CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประชาสัมพันธ์ วันที่ 2 ตุลาคม 2553 เชิญชวนมีตติ้งที่ อุดรธานี  (อ่าน 13177 ครั้ง)
Pop
ไปเรื่อยๆ เหนือยก็พัก
I'm CBRsCLUB

วัตถุไปไว

teppitak_pobpee@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #40 เมื่อ: 28, กันยายน 2010, 08:51:34 AM »

อ่าาาา...ส์

ไม่ฟรีนะครับ 

ใบละ 20 บาท   เอา 2 ใบ เหลือ 35  บาท ครับ

มีทั้งหมด 15 ชุด  (แบบละ 15 ใบ)

^^"

เชิญ พี่ๆ น้องๆ เพื่อน มาเสียตังด้วยนะคร๊าบบบบบ

>som >som >som

แงวๆ...แจกมะได้หรอ.... !dead
จากสารคาม ไปใช่ว่าใกล้ๆนะครับเนี้ย อยากไปเอาสติ๊กเกอร์ ถ้าไม่ฟรีไม่รู้จาไปป่าวนะคร๊าบ... <cry

Pop

วัตถุไปไว

« ตอบ #41 เมื่อ: 28, กันยายน 2010, 08:53:52 AM »

อ่าาาา...ส์

ไม่ฟรีนะครับ 

ใบละ 20 บาท   เอา 2 ใบ เหลือ 35  บาท ครับ

มีทั้งหมด 15 ชุด  (แบบละ 15 ใบ)

^^"

เชิญ พี่ๆ น้องๆ เพื่อน มาเสียตังด้วยนะคร๊าบบบบบ

ไม่ไปฝากตังค์ไปได้ไหมอะ !>>) !>>)

งั้นผมฝากด้วยจิ ไม่ฟรีคงไม่ได้ไปมั่งครับเนี้ย..
Pop

วัตถุไปไว

« ตอบ #42 เมื่อ: 28, กันยายน 2010, 09:01:53 AM »

ฟรีซะแล้วก็แล้ว..... ไม่อยากมีสมาชิกไปร่วม meetting เยอะๆหรอ....
ฟรีหล่ะไปชัวๆเลย ไม่ฟรีก็ไม่รู้นะ เหอะๆ....
chest

เราจะมุ่งสู่เส้นทางของเรา

« ตอบ #43 เมื่อ: 28, กันยายน 2010, 04:32:48 PM »

ป๊อบ

ถ้ากลุ่มสารคามมานะ   พี่จัดให้ฟรีครับ

หมั่นไส้แต่ไม่แสดงออก
amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
« ตอบ #44 เมื่อ: 28, กันยายน 2010, 05:04:04 PM »

งั้น  เอางี้

สัปดาห์นี้ ยังไม่แจก

ไปแจกตอนมีตติ้ง ครั้งต่อไป 

ระหว่างนี้  ผมต้อง สอบ หาหอใหม่  หาร้านสติ๊กเกอร์ใหม่  ซ่อมรถ และ ฯลฯ  นานับประการ

สัปดาห์นี้ คงมามีตติ้ง ปกติ ไม่มีสติ๊กเกอร์ นะ  แล้วพี่ๆ ว่างัยครับ???

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
chest

« ตอบ #45 เมื่อ: 28, กันยายน 2010, 06:08:38 PM »

งั้น  เอางี้

สัปดาห์นี้ ยังไม่แจก

ไปแจกตอนมีตติ้ง ครั้งต่อไป 

ระหว่างนี้  ผมต้อง สอบ หาหอใหม่  หาร้านสติ๊กเกอร์ใหม่  ซ่อมรถ และ ฯลฯ  นานับประการ

สัปดาห์นี้ คงมามีตติ้ง ปกติ ไม่มีสติ๊กเกอร์ นะ  แล้วพี่ๆ ว่างัยครับ???

อ้าวแล้วที่ทำมาเอาไว้ไหนล่ะ     สติ๊กเกอร์หรือติดหมดแล้ว

amanra

« ตอบ #46 เมื่อ: 28, กันยายน 2010, 06:42:45 PM »

ยังสบายดีอยู่พี่

แต่ไม่ค่อยจะเนียนเท่าไร เอาจะเอาตัวนี้
((งั้น ตัวนี้ 2แผ่น 25 สุดๆ แล้ว))

แล้วผมจะหาร้านใหม่ ทำอ่ะครับ

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
Pop

วัตถุไปไว

« ตอบ #47 เมื่อ: 28, กันยายน 2010, 09:14:35 PM »

เอาไงคร๊าบเนี้ย.....

