !>>) !>>)

หมั่นไส้แต่ไม่แสดงออก

hug13
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

homesiryy@hotmail.com
« ตอบ #21 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2010, 02:47:14 AM »

ชอบตอนกินนี้แหละ :(
DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #22 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2010, 02:47:48 AM »

สิมากันจั๊กคัน น้ออ  บ่านทีนิ
 :-[ :-[ :-[ :-[

มากหรือ น้อย ไม่รู้ แต่งานนี้ เมาได้คร้าบบบ . . .  >SAFE$#

ใครจะเมาเหรอ   !>>) !>>) !>>)

จะเมาได้หรอแต่ขณะจะเล่นน้ำก็ไม่เล่นเลยฮะ...อิอิ ;D

ANN
น้ำเงินเท่านั้น !

« ตอบ #23 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2010, 02:50:22 AM »

ออฟ  ไอ้ที่ชอบตอนกินเนี๊ยะ .....รถเสร็จทันไปกะเค้ามั๊ยล่ะ..รู้นะ มีคนเห็น ว่าไปทำไรกะรถมา  >som >som

ANN
น้ำเงินเท่านั้น !

« ตอบ #24 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2010, 02:53:26 AM »

แอนว่าไปรวมกันที่ร้านบุฟเฟ่เลยดีมั๊ยอ๊ะ...ใครไปก่อนก็กินรอไปเลย เพราะยังไงก็บุฟเฟ่ห์อยู่แล้ว....ว่าไงอ๊ะ

....ปล.น้องๆๆ พี่ๆๆที่จะเมา หาที่นอนให้น้องๆที่สารคามไว้ด้วยนะ ถ้าเมาเกรงว่าจะขี่กลับกันไม่ไหว l11 l11

hug13

« ตอบ #25 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2010, 03:01:12 AM »

:-\สงสัยเอาเวบไปพี่  เดี๋ยวขับดูแล ขบวนด้านหลังให้ ความหมายตามไม่ทัน :-[
hug13

« ตอบ #26 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2010, 03:08:08 AM »

ออฟ  ไอ้ที่ชอบตอนกินเนี๊ยะ .....รถเสร็จทันไปกะเค้ามั๊ยล่ะ..รู้นะ มีคนเห็น ว่าไปทำไรกะรถมา  >som >som
  >eiei โลกกลมกิงๆ ถึงกะตกใจตอนพี่เค้าบอก
nus_oblivious
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

sutthinun.nus@hotmail.com
« ตอบ #27 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2010, 04:07:15 AM »

ไปกินด้วยบ่ได้ก็อย่าว่ากันเด้อคับ บ บ บ   ;D

V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
จาไปเอา   จาติ๊กเก้ออออออออ :P
hug13

« ตอบ #28 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2010, 05:11:30 AM »

ไปกินด้วยบ่ได้ก็อย่าว่ากันเด้อคับ บ บ บ   ;D

V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
V
จาไปเอา   จาติ๊กเก้ออออออออ :P
ผมเคยเห็นนะที่แยก ud แต่ไม่กล้าทัก >eiei
amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #29 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2010, 05:16:10 AM »

อ่ะ!!  มีรู้จักกัน แต่ไม่กล้าทักอีก

- -*

---------------------  -  - - - -
มากกว่าสติ๊กเกอร์  คือ เรา 2 ล้อคือกัน

ว่าแต่ ท่านอ๊อฟคร๊าบบบ  เสาร์ นี้ว่างมั้ย  ให้พาทำ ไฟโดนัทหน่อยอ่ะ

คืออย่างนี้นะ ท่าน

วันศุกร์ นี้ อยากจะโทรหาท่านอ๊ออฟ พาไปซื้อไฟโดนัทหน่อย นะ  ที่ UD

พอวันเสาร์ ก้อพาผมทำไฟโดนัท 

ตกเย็นมา  ก้อจะได้อวด พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ด้วยอ่ะนะ

นะท่านอ๊อฟฟฟฟฟ..

ขอบคุรล่งฃหน้านะคร๊าบบบ

bra bra bra

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
chest

« ตอบ #30 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2010, 06:37:26 AM »

อ๊ะ พี่เชษฐ์  เดี๋ยวกระทู้นี้ก็โดนอุ้มหรอก     เจ้าที่แรงนะจะบอกให้   l11 l11

cbr150UD

« ตอบ #31 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2010, 06:39:48 AM »

@#%$( @#%$( เพื่อน้องๆ
chest

« ตอบ #32 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2010, 06:42:52 AM »

ในวันมีติ้งผมมีข่าวจะบอก  เรื่องเกี่ยวกับ เจ้า CBR 250  ตัวใหม่นี่แหละ

hug13

« ตอบ #33 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2010, 06:44:55 AM »

สุดยอดเลยพี่ เร้าใจสุดๆ...ครั้งแรกของ ประเทศเลยมั้งพี่4จังหวะ ไซด์นี้ เล็กว่านินจานิดนึง แต่มันพอดีแปะ  ว่าแต่แฟริ่งมันแพงไหมนะ จะเอามายัด อย่างแรกที่เห็นจะ เอายาง กับท่อมัน เป็นไปได้ที่สุด แต่คงแพง nooooo

hug13

« ตอบ #34 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2010, 06:48:31 AM »

ตัว250นี้กี่สูบครับ  !hoehoe
hug13

« ตอบ #35 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2010, 06:56:38 AM »

อ่ะ!!  มีรู้จักกัน แต่ไม่กล้าทักอีก

- -*

---------------------  -  - - - -
มากกว่าสติ๊กเกอร์  คือ เรา 2 ล้อคือกัน

ว่าแต่ ท่านอ๊อฟคร๊าบบบ  เสาร์ นี้ว่างมั้ย  ให้พาทำ ไฟโดนัทหน่อยอ่ะ

วันศุกร์ นี้ อยากจะโทรหาท่านอ๊ออฟ พาไปซื้อไฟโดนัทหน่อย นะ  ที่ UD

ตกเย็นมา  ก้อจะได้อวด พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ด้วยอ่ะนะ

bra bra bra
ได้ครับ วันเสาร์ ต่อนบ่ายนะลงมือ เพราะผมตื่นสวย ลูกนอนดึก <%6
chest

« ตอบ #36 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2010, 06:20:33 PM »

- -*

bra bra bra
ได้ครับ วันเสาร์ ต่อนบ่ายนะลงมือ เพราะผมตื่นสวย ลูกนอนดึก <%6

จะมาทำอะไรวันนั้น  >@#%GD >@#%GD

naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #37 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2010, 06:43:26 PM »

สารคาม ว่ายังไงน้อ จะมาถึงขอนแก่นตอนไหน จะออกไปพร้อมกันมั้ย หรือยังไงบอกด้วยเด้อ . . . >SAFE$#

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

nus_oblivious
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

sutthinun.nus@hotmail.com
« ตอบ #38 เมื่อ: 02, ตุลาคม 2010, 12:39:26 AM »

อยากได้ไฟโดนัทเหมือนกาน น น น น  น   ;D

ติดสอยห้อนตามพี่ต่อไปด้วยได้ป่าวเนี่ยยยย ^^~
amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #39 เมื่อ: 02, ตุลาคม 2010, 01:09:37 AM »

พี่บอย พี่แอน ไปซื้อด้วยกันมั้ยครับ
((จะจ่ายร้อยยี่สิบ ด้วยนะ ไม่มาอด))

น้องนัส ว่าไง??

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
หน้า: 1 [2] 3 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์