CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทริป ภูเวียง พัทยา2 กล้อง(ป๊อป)  (อ่าน 12117 ครั้ง)
chest
I'm CBRsCLUB

เราจะมุ่งสู่เส้นทางของเรา

« ตอบ #20 เมื่อ: 05, เมษายน 2010, 05:30:03 AM »

เสียดายมากกกกกกกกก..... >SAFE$#

ไปกันเพียบเลยอะ........เพื่อนไม่น่ามาแต่งคืนวันเสาร์เลย...... l6

ไว้คราวน่า คงไม่มีเพื่อนมาแต่งงานอีกนะ.. l11
พรุ่งนี้ไปด้วยกันมั๊ยล่ะ   l11 l11 l11

มากันเยอะเลยเน่อ

หมั่นไส้แต่ไม่แสดงออก

Pop
ไปเรื่อยๆ เหนือยก็พัก

วัตถุไปไว

teppitak_pobpee@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #21 เมื่อ: 05, เมษายน 2010, 06:57:48 AM »

อยากไปจัง ตังไม่มี
 >%REDD >%REDD >%REDD

แอบลงโปรไม่บอกไม่กล่าวเลยน๊า... ถึงว่าไม่มีตัง
fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )

อะไรจะเกิดมันก้อต้องเกิด

« ตอบ #22 เมื่อ: 05, เมษายน 2010, 07:11:24 AM »

ผม จองคนกลางแระ นะ  จุ๊ๆๆ อย่าบอกใคร ล่ะ 555 >%^SR

ถ้างั้นก้อต้องมาแย่งกันหน่อยล้ะ   !>>) !>>)

แหม ท่านพี่ เรื่องแบบ นี้ มันยอมกันไม่ได้ ก็ลองดู หากท่านคิดว่า ท่านชนะ ข้าได้ 555 !>>)  ดูสิ ใคร จะ "ฟัน"เก่งกว่า กัน 5555 !>>)
tatana
ผมตาม ไม่เคย ทัน
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #23 เมื่อ: 05, เมษายน 2010, 05:04:16 PM »

!ohno  !ohno  !ohno

ซวยตลอดอะ

เมื่อวานรถผมขับไปชนรถกะบะ

เจ็บตัวไม่สนนะ

เจ็บใจมากๆที่มันหนี ไปได้

จำทะเบียนไม่ใด้เฉยๆ

รถพังเลย   !hoehoe  !hoehoe  !cry!  !cry!

tatana
ผมตาม ไม่เคย ทัน

« ตอบ #24 เมื่อ: 05, เมษายน 2010, 05:08:35 PM »

กันๆ คนกลางพี่ขอ เลย นะ

เดี๋ยวทดสอบให้ นะ

ว่าเจ๋งจริงป่าว  l11  l11  l11  l13

Kachi
ขับช้าๆ แต่อย่าให้ใครแซง

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #25 เมื่อ: 05, เมษายน 2010, 05:16:36 PM »

อ้าว คันแดง อยู่ไหนเนี้ย

ไหนว่าไปชนกระบะ แผลเต็มตัว
 !>>) !>>) !>>)

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

Kachi

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #26 เมื่อ: 05, เมษายน 2010, 05:17:25 PM »

บอกแล้ว   >konan >konan

อย่าขับแสดง  :P :P :P :P :P

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

poramate007

FUCK IN LIFE

« ตอบ #27 เมื่อ: 05, เมษายน 2010, 05:27:22 PM »

>coooool >coooool >coooool >coooool
fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )

อะไรจะเกิดมันก้อต้องเกิด

« ตอบ #28 เมื่อ: 05, เมษายน 2010, 07:32:04 PM »

บอกแล้ว   >konan >konan

อย่าขับแสดง  :P :P :P :P :P

อ่ะ นี่อาจเป็นอีกเหตุผล นึง ที่ ทำให้เกิดเหตุการณ์ นี้ ขึ้น ^^ คราวหน้า ก้อ ขับให้ เบาๆ ลง บ้าง l11
eak_suwan
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #29 เมื่อ: 05, เมษายน 2010, 11:19:41 PM »

อยากไปจัง ตังไม่มี
 >%REDD >%REDD >%REDD
เอาตังค์ไปตัดแขนหมดอะดิคุณตั้ม  :P :P (ไม่ใช่แขนคนคราบ)

ไม่สนับสนุนการปั๊มกระทู้ด้วยอีโมชั่น
Ghostrider

GHOSTRIDER CBR

« ตอบ #30 เมื่อ: 07, เมษายน 2010, 12:28:44 AM »

ผมอ่ะชอบเสื้อเกาะน้องที่ขี่ คลิ๊ก ไปกับเราอ่ะ  เท่ห์สุดๆ

ใครมีรูปเอาขึ้นโชว์หน่อย

eak_suwan
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #31 เมื่อ: 07, เมษายน 2010, 12:56:03 AM »

