CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยากได้ไฟโดนัทบ้างงงงงง  (อ่าน 9558 ครั้ง)
chest
I'm CBRsCLUB

เราจะมุ่งสู่เส้นทางของเรา

« เมื่อ: 08, มีนาคม 2010, 11:26:32 PM »

แก๊งอีสานเฮา ใครอยากได้บ้าง  ราคาย่อมเยาว์ติดตั้งง่าย  รายละเอียดเดี๋ยวจะลงให้อีกที    ขอไปทำงานต่อก่อน

โปรดติดตามตอนต่อไป

จบข่าวววว

หมั่นไส้แต่ไม่แสดงออก

chest

« ตอบ #1 เมื่อ: 08, มีนาคม 2010, 11:40:09 PM »

ปล.  ของมีไม่อั้น

เหอๆๆ

naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #2 เมื่อ: 09, มีนาคม 2010, 12:00:28 AM »

จริงดิพี่ เอาครับ เอา ............ >SAFE$#

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #3 เมื่อ: 09, มีนาคม 2010, 12:06:45 AM »

จะทำมาขายเหรอพี่
หรือจะพาน้องๆทำ..... !give

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

chest

« ตอบ #4 เมื่อ: 09, มีนาคม 2010, 01:01:25 AM »

จะทำมาขายเหรอพี่
หรือจะพาน้องๆทำ..... !give

จะพาทำครับ

chest

« ตอบ #5 เมื่อ: 09, มีนาคม 2010, 01:09:48 AM »

พอดีรู้แหล่งขาย น่ะนะ   อยู่ในอุดรนี่เอง

ก็เลยอยากแนะนำให้ทุกคนรู้

วงละ 150 บาท  ทั้งชุด  (มีดีเลย์ให้พร้อม)

ทีนี้ก็เหลือวิธีแกะ โคมไฟกันละ

naja53

« ตอบ #6 เมื่อ: 09, มีนาคม 2010, 03:02:36 AM »

>SAFE$#.....แหล่มเลยคร้าบบบ....
กลับบ้านอาทิตย์หน้าพอดี ทำกันเลยมั้ย... !goodjob

GravityFast
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 09, มีนาคม 2010, 08:50:01 AM »

ว้าววว สวยจังเลย  !goodjob
ขอรายละเอียดหน่อยนะครับ  !goodjob
bikeberry
ถ้าคุณแน่!!! อย่าแพ้CB

แรงบิดสูงสุดก็แค่หนึ่งกำมือ

« ตอบ #8 เมื่อ: 09, มีนาคม 2010, 09:57:07 AM »

>@#%GDตัดตรงหูมันออกก่อนจะดีไหมครับ

ความแรงไม่ใช่เรื่องสำคัญ   แต่CBRทุกคันเรารับประกันความเท่ห์
Pop
ไปเรื่อยๆ เหนือยก็พัก

วัตถุไปไว

teppitak_pobpee@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #9 เมื่อ: 09, มีนาคม 2010, 10:07:38 AM »

พอดีรู้แหล่งขาย น่ะนะ   อยู่ในอุดรนี่เอง

ก็เลยอยากแนะนำให้ทุกคนรู้

วงละ 150 บาท  ทั้งชุด  (มีดีเลย์ให้พร้อม)

ทีนี้ก็เหลือวิธีแกะ โคมไฟกันละ

ตามรูปเหมือนเคยเป็นขายที่ไหนน๊า.... เดี๋ยวพรุ่งนี้จาแว๊ะไปดูที่ร้าย สารคาม เผื่อจามี ผมไม่ทราบว่าจะถูกขนานนั้นเลยยังไม่ได้ถาม งุงิ

พรุ่งนี้ได้รู้กัน อิอิ แกะโคงหน้าจ้องมีไดร์เป่าผมครับ อาศัยความพยายามนิส...นึง อิอิ
chest

« ตอบ #10 เมื่อ: 09, มีนาคม 2010, 05:57:08 PM »