วันไหนได้  ไปแล้วไม่ได้ งอนจริงด้วย...
chest

« ตอบ #48 เมื่อ: 28, กันยายน 2010, 10:08:55 PM »

วันไหนได้  ไปแล้วไม่ได้ งอนจริงด้วย...

วันเสาร์ที่ 2 ตุลา  ที่จะถึงนี่ล่ะคร้าบ

อีก ไม่กี่วันเอง

chest

« ตอบ #49 เมื่อ: 28, กันยายน 2010, 10:09:25 PM »

สติ๊กเกอร์ได้ชัวร์ๆคร้าบ

tatana
ผมตาม ไม่เคย ทัน
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #50 เมื่อ: 29, กันยายน 2010, 02:11:36 AM »

พี่ ไป มั้ย อะ

ผม อยาก ไป อะ

ไม่รู้ จัก ทาง อะ ไป ด้วย พี่

มี เงิน ไป 1000 ได้ มั้ย อะ

DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #51 เมื่อ: 29, กันยายน 2010, 02:57:01 AM »

:-[    รอถึงวันแล้วววววว

nus_oblivious
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

sutthinun.nus@hotmail.com
« ตอบ #52 เมื่อ: 29, กันยายน 2010, 04:52:03 AM »

หายยยยยยย ยย ยย   ย ย

รอครั้งที่มี สติ๊กเกอร์ ๆ ๆ ;D

Kachi
ขับช้าๆ แต่อย่าให้ใครแซง

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #53 เมื่อ: 29, กันยายน 2010, 06:22:48 AM »

เผื่อผมซักอัน สองอันหน่อยนะครับ ป้อบปี้ !give !give

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

Pop

วัตถุไปไว

« ตอบ #54 เมื่อ: 29, กันยายน 2010, 09:15:27 AM »

ไปๆ.....  มาละกัน
ล้อหมุนจากสารคาม 16.00 น.
chest

« ตอบ #55 เมื่อ: 29, กันยายน 2010, 04:31:33 PM »

ไปๆ.....  มาละกัน
ล้อหมุนจากสารคาม 16.00 น.

อุดรธานียินดีต้อนรับอย่างยิ่งจ้า   ;) ;)

amanra

« ตอบ #56 เมื่อ: 29, กันยายน 2010, 07:49:11 PM »

เอาขนาดเท่าลายเซ็นพีเชษฐ์นะ

แต่..เหมือนมันยาวๆ ไงไม่รู้

เด๋วผมเอาไปปรับขนาดอีกทีนึง

พี่ๆ ว่าไง??

naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #57 เมื่อ: 29, กันยายน 2010, 10:37:06 PM »

สารคามจะมาถึง ขอนแก่นตอนไหน จะได้ออกไปพร้อมๆกัน . . .  l13

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

chest

« ตอบ #58 เมื่อ: 29, กันยายน 2010, 11:19:24 PM »

เอาขนาดเท่าลายเซ็นพีเชษฐ์นะ

แต่..เหมือนมันยาวๆ ไงไม่รู้

เด๋วผมเอาไปปรับขนาดอีกทีนึง

พี่ๆ ว่าไง??

ตามนั้นเลยครับต่อ  เอาให้กระทัดรัด   ก๊อป ไฟล์ภาพ ไปให้ช่างด้วยเผื่อได้แก้ไขให้ดีขึ้น

chest

« ตอบ #59 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 02:54:51 AM »

ร่าง ตาราง กำหนดการนะครับ

17.30 -18.00 น (เวลามาถึงนะจ๊ะไม่ใช่เวลาออกเดินทาง).  มาถึงจัดนัดพบ  ณ หน้าร้าน  แม็คดอเน่า โอ๊ะ  แม็คโดนัล  UD town

ระหว่างรอเพื่อนมาถึงพร้อมหน้ากัน  ก็ทักทาย  สอบถามสารทุกสุขดิบ กันตามอรรถยาศัย  แลกเปลี่ยนความรู้ กัน คนต่อคน คันต่อคัน    :D :D

