CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 28 มีนาคม CBR NorthEast บุกดินแดน โลกล้านปี ผีล้านตัว ( ไอ้หลังๆนิไม่เกี่ยว )  (อ่าน 24540 ครั้ง)
fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )
I'm CBRsCLUB

อะไรจะเกิดมันก้อต้องเกิด

« ตอบ #80 เมื่อ: 30, มีนาคม 2010, 04:10:24 AM »

ปลอดภัยคร๊าบบบ

แต่ทางกลับ ไม่ค่อยดีเท่าไร :-\ :-\ :-\

ผมถึงตอน 3 ทุ่ม  หัวถึงหมอน  หลับเลย!!

มิ น่าล่ะคับ เมื่อคืน ว่า จะโทรไป เช็ค ว่า ยังอยู่ดี หรือป่าว แต่ ไม่ รับ โทสับ 555 ปลอดภัยทุกคนก้อดี คับ

แล้ว มี รถใครมี ปัญหา อะไร ไหม คับ

สำหรับ ผม มีปัญหา คือ ขับกลับมา เกือบถึงสารคาม แล้ว แต่ อยู่ๆ ก้อ มี เสียง แค๊กๆๆๆๆ  ดังขึ้น และ ก้อ ดัง ตลอด ทาง จน ถึงบ้าน จนถึง ตอนนี้ ก้อยังไม่รู้ แน่ชัด ว่า เสียง อะไร  ???

fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )

« ตอบ #81 เมื่อ: 30, มีนาคม 2010, 08:05:34 AM »

มาร่วมไว้อาลัย

ให้ กับ ผู้บริสุทธิ์ ที่ตรงมาเสียชีวิตให้ "เจ้าเขื่อน" ด้วยคับ

เขาผู้นั้น คือ "ไก่น้อย ผู้น่าสงสาร"

เหตุการเกิดขึ้น เมื่อเวลาประมาณ 17.40 ทริป cbr northeast ขับจาก พัทยา2 จำนวน ทั้ง สิ้น 10 คัน

ช่วง ก่อน ถึง ถนนใหญ่  ประมาณ 10 กิโลเมตร  ผมขับมา ด้วยความเร็ว ประมาณ 80 กม/ชม

เขื่อน ขับตามหลังมา ทางด้าน ขวา ข้างหน้ามี "ไก่น้อย" กำลัง จิกกิน อะไรไม่รู้ อยู่ กลาง ถนน พอ ผม เหง ผม ลดความเร็ว ลง เหลือ 60 กม/ชม พอมันเหงผม ก้อ ก้อ วิ่งหนี เอาชีวิตรอด ใช่ คับ มัน รอด จาก ผม แต่ มัน ดันวิ่งไป ใส่ เจ้าเขื่อน อย่างจัง nooooo ทำให้ มัน ลงไป นอนดิ้น อย่างน่าเวทนา หลังจากนั้น ก้อ รถ อีก 8 คัน ตามหลังมา หลบ กัน ทันบ้างไม่ทัน บ้าง พอเลยมา สัก 6-7 เมตร ทุกคนหันหลังกลับไป ดู  พอแน่ใจ ว่า "ตายแน่ๆ" ก้อ เดินทางต่อ 5555 ( ชนแล้ว หนี คับ  l6 ) 555

เรื่องมัน ก้อ เปง อย่างนี้ แลลลลลล

ปล. เมื่อคืน ฝันว่า รถ ผม ที่มีปัญหา ช่วงก่อนเข้า จ.มหาสาคาม ก้อเพราะ ว่า ไอ้ไก่ ตัวนี้ ล่ะ คับ มาเอาคืน ซวย ล่ะ สิ  !dead
fangun

« ตอบ #82 เมื่อ: 30, มีนาคม 2010, 08:27:02 AM »

ทริปนี้ ต้อง ปรบมือ ให้ ท่านซูม ที่ ผมหมายหัว ไว้ เรื่องการ ขับขี่ ทริปนี้ รู้ สึกว่า จะ มีการขับขี่ที่ดี มากขึ้น

แต่ ขอให้ ติดลบ เรื่อง ปัญหา ต่างๆ  อ่ะโด่..........  แล้ว บอกว่า เช็คมา อย่างดี พัง อยู่ คันเดียว เหอๆ  l11 l11
Kachi
ขับช้าๆ แต่อย่าให้ใครแซง

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #83 เมื่อ: 30, มีนาคม 2010, 10:52:14 AM »

ทริปนี้ ต้อง ปรบมือ ให้ ท่านซูม ที่ ผมหมายหัว ไว้ เรื่องการ ขับขี่ ทริปนี้ รู้ สึกว่า จะ มีการขับขี่ที่ดี มากขึ้น

แต่ ขอให้ ติดลบ เรื่อง ปัญหา ต่างๆ  อ่ะโด่..........  แล้ว บอกว่า เช็คมา อย่างดี พัง อยู่ คันเดียว เหอๆ  l11 l11

ที่ขับขี่ดีก็เพราะว่ารถมีปัญหา น่ะแหละ  :P :P

แต่ก็ขอชมเชย ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ

คันแดงสั่งได้จริงๆ l3 l3

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

Kachi

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #84 เมื่อ: 30, มีนาคม 2010, 10:55:41 AM »

ไว้อาลัยให้ไก่น้อย 1 นาที ปฏิบัติ
 :D

ซึ่งเป็นคนเห็นเหตุการณ์ทั้งหมด ขอ 2 นาทีแล้วกัน  cryyyyy cryyyyy

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

fangun

« ตอบ #85 เมื่อ: 30, มีนาคม 2010, 11:04:12 AM »

