CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เจออีกแล้ว พวกขยะสังคม  (อ่าน 6203 ครั้ง)
fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )
I'm CBRsCLUB

อะไรจะเกิดมันก้อต้องเกิด

« เมื่อ: 17, มีนาคม 2010, 02:56:23 AM »

หลังจากที่ผม ลงประกาศขาย ท่อสูตร ( เน้นว่า สูตร )

ก้อมีคนโทรมา นัด บอกว่า "จะ เอา จิงๆ ให้ส่งยังไง"

ผม เลยถามว่า "พี่อยู่ จังหวัดอะไร คับ"

เขาเลยบอกว่า "อยู่ ขอนแก่น คับ"

ผมเลยบอกว่า "อ่อ ใกล้ๆ เอง เด๋ว ผม เอาไปให้ ด้วยตัวเอง เลยดีกว่า คับ"

เขาบอกว่า "ได้คับๆ "  จากนั้น ก้อ นัดกัน เรียบร้อย ว่า จะ เอาจิง ผมก้อ ตกลง ว่า เด๋ว เอาไป ให้ ตอนเที่ยง อาจจะเลทหน่อย เพราะ นั่งรถไป ไม่ได้ ขับไปเอง

ผม วันที่นัด ผม ก้อไป ตามที่นัดกัน ผมเลท ผม ยอมรับ ก้อเลย โทรบอกใครเค้า รอ ( ซึ่งไม่อยู่ อยู่ที่ ทำงาน หรือบ้าน ) บอกให้ รอก่อน พอผมไปถึงที่ แล้วจะโทรบอกค่อยออกมา

พอถึงที่ เขา ก้อบอก เด๋วออกไปๆ จะ ออกไป ตอนนี้ แหละ รอแปป

ปา ไป เป็น ชั่วโมงคับ แล้ว ก้อ โทรมา บอกว่า ให้คนอื่นมาแทน ให้ เอาไป ให้ เขาเลย

ผม ก้อเลยไป คุย กะ คนที่ มาแทน สรุป เป็น พ่อ คับ

เป็นผู้ใหญ่ มีอายุ แต่ ไม่มี มารยาท หรือที่ ง่ายๆ บอกได้เลย ว่า เครี้ย จิงๆ

เห็นท่อ ปุ๊บ ก้อ บอก ว่า โหย ท่อดัง นิ ไม่เอาๆ ( ทั้งๆที่ไอ้คนที่ จะ เอาไม่ใช่มัน เปง ลูก มัน )

ผมเลย บอกว่า ไม่เอา ได้ ยังไง ผมเดินทางมา ลำบาก ร้อน เสียเวลา มา ตั้งนาน ไม่เอา ได้ ยังไง ตกลง กะ ลูกมันแล้ว ว่าจะเอา

มันก้อไม่ยอม

คราวนี้ มัน ทำกุญแจรถ หาย คับ

ผม ก้อเลย บอกว่า งั้นขอค่าเสียเวลา หน่อย มาตั้งไกล

มัน บอก ไม่ให้ ไม่เกี่ยว มันไม่ได้ เดินทางมา นิ มันบอกว่า เรามาเอง ( บิดา คุณ สิคับ ก้อ ลูก ม รึง นัดกูมา อ่ะ )

ผม เลยบอกว่า หา อะไร กุญแจนี่ หรือ ป่าว  มัน บอกว่าใช่ เอามาๆ

ผมเลย บอกว่า ขอค่าเสียเวลาหน่อย  อุตส่า เก็บกุญแจ ไว้ให้  ( คำ ขอบคุณ ขอบใจ ก้อไม่มี ถ้ามัน ไม่ เดิน มา หยิบเอา ผม ว่า จะ โยน เข้า ป่า แล้ว นะ )

แล้ว มัน ก้อ แย่งเอา กุญแจ จาก มือ ผม แล้ว ก้อ บอกว่า อย่ามา ขู่ นะ  ( โอ๊ย ถ้า ผม ขู่ น่ากลัว กว่านี้ คับ นี่ผม หมดอารม จิงๆ )

มัน เลย บอก ว่า เออ เห็นใจ มา ไกล 700 แล้ว กัน ( ซึ่ง ผม ลงขาย 1000 )

