CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2 3 ... 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งนัดหมาย วันที่ 2 ตุลาคม 2553 ณ นครอุดรธานี  (อ่าน 15459 ครั้ง)
chest
I'm CBRsCLUB

เราจะมุ่งสู่เส้นทางของเรา

« เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 02:59:51 AM »

ร่าง ตาราง กำหนดการนะครับ

17.30 -18.00 น (เวลามาถึงนะจ๊ะไม่ใช่เวลาออกเดินทาง).  มาถึงจัดนัดพบ  ณ หน้าร้าน  แม็คดอเน่า โอ๊ะ  แม็คโดนัล  UD town

ระหว่างรอเพื่อนมาถึงพร้อมหน้ากัน  ก็ทักทาย  สอบถามสารทุกสุขดิบ กันตามอรรถยาศัย  แลกเปลี่ยนความรู้ กัน คนต่อคน คันต่อคัน    :D :D

จากนั้นก็จะมีการจำหน่ายจ่ายแจกสติ๊กเกอร์กลุ่มกัน  ใครใคร่ซื้อ ซื้อ  ใครใคร่ขอ ขอ (แล้วแต่คารมและเครดิตรของแต่ละคน ที่จะร่ายใส่คุณต๊อดต่อผู้จัดทำ  ;D ;D )
แต่พยายามจะให้ได้กันทุกคนครับ  ได้ยินราคามาแล้วไม่แพงครับ   :D :D

เมื่อถึงเวลาท้องร้องพอสมควร  มีเพื่อนๆบางท่านเสนอ  ไปถล่มบุฟเฟ่หมูกะทะกันดีกว่า (หัวข้อนี้ยังไม่ฟันธงนะครับ  ถ้าจะไปก็ต้องขอความเห็นกันในวันนั้นอีกที
 และของฟรีก็ยังไม่มีในโลกอีกตามเคยครับ) และถ้าเพื่อนๆทุกท่านเห็นพ้องต้องกันแล้ว  เราก็จะไปถล่มร้านบุฟเฟ่หมูกะทะด้วยกัน
 ถ้าแชร์กันแล้ว ค่าอาหาร ก็ไม่น่าจะแตกต่าง จากวันที่เราไปบางแสนสอง มากนักหรอก  บางทีอาจถูกกว่าด้วยครับ   :D :D

และในระหว่างการรับประทานอาหารอยู่นั้น จะขอความคิดเห็นเรื่องสติ๊กเกอร์กันอีกทีนะครับ  ว่าควรปรับปรุงแก้ไขตรงจุดไหน
เพื่อจะให้ได้ความพึงพอใจจากเพื่อนๆทุกคนให้มากถึงมากที่สุด  เพื่อที่เราจะได้มีสติ๊กเกอร์สวยๆ ติดกัน (ล๊อตที่คุณต่อทำเสร็จ อาจจะเป็นรุ่นบุกเบิก หรือถ้าทุกคนเห็นว่าสวยแล้วก็โอเคครับ)และอาจจะคุยเรื่องเสื้อและมีตติ้งครั้งต่อไป มีการเย้าเยือน ตามจังหวัดของกลุ่มเพื่อนๆสมาชิก ฯลฯ และการออกทริป เอาให้เป็นกิจลักษณะกันเลยครับ  เพราะใกล้ถึงหน้าหนาวแล้ว  สภาพอากาศก็อำนวยด้วย จึงอยากจะประชุมกับเพื่อนๆทั้งกลุ่มอุดร และกลุ่ม ขอนแก่น  มหาสารคาม(ขอให้มาจริงๆด้วยเถ้อออ  สาธุ)

จากนั้นเมื่ออาหารย่อย ก็บึ่งรถไปหาที่ถ่ายรูปกันหน่อย ถ่ายรูปตอนกลางคืนมันสวยดีนะ 
ข้าพเจ้าขอออกความเห็นเสนอ สวนสาธารณะหนองประจักรษ์ ไฟแสงสีได้การเลยทีเดียว  หรือท่านที่ชำนาญพื้นที่จะเป็นคนนำไปที่ๆสวยกว่าก็จะดีมากครับ   l11