จากนั้นก็จะมีการจำหน่ายจ่ายแจกสติ๊กเกอร์กลุ่มกัน  ใครใคร่ซื้อ ซื้อ  ใครใคร่ขอ ขอ (แล้วแต่คารมและเครดิตรของแต่ละคน ที่จะร่ายใส่คุณต๊อดต่อผู้จัดทำ  ;D ;D )
แต่พยายามจะให้ได้กันทุกคนครับ  ได้ยินราคามาแล้วไม่แพงครับ   :D :D

เมื่อถึงเวลาท้องร้องพอสมควร  มีเพื่อนๆบางท่านเสนอ  ไปถล่มบุฟเฟ่หมูกะทะกันดีกว่า (หัวข้อนี้ยังไม่ฟันธงนะครับ  ถ้าจะไปก็ต้องขอความเห็นกันในวันนั้นอีกที
 และของฟรีก็ยังไม่มีในโลกอีกตามเคยครับ) และถ้าเพื่อนๆทุกท่านเห็นพ้องต้องกันแล้ว  เราก็จะไปถล่มร้านบุฟเฟ่หมูกะทะด้วยกัน
 ถ้าแชร์กันแล้ว ค่าอาหาร ก็ไม่น่าจะแตกต่าง จากวันที่เราไปบางแสนสอง มากนักหรอก  บางทีอาจถูกกว่าด้วยครับ   :D :D

และในระหว่างการรับประทานอาหารอยู่นั้น จะขอความคิดเห็นเรื่องสติ๊กเกอร์กันอีกทีนะครับ  ว่าควรปรับปรุงแก้ไขตรงจุดไหน
เพื่อจะให้ได้ความพึงพอใจจากเพื่อนๆทุกคนให้มากถึงมากที่สุด  เพื่อที่เราจะได้มีสติ๊กเกอร์สวยๆ ติดกัน (ล๊อตที่คุณต่อทำเสร็จ อาจจะเป็นรุ่นบุกเบิก หรือถ้าทุกคนเห็นว่าสวยแล้วก็โอเคครับ)และอาจจะคุยเรื่องเสื้อและมีตติ้งครั้งต่อไป มีการเย้าเยือน ตามจังหวัดของกลุ่มเพื่อนๆสมาชิก ฯลฯ และการออกทริป เอาให้เป็นกิจลักษณะกันเลยครับ  เพราะใกล้ถึงหน้าหนาวแล้ว  สภาพอากาศก็อำนวยด้วย จึงอยากจะประชุมกับเพื่อนๆทั้งกลุ่มอุดร และกลุ่ม ขอนแก่น  มหาสารคาม(ขอให้มาจริงๆด้วยเถ้อออ  สาธุ)

จากนั้นเมื่ออาหารย่อย ก็บึ่งรถไปหาที่ถ่ายรูปกันหน่อย ถ่ายรูปตอนกลางคืนมันสวยดีนะ 
ข้าพเจ้าขอออกความเห็นเสนอ สวนสาธารณะหนองประจักรษ์ ไฟแสงสีได้การเลยทีเดียว  หรือท่านที่ชำนาญพื้นที่จะเป็นคนนำไปที่ๆสวยกว่าก็จะดีมากครับ   l11

เมื่อได้เวลาอันสมควรก็จะล่ำลากัน กลับครับ โดยกลุ่มอุดรก็จะขับไปส่งถึงปั๊มนอกเมืองเพื่อแสดงถึงการเป็นเจ้าบ้านที่ดี (พ่วนแหล่ว) จากนั้นก็กลับบ้านโดยสวัสดิภาพ
และท่านใดจะนอกรอบก็ .....ตามสังขาร โอ๊ะ ตาม สะดวกครับ

ปล.ไม่ได้ลงเวลาให้แบบชัดเจนนะครับ เพราะบางขณะเราไม่สามารถกำหนดได้ว่าต้องใช้เวลาจากไหนถึงไหน

ก็เลยใช้ร่ายยาวแบบนี้แหละ คร่าวๆ อาจมีเปลี่ยนแผนบ้างตามความคิดเห็นของเพื่อนๆนะครับ

หวังเป็นอย่างยิ่งว่ากลุ่ม ตะวันออกเฉียงเหนือของเราจะมากันเยอะๆหลายๆคนหลายๆคัน

ขอบคุณครับ  ;) ;)

สำบายดี  เชษฐ์..

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับแอนนี่ ที่จะเป็นตากล้องให้เราอีกครั้ง >som >som

หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์