CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้ง เลื่อน วัน เป็นวันที่ 28 มีนา คม นะ คับ  (อ่าน 3348 ครั้ง)
fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )
I'm CBRsCLUB

อะไรจะเกิดมันก้อต้องเกิด

« เมื่อ: 19, มีนาคม 2010, 05:58:52 AM »

"ทริปภูเวียง" เลื่อน เข้ามา เป็นวันที่ 28 มีนาคม 2553 นะคับ

หากท่านใด มี ข้อคัดค้าน หรือ อยากให้ เลื่อนไปเป็นวันที่ เท่าไหร่ นั้น

ผมให้เวลา แจ้ง ที่กระทู้นี้ อีก 24 ชม. นะคับ หลังจาก กระทู้ที่ แล้ว ที่ให้ โหวต 2 วัน

ตอนนี้ ผ่านมา 1 วัน แล้ว ยังไม่มีคนแจ้ง อะไร เลย นอกจาก แจ้งให้ จัดเป็นวันที่ 28 มีนาคม

หาก พรุ่งนี้ ไม่มีใคร แจ้ง อะไร เพิ่มเติม ผมจะ ล็อค วัน แล้ว นะคับ

จะได้ ลงกระทู้ วางแผนการ สักที !hoehoe

ด้วยความเคารพ ทุกท่าน จาก Gun takashi

amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 20, มีนาคม 2010, 02:53:31 AM »

OK 28 l6 l6 l6 l6 l6 l6

(เคยมีทริปล่มแล้วหรอครับ) ??? ??? ???

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 20, มีนาคม 2010, 03:23:07 AM »

l8 l8 l8 l8 l8

fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )

« ตอบ #3 เมื่อ: 20, มีนาคม 2010, 04:19:11 AM »

อีก 1 ชม. ครบ 2 วัน ที่ให้เวลา แจ้ง คับ ผม
tatana
ผมตาม ไม่เคย ทัน
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #4 เมื่อ: 20, มีนาคม 2010, 04:40:34 AM »

>coooool  >coooool  >coooool พร้อม ครับ

กำลังว่าง เพิ่งตกงาน พอดีเลย  !hoehoe

fangun

« ตอบ #5 เมื่อ: 20, มีนาคม 2010, 04:50:22 AM »

อีก 20 นาที คับ ใครมีไร แจ้ง รีบ เลย จะ ลง กระทู้ แผนการ แล้ว คับ >%REDD
naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #6 เมื่อ: 20, มีนาคม 2010, 09:21:01 PM »

คงไม่ได้ไปด้วยอะครับ วันที่ 27 ก็ไปงานแต่งเพื่อนที่อุดร เช้า 28 ก็คงจะเมาเละอยู่.... <cry

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

amanra

« ตอบ #7 เมื่อ: 20, มีนาคม 2010, 10:15:47 PM »

ถ้าพี่เก่งขับไม่ได้

ซ้อนผมไปป่าว ??? ???

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
chest

เราจะมุ่งสู่เส้นทางของเรา

« ตอบ #8 เมื่อ: 21, มีนาคม 2010, 02:15:51 AM »

พี่ว่านะควรจะถามกันก่อนดีกว่า   

ว่าว่างๆกันวันไหน

มาเจาะจงนัดแบบนี้บางทีมันตั้งตัวไม่ทันครับ

อีกอย่างวันที่  28 เงินเดือนยังไม่ออกด้วย  อิอิ

แต่ความคิดดีมาก มีตารางการเดินทางด้วยสุดยอด นะน้องกัน  พี่เองก็อยากไป  พัทยาสอง เนี่ย   แต่คงไม่ใช่ตอนนี้ล่ะครับ  อาจจะเป็นหลังเดือนเมษาพี่ถึงพร้อมจะไปเที่ยวด้วยนะ 

แต่ถ้าใครจะไปตอนนี้ก็สนับสนุนเห็นดีด้วยครับ  จะได้รู้จักคุ้นเคยกัน   

:D :D :D สู้ๆๆ

หมั่นไส้แต่ไม่แสดงออก
naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #9 เมื่อ: 21, มีนาคม 2010, 04:58:14 AM »

พี่ว่านะควรจะถามกันก่อนดีกว่า  

ว่าว่างๆกันวันไหน

มาเจาะจงนัดแบบนี้บางทีมันตั้งตัวไม่ทันครับ

อีกอย่างวันที่  28 เงินเดือนยังไม่ออกด้วย  อิอิ

แต่ความคิดดีมาก มีตารางการเดินทางด้วยสุดยอด นะน้องกัน  พี่เองก็อยากไป  พัทยาสอง เนี่ย   แต่คงไม่ใช่ตอนนี้ล่ะครับ  อาจจะเป็นหลังเดือนเมษาพี่ถึงพร้อมจะไปเที่ยวด้วยนะ 

แต่ถ้าใครจะไปตอนนี้ก็สนับสนุนเห็นดีด้วยครับ  จะได้รู้จักคุ้นเคยกัน   

:D :D :D สู้ๆๆ

เห็นด้วยตรง เงินเดือนยังไม่ออก นี้แหละคร้าบบบ.... >SAFE$#

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

amanra

« ตอบ #10 เมื่อ: 21, มีนาคม 2010, 04:21:24 PM »

จะล่มป่าวเนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย >:( >:( >:( >:( >:( >:(

fangun

« ตอบ #11 เมื่อ: 21, มีนาคม 2010, 09:36:52 PM »

l12
fangun

« ตอบ #12 เมื่อ: 23, มีนาคม 2010, 04:37:23 AM »

แง่ะ ตอนเปิดให้ แจ้ง ก้อ ไม่เข้ามา แจ้ง กัน ง่ะ   ( ล่มไหม หนอ ทริปนี้ ใคร จะไป รบกวน ลงชื่อ ที่ กระทู้ แผนการ เลย คับ ผ๊ม  :-X )
Pop
ไปเรื่อยๆ เหนือยก็พัก

วัตถุไปไว

teppitak_pobpee@hotmail.com
« ตอบ #13 เมื่อ: 23, มีนาคม 2010, 08:29:45 AM »

ไม่ล่มครับ คนเดียวก็ไปได้ ถ้าจะไปซะอย่าง
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์