ผม เลย บอกว่า 800 ได้ไหม ผมมาไกล จิงๆ ค่ารถ ไป กลับ ก้อ 200 แล้ว

มันเลย บอก ไม่เอาๆ ( ช่วงนั้น อยาก ต่อยคนแก่ มาก )

ก้อ เลย ยอม ขาย ให้ มัน 700 อย่างน้อย มาไกล ถ้าไม่ได้ อะไร ติดมือกลับไป ก้อ ยิ่งแย่ ไป อีก

ปัจจุบัน ผม ยังเก็บ เบอร์ มันไว้ คับ ใคร เปง ชาว ขอนแก่น ช่วย โทรตามตัว มัน ให้หน่อย ผม ไม่อยากได้ หรอก เงิน ที่ ขาด ทุนไป 300 อ่ะ

ผม แค่ อยาก ดู ความรับผิดชอบ ของ ไอ้คนที่ บอกว่า จะ เอาๆ หน่อย โทรไป ตอนนี้ มัน ยังไม่ยอม รับ เลย คับ

085-7424984 โทรไป ตามตัวมัน ออกมา ที คับ  ผมอุตส่า มีน้ำใจ เอาไปให้แต่ กลับ ได้ รับผลตอบแทนแบบนี้

สิ่งที่ผม อยาก ทำตอนนี้  1.ต่อยไอ้คนเปงพ่อ ( เครี้ย ไร เปงผู้ใหญ่ ซะป่าว ไม่มี น้ำใจ ไม่มี มารยาท ไม่มีการศึกษา )
                            2.อยากให้ไอ้ คนเป็นลูก ตบพ่อ มัน อีกทีนึง แล้ว ก้อ ขาย cbr ซะ ขับไป ก้อ เสีย ชื่อ ชาวcbr หมด ไม่รักษา เครดิต กันเลย

เซ็ง มาก เสียเวลา เงินทอง แล้ว ยังต้องมาเสียความรู้สึก อีก   

l6 l6 l6 l6 l6 l6 l6 l6

Kanok150
เต่ากัดยาง
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ขี่ให้ไกล ไปให้ถึง

kanok150@gmail.com - -
« ตอบ #1 เมื่อ: 17, มีนาคม 2010, 03:12:21 AM »

ผมเป็นคนอารมณ์ร้อนครับ ถ้าเจอยั่งงี้ นอนแอ้งแม๊ง หน้าผมแหละครับ

happycom

โคราชบ้านเอง

tum_yippee@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 17, มีนาคม 2010, 03:13:43 AM »

l12 l12 l12

รวมรูปรถเก่าๆ สนิมเกรอะกรัง :: http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=39586.msg575820#msg575820

http://www.norman-family-cookies.com/
boyzaclub

« ตอบ #3 เมื่อ: 17, มีนาคม 2010, 03:15:33 AM »

!sadsad

fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )

« ตอบ #4 เมื่อ: 17, มีนาคม 2010, 03:25:53 AM »

ผมไป ตั้งไกล ถามไม่อยากได้ ก้อ ซื้อไป ขาย ก้อได้ นิ ผม ไม่เข้าใจ จิงๆ ไม่มี คำขอโทษ จาก คนเปง ลูก เลย โทรไป ก้อยังไม่ ยอมสาย เครี้ย ทั้ง ตระกูล
akp

jainim1@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 17, มีนาคม 2010, 03:46:39 AM »

l6 l6
DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 17, มีนาคม 2010, 03:49:21 AM »

!sadsad

icekhothai
ชอบมันนัก ไม่รักดี

sutat007_951@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 17, มีนาคม 2010, 03:57:33 AM »

ผมไป ตั้งไกล ถามไม่อยากได้ ก้อ ซื้อไป ขาย ก้อได้ นิ ผม ไม่เข้าใจ จิงๆ ไม่มี คำขอโทษ จาก คนเปง ลูก เลย โทรไป ก้อยังไม่ ยอมสาย เครี้ย ทั้ง ตระกูล

พี่เดินทางจากจังหวัดไหนไปขอนแก่นหรอคับ มันน่าจิงๆ l8
เข้มโค้งS
สมาชิกยุคก่อน กับรถเก่าๆ
CBR Commando

คนเข้าใจโลก

kem_hahaha@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #8 เมื่อ: 17, มีนาคม 2010, 04:14:36 AM »

