CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทริป เขาใหญ่ 19 มิถุนายน  (อ่าน 12671 ครั้ง)
naja53
I'm CBRsCLUB

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #20 เมื่อ: 21, มิถุนายน 2010, 10:10:52 PM »

555+

CBR2378

;D ;D ;D ;D ;D

ไม่ได้ไป แต่อยากรู้เรื่องด้วย อะ . . .  >%REDD

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

tatana
ผมตาม ไม่เคย ทัน
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #21 เมื่อ: 21, มิถุนายน 2010, 11:01:30 PM »

NONG 278

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็จะอยู่ที่นั่น

n-nongn@hotmail.com
« ตอบ #22 เมื่อ: 21, มิถุนายน 2010, 11:19:16 PM »

>coooool

////////////////หนูจะเป็นลูกที่ดีของพ่อ   และผมจะเป็นพ่อที่ดีของลูก/////////////////
nawa
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #23 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2010, 04:05:13 AM »

เรื่องมันยาวอะนะ...แต่ก็จะเล่าให้ฟัง

ก็เรื่องมันมีอยู่ว่า

ตอนขาไปเนี่ย.......พี่ต่อกับท่านซูมขับรถไปผิดทาง

พอพวกแกเห็นว่าไปผิดทางปั๊ปพี่ต่อแกก็เบรกกลางถนนเลย

รถมอไซชาวบ้านเขาตามหลังมาก็เลยเสียบซะ

เท่านั้นยังไม่พอท่านซูมตามมาเสียบกลางต่อซะ

สรุปง่ายๆ 2000(ค่าทำขวัญ)+378(ค่ารักษา)

ของพี่ต่อ  พี่ต่อกระจกมองหลังหักข้างนึง

แต่รถท่านซูมนี่ซิ  ไปซื้อไหม่ซะ >:( >:( >:(

ห้างบ่อยเหลือเกิน(ตากัณก็ว่างั้นนะ)

ก็เลยเรียกรถพี่ต่อว่าCBR2000(2378เต็มๆ)

>som >som >som
happycom

โคราชบ้านเอง

tum_yippee@hotmail.com
« ตอบ #24 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2010, 04:12:40 AM »

รถแรง จัดไปตามนั้น

รวมรูปรถเก่าๆ สนิมเกรอะกรัง :: http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=39586.msg575820#msg575820

http://www.norman-family-cookies.com/
Khunchay AU
สองล้อคู่กาย

ดังแต่ท่อ ล้อไม่หมุน............

« ตอบ #25 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2010, 04:29:51 AM »

:-X :-X :-X

อยากไปด้วยจังน่าเสียดาย
naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #26 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2010, 06:39:07 AM »

555 . . . เดี๋ยเรียกบ้าง ต่อCBR2378

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

nawa
**

« ตอบ #27 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2010, 06:53:57 AM »

555+

CBR2378  เรียกงี้ละ
amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #28 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2010, 07:17:34 AM »

กลายเปน ปะหวัดสาด ใหม่แล้วหรอเนี่ยยย
 :-X :-X :-X :-X :-X

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
ANN
น้ำเงินเท่านั้น !

« ตอบ #29 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2010, 03:38:40 PM »

<cry
มิได้ไป  เลย..ย...

แต่ว่าซู๊ดยอด..ด...ด. l13

ANN
น้ำเงินเท่านั้น !

« ตอบ #30 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2010, 03:40:52 PM »

กลายเปน ปะหวัดสาด ใหม่แล้วหรอเนี่ยยย

ต่อ เดี๊ยวพี่ไปเยี่ยมชมประติมากรรม CBR สีขาว(ตัดกับสีผิวเจ้าของรถ)   ซ๊ากหน่อย  l11

amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #31 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2010, 04:35:42 PM »

ต่อ เดี๊ยวพี่ไปเยี่ยมชมประติมากรรม CBR สีขาว(ตัดกับสีผิวเจ้าของรถ)   ซ๊ากหน่อย  l11

โหห  พี่แอนนน!!

ผมไม่ขนาดนั้นครับพี่  ((((งั้นผมจะทำสีขาวหรอคร๊าบบบบ   :P :P :P :P :P :P

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
nawa
**

« ตอบ #32 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2010, 05:17:29 PM »

พี่ต่อcbr2378

555+
tatana
ผมตาม ไม่เคย ทัน

« ตอบ #33 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2010, 07:02:42 PM »

พี่ต่อcbr2378

555+

โห เล่น เเรง จัง สงสาร พี่ เค้่ หน่อย เถอะ

มันเกิดขึ้นแบบไม่ได้ ตั้งใจ อะ ทำไงได้ อะ

ใช่ มั้ย พี่ ต่อ cbr 2378 !>>)

KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #34 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2010, 07:08:26 PM »

จากกระทู้นี้ ผมได้อ่าน และได้พิจารณาการใช้คำพูด รวมไปถึงการอ้างอิงเว็ปไซท์แล้ว

http://www.mocyc.com/club/view.php?user=lomsoi&idboard=4526&page=4

ผมขอให้ระมัดระวังการใช้ประโยคที่กล่าวถึงบุคคลที่3ด้วยนะครับ

เพราะว่า ไม่ว่าคุณจะติดสติกเกอร์เว็ป ไว้หน้ารถ หรือสติกเกอร์คลับ

คนภายนอก เค้าแยกไม่ออกหรอก

คนที่เป็นผู้เกี่ยวข้อง หรือญาติผู้เสียหายเค้ามาเห็น เค้าจะคิดยังไง

อ้างถึง
ความคิดเห็นที่ 13
เอ๋า .... เอาป้าแก ไป ส่งโลง เอ๊ย โรงพยาบบาล
นิ่งๆ นะป้า เด๋ว ตก ลง มา ตายนะ .....
เอา ยก... แล้ว เอาโยน ลง สะพานไป เลย 5555
เอ๋า นึกว่า จะ เอา ไป ห้อง ดับ จิต ซะแล้ว 555

