CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2 3 ... 9   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 12 กันยา นัดมิตติ้งใหญ่ ของ สายอีสาน คับผม  (อ่าน 27102 ครั้ง)
fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )
I'm CBRsCLUB

อะไรจะเกิดมันก้อต้องเกิด

« เมื่อ: 26, สิงหาคม 2010, 05:40:47 AM »

จากการ ที่เราๆ ได้ พูดคุย กันเพียงในเว็บ ( บางส่วนได้เคยพบตัวเป็นๆ กันมาแล้ว )

แต่จากการ สำรวจ แล้ว ผม ว่า เราๆที่มา เจอกันแบบ ตัวเป็นๆ เนี่ย มีเพียง 20 % เท่านั้น ยังมี คนที่ ยังกลัวๆ ไม่กล้าที่ จะออกมา พบกันก้อมี

ดังนั้น ทริป มิตติ้ง ครั้งใหญ่ นี้ จะ เป็นการ ขอเรียนเชิญ ท่านสมาชิก สายอีสาน ทั้งหลาย ออกมา พบน่า กันหน่อย เป็น การ กินอาหารกลางวัน พูดคุยกัน

และทำความรู้จักกันไว้   

ก่อนจะถึงทริปใหญ่ หน้าหนาวนี้   ( แม่ฮ่องสอน )

กล่าวมายาว สรุปง่ายๆๆๆ เลย แล้ว กันนะคับ  วันอาทิตย์ ที่ 12 กันยายน 2553  เชิญ ร่วมทริป มิตติ้ง cbr สายอีสาน ณ หาดบางแสน 2 เขื่อนอุบลรัตน์ จ.ขอนแก่น  ขอกราบขอบพระคุณทุกท่านที่ สนใจ  ;)

Pop
ไปเรื่อยๆ เหนือยก็พัก

วัตถุไปไว

teppitak_pobpee@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2010, 06:06:53 AM »

ไมได้สัมมะหลาฮาเฮ กันนานแล้วคร๊าบ เรียนเชิญหน่อยนะคร๊าบ

จะได้รู้จักหน้าจักตากันหน่อย ตอนนี้กลุ่ม สารคาม ,มี meetting กันทุกสัปดาห์ แต่สมาชิกก็มีแค่ 3-4 ท่านเท่านั้นที่ออกมานั่งเสวนากัน อีกส่วนหนึ่งก็แจ้งแล้วบอกแล้ว ชวนแล้ว แต่ก็ไม่เห็นซักที

ส่วนจังหวัดอื่นก็ไม่เคยได้ข่าว meetting กันเลย

ยังไงถ้าว่าง ก็ขอความร่วมมือกันหน่อยนะคร๊าบ อยากรู้จักทุกๆท่ายครับ

รึถ้าไม่ว่างยังไงสดวกวันไหนก็เสนอได้ครับ  วันที่ 12 กันยายน เป็นวันอาทิตย์ซึ่งก็น่าจะเป็นวันหยุดงานกันครับ

ขับรถเล่น ให้รถได้ออกกำลังบ้าง ไปนั่งทานอาหารกัน
งบค่าน้ำมัน คงไม่เกิน 500มั้งครับ สำหรับท่านที่อยู่ไกล ส่วนใกล้ๆก็คง 2 3 ร้อย ก็ว่ากันไป +ค่าอาหารอีกอย่างแพง 200 งุงิ
eak_suwan
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #2 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2010, 07:40:54 AM »

อะนะ พี่อยู่ไกลจะไปไหวเหรอ :P :P :P ไปๆๆสาธุฝนอย่าตกนะ

ไม่สนับสนุนการปั๊มกระทู้ด้วยอีโมชั่น
Pop

วัตถุไปไว

« ตอบ #3 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2010, 07:49:01 AM »

อะนะ พี่อยู่ไกลจะไปไหวเหรอ :P :P :P ไปๆๆสาธุฝนอย่าตกนะ

โห.....ไกลเหลือเกิน......นะพี่

หาสาวซิง มาปักตระไคร้ หน่อยเด้อใครหาได้ อิอิ
amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2010, 07:50:51 AM »

โอ๊ะโอ++  ต้องหาเงินจ่ายพี่เอกก่อนอ่ะนะ
ยังไม่รู้เลยจะพอรึป่าววว

เนี่ย ต้องขายคาร์บู n-pro อีก

^^"

หากเหลือ จะไปร่วมนะคับ..
 ก้อ  อีกนานอยุใช่ป่ะ
 l8 l8 l8

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
happycom

โคราชบ้านเอง

tum_yippee@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2010, 07:52:42 AM »

โคราชมีมิตติ้งเดือนละครั้ง
 >%^SR >%^SR >%^SR

รวมรูปรถเก่าๆ สนิมเกรอะกรัง :: http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=39586.msg575820#msg575820

http://www.norman-family-cookies.com/
Pop

วัตถุไปไว

« ตอบ #6 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2010, 07:54:51 AM »