ผมอ่ะชอบเสื้อเกาะน้องที่ขี่ คลิ๊ก ไปกับเราอ่ะ  เท่ห์สุดๆ

หมายถึงเสื้อเกาะตัวนี้นะเหรอ

ผมมีรูปเดียวนี่แหละ ไม่ชัดด้วยครับ   ใครมีชัดๆเอามาดูหน่อยเผื่อเป็นไอเดียให้คนอื่นเอาไปต่อยอด :P :P

ไม่สนับสนุนการปั๊มกระทู้ด้วยอีโมชั่น
Kachi

« ตอบ #32 เมื่อ: 07, เมษายน 2010, 01:24:44 AM »

หมายถึงเสื้อเกาะตัวนี้นะเหรอ

ผมมีรูปเดียวนี่แหละ ไม่ชัดด้วยครับ   ใครมีชัดๆเอามาดูหน่อยเผื่อเป็นไอเดียให้คนอื่นเอาไปต่อยอด :P :P
เสื้อการ์ดคับเสื้อการ์ด   เสื้อการ์ดเอนกประสงค์ ง่วงนอนก็ถอดมาเอาเป็นหมอนนอนได้   >coooool >coooool

naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #33 เมื่อ: 07, เมษายน 2010, 09:38:01 PM »

:P :P :P

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

chest

« ตอบ #34 เมื่อ: 08, เมษายน 2010, 12:28:16 AM »

วันนี้ไปขอนแก่นมา  เห็นตาเก่งขับรถสวนแถวๆอุโมงแยกสามเหลี่ยม ช่วงเที่ยง-บ่ายโมง 

ตอนแรกนึกว่าไม่ใช่  แต่พอเห็นตูดรถเปิดไม่มีบังโคลน  โอ้  ชัวร์ป้าดดดด

ขับไปไหนหว่า    !wanwan !wanwan !wanwan

naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #35 เมื่อ: 08, เมษายน 2010, 12:47:54 AM »

แหม่....มาไม่บอกกันเลยนะะะะะ

พอดีไปถ่ายรายการที่อู่รถ Taxi อยู่แถวๆ บ้านโนนม้วง...คร้าบบบบ

ตอนที่พี่เห็นผม กำลังตึงๆเลย.. >%REDD เจ้าของแกจัด...Heineken มา 4 ขวด แล้วแดดร้อนโคตรรรร... l6

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

Pop
ไปเรื่อยๆ เหนือยก็พัก

วัตถุไปไว

teppitak_pobpee@hotmail.com
« ตอบ #36 เมื่อ: 08, เมษายน 2010, 05:29:45 AM »

วันนี้ไปขอนแก่นมา  เห็นตาเก่งขับรถสวนแถวๆอุโมงแยกสามเหลี่ยม ช่วงเที่ยง-บ่ายโมง 

ตอนแรกนึกว่าไม่ใช่  แต่พอเห็นตูดรถเปิดไม่มีบังโคลน  โอ้  ชัวร์ป้าดดดด

ขับไปไหนหว่า    !wanwan !wanwan !wanwan

อืมนะ อุโมงเปิดแล้ว เดี๋ยวไปขับเล่นซักวัน แหะๆ
amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
« ตอบ #37 เมื่อ: 08, เมษายน 2010, 07:30:58 PM »

รถที่ติด repsol หน้า ออมสิน กุมภวา ใช่รถพี่เชษฐ์ ป่ะครับ

ลองถามร้านค้า แถวนั้นบอกว่าพี่ทำงาน แถวนั้นอ่ะ

ว่าแต่  รถ cbr 150 สีแดง ที่หน้า ออมสิน นั้นมีป่าวพี่ ..เพื่อนผมว่ามีคันนึง  จะขายว่างั้น..?? 

จิงป่าวคับ  !!  แล้ว เค้าขายเท่าไรคับ ??? ???

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
chest

« ตอบ #38 เมื่อ: 09, เมษายน 2010, 04:02:29 AM »

รถที่ติด repsol หน้า ออมสิน กุมภวา ใช่รถพี่เชษฐ์ ป่ะครับ

ลองถามร้านค้า แถวนั้นบอกว่าพี่ทำงาน แถวนั้นอ่ะ

ว่าแต่  รถ cbr 150 สีแดง ที่หน้า ออมสิน นั้นมีป่าวพี่ ..เพื่อนผมว่ามีคันนึง  จะขายว่างั้น..?? 

จิงป่าวคับ  !!  แล้ว เค้าขายเท่าไรคับ ??? ???

ไม่ไส้รถพี่ครับ

รถพี่ปกติจะไม่จอดให้ใครเห็นครับ  อิอิ

รถพี่คันนี้ครับ

ถ้าอยากเห็น  เชิญแวะที่มูลนิธิประชาธรรม  ช่วงสองทุ่มถึงสี่ทุ่ม

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์