เมื่อได้เวลาอันสมควรก็จะล่ำลากัน กลับครับ โดยกลุ่มอุดรก็จะขับไปส่งถึงปั๊มนอกเมืองเพื่อแสดงถึงการเป็นเจ้าบ้านที่ดี (พ่วนแหล่ว) จากนั้นก็กลับบ้านโดยสวัสดิภาพ
และท่านใดจะนอกรอบก็ .....ตามสังขาร โอ๊ะ ตาม สะดวกครับ

ปล.ไม่ได้ลงเวลาให้แบบชัดเจนนะครับ เพราะบางขณะเราไม่สามารถกำหนดได้ว่าต้องใช้เวลาจากไหนถึงไหน

ก็เลยใช้ร่ายยาวแบบนี้แหละ คร่าวๆ อาจมีเปลี่ยนแผนบ้างตามความคิดเห็นของเพื่อนๆนะครับ

หวังเป็นอย่างยิ่งว่ากลุ่ม ตะวันออกเฉียงเหนือของเราจะมากันเยอะๆหลายๆคนหลายๆคัน

ขอบคุณครับ  ;) ;)

สำบายดี  เชษฐ์..

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับแอนนี่ ที่จะเป็นตากล้องให้เราอีกครั้ง >som >som >som

หมั่นไส้แต่ไม่แสดงออก

chest

« ตอบ #1 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 03:01:09 AM »

ใครจะไปกรุณาคอมเม้นท์บอกด้วยนะคร้าบบบ

ผมไป

DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 03:21:14 AM »

>yes   ไปฮะ........

chest

« ตอบ #3 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 03:21:19 AM »

สติ๊กเกอร์ ที่เราจะบูชาในงาน

แบบแรก  รุ่นบุกเบิก  สวยงามครับ  อยากให้ทุกคนที่ไปมีไว้แปะชิลด์หน้ารถ คนละอัน คนละอัน

แบบที่สองฉบับเจ้าบ้านชาวอุดรครับ เพื่อนๆจังหวัดอื่นที่สนใจก็จัดได้ครับ   ;D ;D

DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 03:23:37 AM »

:-\        พี่จะเหลือที่ติดไหมนี้ฮะ

amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #5 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 03:46:09 AM »

ย่อส่วนลงแล้ว  เหมาะมากๆๆ ไม่ใหญ่โต  และไม่เล็กจนเกินไป

งานนี้ ขอแจ้งเหลี่ยนราคา ล่าสุด

ตกลงปลงราคาที่ แผ่นละ 20 บาท  ,,,,,เอา 2แผ่น 35 บาท  ((งานเนียนๆ   :-* :-*
วันศุกร์นี้   จะถ่ายรูปมาให้ดู อีกครั้งนึง 

ขอบอก  สวยมั่กมากกกก
 !weedwiew !weedwiew !weedwiew

ปล.  2แผ่น นี้ คือ แบบแผนที่ประเทศไทย กะ แบบไหบ้านเชียง  เท่านั้น  ((ไม่งั้นท่านต่อไปจะไม่ได้
    อยากได้มาก ก้อ สั้ง 2 ชุด (4ใบ)

ปล.2  สำหรับที่ซื้อ 2แบบ  จะให้แบบที่จัดทำครั้งแรก 
((แบบแผนที่ประเทศไทย กะ แบบไหบ้านเชียง  อันที่ติดที่รถผม ในรูปนั่นล่ะ))  ในราคา 5 บาท

สวัสดี
 l6 l6 l6 l6 l6

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
ANN
น้ำเงินเท่านั้น !