มาๆ ตั้ม มาทางนี้มั้ง อิอิ..
happycom

โคราชบ้านเอง

tum_yippee@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2010, 08:00:40 AM »

4-5 กันยายน 2553
มีงานออกค่ายอาสาที่ อ.ชุมพวง โคราช

รายละเอียดตามนี้
http://www.2wheelkoratclub.com/koratsmf/index.php?topic=423.0

มีโอกาสเดี๋ยวไปแจมที่ขอนแก่นแล้วกัน

รวมรูปรถเก่าๆ สนิมเกรอะกรัง :: http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=39586.msg575820#msg575820

http://www.norman-family-cookies.com/
naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #8 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2010, 04:31:44 PM »

คราวนี้ต้องไม่พลาด . . .  :oiui

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #9 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2010, 05:06:27 PM »

:)    น่าสนใจมาก

Pop

วัตถุไปไว

« ตอบ #10 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2010, 10:22:21 PM »

อยากให้ทุกคน มาร่วมคร๊าบผม
tatana
ผมตาม ไม่เคย ทัน
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #11 เมื่อ: 27, สิงหาคม 2010, 12:20:48 AM »

คราวนี้ต้องไม่พลาด . . .  :oiui

สาธุ ไม่ พาด จริง หรอ ครับ พี่

รอบนี้ ไป ด้วย อะ

eak_suwan

« ตอบ #12 เมื่อ: 27, สิงหาคม 2010, 04:30:24 AM »

โคราชมีมิตติ้งเดือนละครั้ง
 >%^SR >%^SR >%^SR

ตั้มนี่ใช่ปั้ม ปตท.หน้าเทคโนใช่ไหมครับ     หากมีโอกาสจะแวะไป :P :P

ไม่สนับสนุนการปั๊มกระทู้ด้วยอีโมชั่น
eak_suwan

« ตอบ #13 เมื่อ: 27, สิงหาคม 2010, 04:36:26 AM »

เก่ง   คราวนี้ต้องไม่พลาด.....บางคนคราวนี้จะพังหรือเปล่าไม่รู้  ตรวจสอบสภาพให้ดีด้วยนะน้องนะ  สายต่างๆ   หรือจุดที่มันต้องรับภาระหนัก เช็คก่อนเลย
เรามีประสบการณ์มาหลายครั้งแล้วนิ...ด้วยรักและหวังเหวิด

fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )

« ตอบ #14 เมื่อ: 27, สิงหาคม 2010, 05:42:46 AM »

คราวนี้ ถ้า รถ พัง  เข็นกลับเอง นะพี่ 55555 ( ง่ะล้อเล่นไม่ทิ้งกันหรอก ) แต่มี เคือง 5555 :oiui
sunin
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #15 เมื่อ: 27, สิงหาคม 2010, 06:51:37 PM »

อยู่ใกล้ๆ ถ้าไม่ติดงานจะไปร่วมครับ l3

Uploaded with ImageShack.us
Pop

วัตถุไปไว

« ตอบ #16 เมื่อ: 27, สิงหาคม 2010, 07:45:32 PM »

พลาดหล่ะน่าดู...

สาธุ ไม่ พาด จริง หรอ ครับ พี่

รอบนี้ ไป ด้วย อะ

ทำรถมาใหม่ก็รู้จักรันอินหน่อยหล่ะ
ซัดเอาๆ พังเหมือนเดิม....

อยู่ใกล้ๆ ถ้าไม่ติดงานจะไปร่วมครับ l3

ไม่ให้ติดครับพี่
Kachi
ขับช้าๆ แต่อย่าให้ใครแซง

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #17 เมื่อ: 27, สิงหาคม 2010, 11:02:10 PM »

อยู่ไกลๆแต่ใจยังห่วงหา อยากไปจังเลลลลลลล :fdwrt :fdwrt :fdwrt :fdwrt

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #18 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2010, 02:21:54 AM »

อยู่ไกลๆแต่ใจยังห่วงหา อยากไปจังเลลลลลลล :fdwrt :fdwrt :fdwrt :fdwrt

ซำ บาย ดี บ่ น้อง เอ๊ย . .  !goodjob

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

fangun

« ตอบ #19 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2010, 02:47:02 AM »

ซำ บาย ดี บ่ น้อง เอ๊ย . .  !goodjob

ว่าแต่พี่อาร์ม ได้ สังกัด หน่วยไหน อ่ะ ได้ ยิงใจรบ้างยังอ่ะ เป็น ตามันส์ คัก 5555 ฝึก รด. ถือแต่ ปลย.11 ยิงก้อไม่ได้ เซ็ง -*-
หน้า: [1] 2 3 ... 9   ขึ้นบน
  พิมพ์