>:( >A@$%^^ l6

จงรู้เท่าทันกิเลศ และอารมณ์ของตนเองอยู่เสมอ เพราะมันจะทำให้เราควบคุมตัวเองได้
เจริญพรmsn >>> kem_hahaha@live.com <<< 
เฟสบุ๊ค http://www.facebook.com/profile.php?id=1353005360
แฟนเพจ http://www.facebook.com/pages/%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%A1-%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%87S/254615134601303
max_c-my

ชาย...ผู้วาดภาพ ด้วยแสง

« ตอบ #9 เมื่อ: 17, มีนาคม 2010, 04:24:04 AM »

อำเภอไรคับ คนขอนแก่น ปกติไม่ใช่แบบนี้  cryyyyy

ไม่ได้เจ้าชู้ แต่ไม่รู้จะเลือกใครดี
fangun

« ตอบ #10 เมื่อ: 17, มีนาคม 2010, 04:32:10 AM »

อ. เมือง คับ

ผม เดิน ทาง จาก มหาสารคามไป คับ ถ้า บอกว่า 75 โล บางคนอาจจะบอกว่า ใกล้ๆ เอง แต่ ผม ไป กลับ มัน 150 โล เลยนะคับ
veronicas119

veronix_boat-rb119@hotmail.com
« ตอบ #11 เมื่อ: 17, มีนาคม 2010, 04:56:33 AM »

>:(
naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #12 เมื่อ: 17, มีนาคม 2010, 05:00:33 AM »

ทำไมไม่โทรมาหาพี่หน่อย จะได้เรียกทีมงาน ไปฮาซักดอก.... l6 l6 l6

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

fangun

« ตอบ #13 เมื่อ: 17, มีนาคม 2010, 05:15:49 AM »

ทำไมไม่โทรมาหาพี่หน่อย จะได้เรียกทีมงาน ไปฮาซักดอก.... l6 l6 l6

ผมเห็นว่า พี่ทำงาน กัน ไง เด๋ว วัน หลัง ไป เอาเรื่องมัน ที่ บ้านเลย มัน บอก มัน อยู่ หมู่บ้าน พิมายชล แถว บึง ไป หา เอา บ้านหลังไหน มี cbr เผา พระมารดามันเลย  l6
naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #14 เมื่อ: 17, มีนาคม 2010, 05:20:44 AM »

ถ้าพิมาณชล1 ก็อยู่หลังออฟฟิต ถ้า พิมาณชล2 ก็ อยู่ถัดไปอีกหน่อย.... >SAFE$#

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

naja53

« ตอบ #15 เมื่อ: 17, มีนาคม 2010, 05:23:04 AM »

ผมเห็นว่า พี่ทำงาน กัน ไง เด๋ว วัน หลัง ไป เอาเรื่องมัน ที่ บ้านเลย มัน บอก มัน อยู่ หมู่บ้าน พิมายชล แถว บึง ไป หา เอา บ้านหลังไหน มี cbr เผา พระมารดามันเลย  l6

แต่เรื่องนี้ แม่ มันไม่เกี่ยวหนิ.... l11

ขำำๆ นะอย่าไปซีเรียส ยังไงถ้ามันยังเป็นคนแบบนี้ เดี๋ยวซักวันก็ต้องไปโดน TeeN คนอื่น อยู่ดีแหละ... >konan

fangun

« ตอบ #16 เมื่อ: 17, มีนาคม 2010, 05:28:07 AM »

แต่เรื่องนี้ แม่ มันไม่เกี่ยวหนิ.... l11

ขำำๆ นะอย่าไปซีเรียส ยังไงถ้ามันยังเป็นคนแบบนี้ เดี๋ยวซักวันก็ต้องไปโดน TeeN คนอื่น อยู่ดีแหละ... >konan

ก้อ ขอให้ มัน โดน ทั้ง ตระกูล แหละ

กลับมา บ้าน เล่าให้ แม่ ฟัง แม่ ก้อ บอก ไม่เปงไร ทำบุญ ให้ มันไป  300 เอง ไม่ตาย ก้อ หาใหม่ ได้ คนแบบนี้ อย่าไปถือสา เด๋ว สักวัน มันก้อ ต้อง อับจน หมดหนทาง ไม่มี ใคร คบ อยู่ ดี ( แม่ บอก แม่ยิ่ง โหดๆ อยู่ 555 )
Gu..Beck
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

