CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 ... 7 8 [9]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 12 กันยา นัดมิตติ้งใหญ่ ของ สายอีสาน คับผม  (อ่าน 27106 ครั้ง)
naja53
I'm CBRsCLUB

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #160 เมื่อ: 13, กันยายน 2010, 07:22:08 PM »

1.พี่เชษหล่อ
2.พี่เชษฟันเรียบ
3.น้องต๊อดต่อ
4.น้องออฟ
5.น้องบอย+แอน
6.ลุง..เก่ง
7.น้องป๊อบปี้
8.พี่นิน
9.พี่เอก
10.น้องซูม
11.น้องกัน+แฟน
12.น้องเขื่อน+แฟน
13.น้องหลิว
 >som >som >som
ทริปนี้ ไม่คิดว่าจะไปกันเยอะ เดี๊ยวเอาภาพมา  แฉ  เอ๊ย ให้ชมกันนะครับ l11

หมายความว่าไงคร้าบบบบ . . .  l6

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #161 เมื่อ: 14, กันยายน 2010, 05:00:16 AM »

ไม่ใช่แค่ลุงเก่งนะ

ยังมี หมูเก่งอีกด้วย

เด๋วพรุ่งนี้ ผมจะลงให้ดูมั่ง  ว่าจะหมูจริงรึป่าว??
 l11 l11

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
naja53
I'm CBRsCLUB

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #162 เมื่อ: 14, กันยายน 2010, 07:42:43 PM »

>:( >:( >:(

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

tatana
ผมตาม ไม่เคย ทัน
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #163 เมื่อ: 15, กันยายน 2010, 03:25:34 AM »

ราย งาน ตัว ครับ เวลา กลับ ถึง ร้อยเอ็ด จริงๆ 20.40 น  กว่า

แต่ ยังไม่ พอ ครับ

กลัว นาง ยักษ ที่ ห้อง ยังไม่ อยาก กลับ เพราะ นานๆ ออก มาที

เลย ไป เที่ยว ต่อ ครับ กลับ ถึง ห้อง 02. 00 น

แต่ ยังไม่ ทัน จะ ก้าว เท้า เข้า ห้อง ครับท่านๆ

โดน ร้อง เท้า ฟองน้ำ ที่ ใช้ ใน เวลาเข้าห้อง น้ำ ลอยมาโดน เต็มๆ

ตาม ด้วย เสียง ด่า มา ชน ต่อ ว่า  "มึงกลับ มาทำไม ตี 2 ทำไมไม่ กลับ มา ตอนชาติ หน้า ไปเลย อะ"

พูด จบไม่ เท่าไร นะ มีการ มาดม กลิ่นดู ว่า เมามั้ย

ผม ตอบกลับไป ว่า สุดๆ

จบข่าว ครับ สุดท้าย ได้ นอน หน้า ห้องน้ำ

หน้า: 1 ... 7 8 [9]   ขึ้นบน
  พิมพ์