แจ้ง ตำรวจ เลย พี่ เขื่อน ชน แล้ว หนี 555  ;D
fangun

« ตอบ #86 เมื่อ: 30, มีนาคม 2010, 11:12:47 AM »

มี พยาน ทั้ง หมด 9 คัน 12 คน 555 ถ้า อัด วีดีโอ ไว้ นิ ลง ยูทูบ เลย นะเนี่ย
tatana
ผมตาม ไม่เคย ทัน
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #87 เมื่อ: 30, มีนาคม 2010, 04:13:15 PM »

!sadsad  !sadsad  !wanwan   !wanwan  !sadsad มันเป็นไปได้ไงอะ

อยากจะบ้าตาย อะ

พังๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆพังตลอดเลย

แต่เป็นไร ผมไม่มี cbr คันแดงแล้ว อะขายไปแล้ว อะ  !dead  !dead  !cry!  !cry!

จำใจขายด้วย อะ

Khunchay AU
สองล้อคู่กาย

ดังแต่ท่อ ล้อไม่หมุน............

« ตอบ #88 เมื่อ: 30, มีนาคม 2010, 06:58:42 PM »

อยากไปบ้างจัง !cry! !cry! !cry!
Pop
ไปเรื่อยๆ เหนือยก็พัก

วัตถุไปไว

teppitak_pobpee@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #89 เมื่อ: 30, มีนาคม 2010, 07:38:28 PM »

ตามล่าฆาตกรโหด ชนละหนี
kuan444
เขื่อน cbr 150 สารคามคับผม
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

เขื่อน cbr 150 สารคามคับผม

« ตอบ #90 เมื่อ: 30, มีนาคม 2010, 08:09:42 PM »

cryyyyy cryyyyy เป็นฆาตกรซะงั้นเลย  ...

ช่วยๆกันไว้อาลัยให้น้องไก่ด้วยนะคับ....  !dead
fangun

« ตอบ #91 เมื่อ: 30, มีนาคม 2010, 09:04:05 PM »

!sadsad  !sadsad  !wanwan   !wanwan  !sadsad มันเป็นไปได้ไงอะ

แต่เป็นไร ผมไม่มี cbr คันแดงแล้ว อะขายไปแล้ว อะ  !dead  !dead  !cry!  !cry!

ขายไปเท่าไหร่ ( ขายไว จิง วันเดียว ขายออก  >%REDD)

Kachi

« ตอบ #92 เมื่อ: 30, มีนาคม 2010, 09:19:41 PM »

!sadsad  !sadsad  !wanwan   !wanwan  !sadsad มันเป็นไปได้ไงอะ

ขายไปเท่าไหร่ ( ขายไว จิง วันเดียว ขายออก  >%REDD)

ขายอีท่าไหนเนี้ย วันนี้ยังเหนขี่ยุเลล เหอ เหอ  :-X :-X

naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #93 เมื่อ: 30, มีนาคม 2010, 10:33:50 PM »

เป็นยังไงบ้างครับพี่น้อง....หนุกหนานกันป่าว.... >SAFE$#

รอดูรูปอยู่เด้อ.... l13

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

tatana
ผมตาม ไม่เคย ทัน

« ตอบ #94 เมื่อ: 31, มีนาคม 2010, 12:24:26 AM »

ยังๆไม่ได้ ขายออก

รอ อีกไม่ นาน หรอก

ผมตั้งฝากขายที่ร้าย

หน้าค่าย อะตั้งไว้ 2x.xxx

ประมาณ 27-28 หาเงินไป เอาตัวใหญ่ อะ

<cry  <cry  <cry  !cry!  !cry!

happycom

โคราชบ้านเอง

tum_yippee@hotmail.com
« ตอบ #95 เมื่อ: 31, มีนาคม 2010, 12:29:02 AM »

มีแต่คนขยับรุ่นหนีเนอะ

รวมรูปรถเก่าๆ สนิมเกรอะกรัง :: http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=39586.msg575820#msg575820

http://www.norman-family-cookies.com/
chest

เราจะมุ่งสู่เส้นทางของเรา

« ตอบ #96 เมื่อ: 31, มีนาคม 2010, 12:39:46 AM »

สนุกมั๊ยเด็กๆ

l3 l3 l3 l3

หมั่นไส้แต่ไม่แสดงออก
fangun

« ตอบ #97 เมื่อ: 31, มีนาคม 2010, 01:15:52 AM »

ยังๆไม่ได้ ขายออก

รอ อีกไม่ นาน หรอก

ผมตั้งฝากขายที่ร้าย

หน้าค่าย อะตั้งไว้ 2x.xxx

ประมาณ 27-28 หาเงินไป เอาตัวใหญ่ อะ

<cry  <cry  <cry  !cry!  !cry!

สัก 25 ได้ไหม เผื่อทางสารคาม มี คนจะเอา
DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #98 เมื่อ: 31, มีนาคม 2010, 01:19:34 AM »

:)   รอดูรูปฮะ

eak_suwan
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #99 เมื่อ: 31, มีนาคม 2010, 03:20:35 AM »

คันของพี่ก็พังนะกัน ที่เสียงดังนะกลับถึงห้องลองตรวจสอบดูว่ามันเป็นอะไรของมัน ปรากฎว่าน็อตแกนล้อหลังหลวม แบบว่ามือเปล่าหมุดได้เลยนะ
โชคดีจริงเลยที่กลับถึงขอนแก่น :P :P

ไม่สนับสนุนการปั๊มกระทู้ด้วยอีโมชั่น
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6   ขึ้นบน
  พิมพ์