ขอให้เป็นครั้งสุดท้ายนะครับ

KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #35 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2010, 07:14:30 PM »

ผมขออีกอย่าง
ถ้าไม่เป็นการลำบากใจเกินไป
เจ้าของกระทู้ที่ได้พิมพ์ข้อความนี้ลงไป
อ้างถึง
เอ๋า .... เอาป้าแก ไป ส่งโลง เอ๊ย โรงพยาบบาล
นิ่งๆ นะป้า เด๋ว ตก ลง มา ตายนะ .....
เอา ยก... แล้ว เอาโยน ลง สะพานไป เลย 5555
เอ๋า นึกว่า จะ เอา ไป ห้อง ดับ จิต ซะแล้ว 555

ขอให้ชี้แจง สิ่งที่เกิดขึ้น ในกระทู้ที่คุณโพสไว้ที่เว็ป mocyc ด้วยนะครับ
คนเรามีบ้างที่ทำพลาดกันได้
แต่ถ้าทำพลาดแล้ว พร้อมที่จะแก้ไขในสิ่งที่ตนทำ ผมว่าเป็นสิ่งดีคับ

เราอยู่ในบ้านหลังใหญ่นะ ทำอะไร ทุกคนโดนเหมือนๆกันคับ

Kim_Monkey
GU RocK!!!!

EasY But HarDCorE.!!

faro_pk@windowslive.com
« ตอบ #36 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2010, 08:05:59 PM »

ผมขออีกอย่าง
ถ้าไม่เป็นการลำบากใจเกินไป
เจ้าของกระทู้ที่ได้พิมพ์ข้อความนี้ลงไป
อ้างถึง

ขอให้ชี้แจง สิ่งที่เกิดขึ้น ในกระทู้ที่คุณโพสไว้ที่เว็ป mocyc ด้วยนะครับ
คนเรามีบ้างที่ทำพลาดกันได้
แต่ถ้าทำพลาดแล้ว พร้อมที่จะแก้ไขในสิ่งที่ตนทำ ผมว่าเป็นสิ่งดีคับ

เราอยู่ในบ้านหลังใหญ่นะ ทำอะไร ทุกคนโดนเหมือนๆกันคับ

ไม่เหมาะสมอย่างแรง ออกมารับผิดชอบด่วนครับ >konan

เทอร์โบอยู่ในใจ มอไซค์อยู่ในสายเลือด!!!
naja53

« ตอบ #37 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2010, 10:14:37 PM »

ระวังคำพูดกันนิด นะน้องเอ้ย . . .

เอาเจ้ากันออกมา ชี้แจงหน่อย เร็ว . . ..  >konan

chest

เราจะมุ่งสู่เส้นทางของเรา

« ตอบ #38 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2010, 10:29:58 PM »

จากกระทู้นี้ ผมได้อ่าน และได้พิจารณาการใช้คำพูด รวมไปถึงการอ้างอิงเว็ปไซท์แล้ว

http://www.mocyc.com/club/view.php?user=lomsoi&idboard=4526&page=4

ผมขอให้ระมัดระวังการใช้ประโยคที่กล่าวถึงบุคคลที่3ด้วยนะครับ

เพราะว่า ไม่ว่าคุณจะติดสติกเกอร์เว็ป ไว้หน้ารถ หรือสติกเกอร์คลับ

คนภายนอก เค้าแยกไม่ออกหรอก

คนที่เป็นผู้เกี่ยวข้อง หรือญาติผู้เสียหายเค้ามาเห็น เค้าจะคิดยังไง

อ้างถึง

ขอให้เป็นครั้งสุดท้ายนะครับ

เห็นด้วยครับ     อุบัติเหตุไม่มีใครตั้งใจจะให้เกิด 

ยังดีที่ไม่มีใครเป็นอะไรมาก  ถ้าสมมุติเป็นแบบที่ว่ากันไว้จริง  คงจะขำไม่ออกกันนะครับ

เราไม่ควรนึกสนุกเพียงอย่างเดียวควรนึกถึงบุคคลรอบข้างเราด้วย     

ยังไงก็แก้ไขข้อความด้วยนะน้องกันฑ์ อ่านแล้วมันขัดๆในใจอยู่กันอยู่ครับ

ปล.สนุกป่าวไปทริปนี้  โฮ่ๆๆๆ

หมั่นไส้แต่ไม่แสดงออก
sunin

« ตอบ #39 เมื่อ: 22, มิถุนายน 2010, 10:48:00 PM »

เที่ยวสนุก แต่ความปลอดภัยต้องมาก่อน โดยเฉพาะการจัดทริปทางไกลยิ่งต้องระวัง อย่าคึกคนองอย่างเดียว ถือเป็นประสบการณ์นะครับ  (แต่ก็เสียดายอยากไปแต่ไม่ว่างเลย)
ฝากถึงท่านเชษฐ์ มาจัดมิตติ้งกันหน่อยครับ ไม่เจอกันนาน l3

Uploaded with ImageShack.us
หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์