กรูจะทำสิ่งที่กรูอยากแต่..ไม่ทำให้ใครเดือดร้อน

« ตอบ #17 เมื่อ: 17, มีนาคม 2010, 05:35:08 AM »

เหนใจคับเหนใจ ยังไงก้อเปงกำลังใจให้เจอมานโดยบังเอิญละกานนะคับสมัยนี้โลกมานกลม l13

fangun

« ตอบ #18 เมื่อ: 17, มีนาคม 2010, 06:10:10 AM »

แก้ คับ นี่ ข้อมูล ชัดๆ เลย  ตะกี้ ข้างบน ผม ใจร้อน พิม ผิด เยอะ แต่ ข้างล่างนี่ ของจิง คับ

หลังจากที่ผม ลงประกาศขาย ท่อสูตร ( เน้นว่า สูตร )

ก้อมีคนโทรมา นัด บอกว่า "จะ เอา จิงๆ ให้ส่งยังไง"

ผม เลยถามว่า "พี่อยู่ จังหวัดอะไร คับ"

เขาเลยบอกว่า "อยู่ ขอนแก่น คับ"

ผมเลยบอกว่า "อ่อ ใกล้ๆ เอง เด๋ว ผม เอาไปให้ ด้วยตัวเอง เลยดีกว่า คับ" ( ใกล้ๆ ในที่นี้ หมายถึง จังหวัดใกล้เคียง ไม่อยากส่งทางไปรษณี มัน นาน ผมพยายาม แสดงถึงความมีน้ำใจ และ ความเป็นกันเอง กับชาวมอไซค์ ด้วยกัน )
เขาบอกว่า "ได้คับๆ " จากนั้น ก้อ นัดกัน เรียบร้อย ว่า จะ เอาจิง ผมก้อ ตกลง ว่า เด๋ว เอาไป ให้ ตอนเที่ยง อาจจะเลทหน่อย เพราะ นั่งรถไป ไม่ได้ ขับไปเอง

พอถึง วันที่นัด ผม ก้อไป ตามที่นัดกัน ผมเลท ผม ยอมรับ ก้อเลย โทรบอกให้เค้า รอ ( ซึ่งไม่รู้อยู่ที่ ทำงาน หรือบ้าน ) บอกให้ รอก่อน พอผมไปถึงที่ แล้วจะโทรบอกค่อยออกมา

พอถึงที่ เขา ก้อบอก เด๋วออกไปๆ จะ ออกไป ตอนนี้ แหละ รอแปป

ปา ไป เป็น ชั่วโมงคับ แล้ว ก้อ โทรมา บอกว่า ให้คนอื่นมาแทน ให้ เอาไป ให้ เขาเลย

ผม ก้อเลยไป คุย กะ คนที่ มาแทน สรุป เป็น พ่อ คับ

เป็นผู้ใหญ่ มีอายุ แต่ ไม่มี มารยาท หรือที่ ง่ายๆ บอกได้เลย ว่า เครี้ย จิงๆ

เห็นท่อ ปุ๊บ ก้อ บอก ว่า "โหย ท่อดัง นิ ไม่เอาๆ" ( ทั้งๆที่ไอ้คนที่ จะ เอาไม่ใช่มัน เปง ลูก มัน และผมก้อ ลงขายว่า ท่อสูตร ไม่ดัง ได้ไง แถม ตอนคุยโทรสับ ก้อบอกแล้ว ว่า ท่อ ดัง นะ แต่ อุดได้ และต้องไป อุดเอง )
ผมเลย บอกว่า "ไม่เอา ได้ ยังไง ผมเดินทางมา ลำบาก ร้อน เสียเวลา มา ตั้งนาน ไม่เอา ได้ ยังไง ตกลง กะ ลูกคุณแล้ว ว่าจะเอา"

มันก้อไม่ยอม

คราวนี้ มัน ทำกุญแจรถ หาย คับ

ผม ก้อเลย บอกว่า งั้นขอค่าเสียเวลา หน่อย มาตั้งไกล

มัน บอก "ไม่ให้ ไม่เกี่ยว มันไม่ได้ เดินทางมา นิ มันบอกว่า เรามาเอง" ( บิดา คุณ สิคับ ก้อ ลูก ม รึง นัดกูมา อ่ะ )