« ตอบ #6 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 04:28:39 AM »

l12
ไม่ได้บังคับกันเรย..นะ"ขอบคุณป้าแอนที่เป็นตากล้องให้"ชิส์ !>>) !>>) >som

OK ไปก็ไป อ๊ะคร๊า

tatana
ผมตาม ไม่เคย ทัน
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #7 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 04:29:56 AM »

l3  l3  l3  l3

amanra

« ตอบ #8 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 04:42:18 AM »

l12
ไม่ได้บังคับกันเรย..นะ"ขอบคุณป้าแอนที่เป็นตากล้องให้"ชิส์ !>>) !>>) >som

OK ไปก็ไป อ๊ะคร๊า

ผมว่าพี่เชษฐ์ก้อไม่ได้บังคับนะ

แค่..ขอบคุณล่วงหน้า เสยๆ :P :P

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
cbr150UD
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #9 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 04:44:51 AM »

ถ้าหิว ผมจอแนะนำ  :-* จิ้มจุ่มสบายดี เป็นบุพเฟ่ครับ(ร้านพี่ผมเอง ;D) อยู่หน้าวีทีแหนมเหนืองครับ :D :D
chest

« ตอบ #10 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 07:07:09 AM »

ถ้าหิว ผมจอแนะนำ  :-* จิ้มจุ่มสบายดี เป็นบุพเฟ่ครับ(ร้านพี่ผมเอง ;D) อยู่หน้าวีทีแหนมเหนืองครับ :D :D

มีส่วนลดรึป่าวครับพี่เชษฐ์   *^%# *^%#

Kachi
ขับช้าๆ แต่อย่าให้ใครแซง

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #11 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 07:10:45 AM »

l3  l3  l3  l3

เอาไว้เผื่อพี่ด้วยนะ ซูมมมม !give !give

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

cbr150UD
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #12 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 07:17:08 AM »

มีแน่นอนครับ !wanwan
chest

« ตอบ #13 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 07:37:32 AM »

มีแน่นอนครับ !wanwan

แหล่มเลยคร้าบบบ

nus_oblivious

sutthinun.nus@hotmail.com
« ตอบ #14 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 07:39:15 AM »

หนอง มันปิด 2 ทุ่มบ่แม่นติคับบ บ บ ..

ผมน่าจะไปคับ แต่ไม่รุว่าจะได้ไปกินด้วยเป่า

กะไปเอาสติ๊กเกอร์ ๆ ๆ ๆ  ;D

l14 l14 l14 l14 l14 l14 l14 l14
ANN
น้ำเงินเท่านั้น !

« ตอบ #15 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 05:18:59 PM »

หนอง มันปิด 2 ทุ่มบ่แม่นติคับบ บ บ ..

ผมน่าจะไปคับ แต่ไม่รุว่าจะได้ไปกินด้วยเป่า

l14 l14 l14 l14 l14 l14 l14 l14

มาเลย มาเลย ครั้งที่แล้วพี่ก็ได้แค่ทัก  โบกมือ ลัลลา กลางแยกไฟแดงเอง l11 l11

nus_oblivious

sutthinun.nus@hotmail.com
« ตอบ #16 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 05:38:31 PM »

มาเลย มาเลย ครั้งที่แล้วพี่ก็ได้แค่ทัก  โบกมือ ลัลลา กลางแยกไฟแดงเอง l11 l11

ว่าจะทะลุไปแดงไปเลนนู๊น น น  ซะหน่อย ย ย ^^~
amanra

« ตอบ #17 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 06:49:59 PM »

สิมากันจั๊กคัน น้ออ  บ่านทีนิ
 :-[ :-[ :-[ :-[

naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #18 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 06:54:20 PM »

มากหรือ น้อย ไม่รู้ แต่งานนี้ เมาได้คร้าบบบ . . .  >SAFE$#

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

amanra

« ตอบ #19 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 07:03:25 PM »

มากหรือ น้อย ไม่รู้ แต่งานนี้ เมาได้คร้าบบบ . . .  >SAFE$#
ออกตัวไปแล้ว 1  dance dance dance

หน้า: [1] 2 3 ... 5   ขึ้นบน
  พิมพ์