>@#%GDตัดตรงหูมันออกก่อนจะดีไหมครับ         

ถ้าตัดหูมันออก มันไม่สามารถติดกาวซิลิโคลนได้ครับ  เพราะผมใช้แบบติดกาว         
ไฟโดนัทจะไม่เข้าไปอยู่ในเบ้าโคมไฟแต่จะอยู่บนสุด          
และผมว่ามันทนกว่าใช้วิธีอื่น(ในความคิดของผมเอง)         
อีกอย่างผมลองมาหลายสูตรแล้ว  ไม่ว่าจะ  เจาะโคม+ หาตัวเกี่ยวหลอดไฟ         
ผลที่ได้  หลอดโดนัทมันไม่ทนครับ  เพราะเวลาขับรถมันมีการสั่นสะเทือนอยู่ตลอดทำให้ขั้วหลอดมันขาด           
และรถผมก็ใช้วิ่งทางไกลเที่ยวละเป็นสิบ-ร้อยกิโลเมตร         
ผมแค่หาวิธีทำให้มันมีความทนทานให้เข้ากับการใช้งาน         

อย่างว่าล่ะครับสูตรใครก็สูตรใคร          

ขอเคารพและสนันสนุนทุกความคิดสร้างสรรค์ครับ          

naja53

« ตอบ #11 เมื่อ: 09, มีนาคม 2010, 08:21:47 PM »

จะเอา อ้าาา จะเอา....... >SAFE$#

NONG 278

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็จะอยู่ที่นั่น

n-nongn@hotmail.com
« ตอบ #12 เมื่อ: 09, มีนาคม 2010, 09:04:36 PM »

!weedwiew

////////////////หนูจะเป็นลูกที่ดีของพ่อ   และผมจะเป็นพ่อที่ดีของลูก/////////////////
Kachi
ขับช้าๆ แต่อย่าให้ใครแซง

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #13 เมื่อ: 11, มีนาคม 2010, 06:01:17 AM »

ส่วนอันนี้แนวคิดของผมครับ ทำไว้เมื่อหลายปีก่อน  :-* :-* เปลี่ยนสีได้ด้วยน้าาาา >som >som

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

Good time
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

รักในสิ่งที่ทำ ทำในสิ่งที่รัก

« ตอบ #14 เมื่อ: 11, มีนาคม 2010, 10:39:08 PM »

แล้วจะโดนจับมั๊ยครับ

อยากได้เหมือนกันแต่กลัวผิดกฏหมาย

ถามผู้รู้หน่อยครับ

iphraisri
**

god_of_drift@hotmail.com
« ตอบ #15 เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2010, 01:09:05 AM »

คือว่าผมไม่รู้จะไปซื้อหลอดที่ไหน ผมอยู่ลำพูน  ??? ??? ???
meng-ga
**

« ตอบ #16 เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2010, 02:44:38 PM »

อยากทำพอดีเลยครับช่วยสอนหน่อยคร้าบ...... :( :( :(
PoP_wachira
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 25, มิถุนายน 2010, 05:36:55 PM »

ตอนติดตั้ง คงยากน่าดู แต่ก็อยากได้อยู่นะ
Man_CBR
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #18 เมื่อ: 20, กันยายน 2010, 09:35:40 PM »

อยากได้รายละเอียดจั
 :) :) :)

Pop
ไปเรื่อยๆ เหนือยก็พัก

วัตถุไปไว

teppitak_pobpee@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #19 เมื่อ: 28, กันยายน 2010, 09:12:46 AM »

ผมทำแล้วคร๊าบ ที่สารคามมีขาย ชุดละ450 ต่อได้ 400 ครับ
วันนั้นทำหลัง meetting เสร็จ
ทำตอนประมาณ 5ทุ่ม ถึง ตี2ครึ่ง ครับ หาวิธีใส่อยู่ก็เลยนานหน่อย...

เดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ชมครับ ถ่ายตอนกลางคืนไม่ได้แสงมันจ้าไป ต้องถ่ายตอนกลางวันหรือ ตอนค่ำครับ เพราะ กล้องราคาถูก..

:-X
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์