ผม เลยบอกว่า หา อะไร กุญแจนี่ หรือ ป่าว (ผมมองไปเจอพอดี) มัน บอกว่าใช่ เอามาๆ

ผมเลย บอกว่า ขอค่าเสียเวลาหน่อย อุตส่า เก็บกุญแจ ไว้ให้ ( คำ ขอบคุณ ขอบใจ ก้อไม่มี ถ้ามัน ไม่ เดิน มา หยิบเอา ผม ว่า จะ โยน เข้า ป่า แล้ว นะ )แล้ว มัน ก้อ แย่งเอา กุญแจ จาก มือ ผม แล้ว ก้อ บอกว่า อย่ามา ขู่ นะ ( โอ๊ย ถ้า ผม ขู่ น่ากลัว กว่านี้ คับ นี่ผม หมดอารม จิงๆ )
มัน เลย บอก ว่า เออ เห็นใจ มา ไกล 700 แล้ว กัน ( ซึ่ง ผม ลงขาย 1000 พร้อมส่ง)

ผม เลย บอกว่า 800 ได้ไหม ผมมาไกล จิงๆ ค่ารถ ไป กลับ ก้อ 200 แล้ว

มันเลย บอก ไม่เอาๆ ( ช่วงนั้น อยาก ต่อยคนแก่ มาก )

ก้อ เลย ยอม ขาย ให้ มัน 700 อย่างน้อย มาไกล ถ้าไม่ได้ อะไร ติดมือกลับไป ก้อ ยิ่งแย่ ไป อีก

ปัจจุบัน ผม ยังเก็บ เบอร์ มันไว้ คับ ใคร เปง ชาว ขอนแก่น ช่วย โทรตามตัว มัน ให้หน่อย ผม ไม่อยากได้ หรอก เงิน ที่ ขาด ทุนไป 300 อ่ะ

ผม แค่ อยาก ดู ความรับผิดชอบ ของ ไอ้คนที่ บอกว่า จะ เอาๆ หน่อย โทรไป ตอนนี้ มัน ยังไม่ยอม รับ เลย คับ

085-7424984 โทรไป ตามตัวมัน ออกมา ที คับ ผมอุตส่า มีน้ำใจ เอาไปให้แต่ กลับ ได้ รับผลตอบแทนแบบนี้
ผมแค่ อยากให้ มัน แสดง ตัวออกมา ขอโทษ ผม ในฐานะ ที่ คุณ ไม่ทำตามคำพูด และ ขอโทษ ผม กับ กิริยา มารยาท ของพ่อ คุณ
คุณอาจคิดว่า ให้ พ่อ มา ซื้อ พ่อ ถึงต่อ ราคา เป็น หรือ ต่อ มา ผม ถึง เกรงใจ ( ไม่เลย คับ ถ้า กฏหมายไม่มี ผม ฆ่า พ่อคุณตรงนั้นแล้ว ไม่ได้เกรงใจ หรอก ผู้ใหญ่ ไร ไร้มารยาท ไร้น้ำใจ ไร้สามัญสำนึก ซึ่งผม ก้อ คิดว่า ไอ้ผู้ใหญ่ แบบนี้ คงจะ ตายใน อีกไม่นาน หรอก ต่อย ไป ก้อ เสียเวลา ขึ้นโรงพัก อีก)
สิ่งที่ผม อยาก ทำตอนนี้ 1.ต่อยไอ้คนเปงพ่อ ( เครี้ย ไร เปงผู้ใหญ่ ซะป่าว ไม่มี น้ำใจ ไม่มี มารยาท ไม่มีการศึกษา )2.อยากให้ไอ้ คนเป็นลูก ตบพ่อ มัน อีกทีนึง แล้ว ก้อ ขาย cbr ซะ ขับไป ก้อ เสีย ชื่อ ชาวcbr หมด ไม่รักษา เครดิต กันเลย

เซ็ง มาก เสียเวลา เงินทอง แล้ว ยังต้องมาเสียความรู้สึก อีก
Pop
ไปเรื่อยๆ เหนือยก็พัก

วัตถุไปไว

teppitak_pobpee@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #19 เมื่อ: 17, มีนาคม 2010, 07:07:23 AM »

อดเอาน้องเอ๊ย....

ผู้ใหญ่บางคนก็นี้แหละ เห็นเราเป็นเด็ก ไม่มีความเกลงใจกันเลย

(บางคน) แต่ไม่ใช่จำนวนน้อยเลย

สังคมจอมปลอม... ^^'
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์