CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่าง วันที่ 3-4 ใครว่างวันไหน คับ 3 หรือ 4 เมษา เอา ชัวร์ๆ คับ  (อ่าน 2237 ครั้ง)
fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )
I'm CBRsCLUB

อะไรจะเกิดมันก้อต้องเกิด

« เมื่อ: 18, มีนาคม 2010, 04:23:13 AM »

เห็นพี่เก่ง บอก วัน ที่4 ไม่ว่าง เลย ว่า จะ เลื่อน มา วันที่ 3 ได้ไหม คับ ว่างกันไหม คับ วันที่ 3 อ่ะ

naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #1 เมื่อ: 18, มีนาคม 2010, 04:48:37 AM »

วันเสาร์ก็ต้องทำงานอะคร้าบบบ..... >%REDD

เอางี้ละกัน พี่ว่านะ เลื่อน ออกไป ก่อน ให้ได้วันที่ทุกคนว่างพร้อมกัน หรือ เยอะที่สุด

จะให้ดีก็เป็นวันอาทิตย์ เพราะเป็นวันหยุดของคนทำงาน.....

เท่าที่เห็นพี่ๆ มาตอบกัน ก็จะยังไม่แน่ใจกันว่างานจะเข้ากันรึป่าว....

เลยคิดว่า ค่อยๆดูฤกยาม กันไปก่อนจะดีมั้ย ถ้าวันที่ 3-4 ตัวผมไม่ว่างแน่ พี่เชษ(ที่ปรึกษาอวุโส) แก่ก็ไม่แน่ใจว่าจะติดงานรึป่าว พี่นินก็ด้วยเช่นกัน..

หรือ ท่านใด เห็นว่ายังไงครับ...... l13

ใจจริงก็อยากให้ได้ไปด้วยกันทั้งหมด ร้อยเอ็ด-สารคาม-ขอนแก่น-อุดร..... >SAFE$# 

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )

« ตอบ #2 เมื่อ: 18, มีนาคม 2010, 05:10:41 AM »

แล้ว วันที่ 11 นิ เค้า เริ่ม สาดน้ำ กันยัง คับ เพราะ อาทิตย์ ถัดไป ก้อ อาทิตย์ ที่ 11 เมษา
Kachi
ขับช้าๆ แต่อย่าให้ใครแซง

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #3 เมื่อ: 18, มีนาคม 2010, 05:26:16 AM »

ก้อพอดีแหละ ไปถนนข้าวเหนียวพอดี  !weedwiew !weedwiew

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

fangun

« ตอบ #4 เมื่อ: 18, มีนาคม 2010, 05:39:16 AM »

ตกลง จะ ไป วันที่ 11 เมษา หรอ คับ
sunin
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #5 เมื่อ: 18, มีนาคม 2010, 08:04:21 PM »

???

Uploaded with ImageShack.us
tatana
ผมตาม ไม่เคย ทัน
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #6 เมื่อ: 19, มีนาคม 2010, 04:30:08 AM »

ก็ โอเค นะครับ
กำลังว่างเลยอะพอดี เลย ทำสีรถเสร็จพอ ดี เลย

ไปแดงแล้วนะคับ  >:( >:(

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์