CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้ไป บิ๊กโพ นาน แล้ว คับ แล้ว ก้อ ปิดเทอม แล้ว ด้วย  (อ่าน 12529 ครั้ง)
fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )
I'm CBRsCLUB

อะไรจะเกิดมันก้อต้องเกิด

« เมื่อ: 08, มีนาคม 2010, 05:36:00 AM »

ตามที่กล่าวมา ข้างต้น คับ

ไม่ได้ ไป ดู คนแหกโค้งที่ บิ๊กโพ นานแล้ว  ;D อยากเห็นเลือดเนื้ออีก  :-\  555 ไม่ช่าย ล่ะ ( อะไร จะ โหด ป่านนั้น heuurrrr )

( เอา จิงๆ ล่ะ )  คือว่า ปิดเทอม เซ็ง ไม่มี ไร ทำ ไป บิ๊กโพ กัน ดีกว่า เน้อ พี่น้อง

ว่าแต่ จะ ไป วันไหน โหวต เข้ามา เลย คับ  ( วัน เวลา ควร อยู่ห่างออกจาก วันที่ตั้งกระทู้ สัก 4-5 วัน นะคับ จะได้เตรียมเนื้อ เตรียม เลือด ให้พร้อม l11 )

fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )

« ตอบ #1 เมื่อ: 08, มีนาคม 2010, 05:42:06 AM »

มี ให้เลือก อีกอย่างคับ 

เห็น ว่า ช่วงนี้ แดด ร้อน พอสมควร วิ่งรถ อยู่ ใน สนาม เฉยๆ มัน อาจจะเบื่อ เซ็ง เครียด

ทางเลือกที่ 2 คือ หาน้ำเล่น ^^ ที่ไหน ก้อได้ ที่ไม่ไกล เกินไป และ ที่ไหนก้อได้ ที่ไปไม่บ่อยนัก ( บางที่ไปบ่อยแล้ว เบื่อ )

และ ขอ ที่ๆ มี สาวๆ เยอะ ๆ 555 ( งานนี้ ต้องหนีคนซ้อนไป เฉพาะกิจ )

เลือกดู นะ คับ
naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #2 เมื่อ: 08, มีนาคม 2010, 08:35:59 AM »

หา...ตกลง กัน อยากไปดู ป๊อบ แหกโค้งอีกเหรอ.. ;D

ผมโหวดให้ข้อ 2 ครับ ไม่มีเห็นผลอะไรมากไปกว่า "แฟนอยากไปเล่นน้ำ" ก็แค่นั้นแหละครับ... <%6

แต่ อาทิตย์หน้าไม่ว่างนะ ต้องกลับอุดรคร้าบบบบ... l13

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 08, มีนาคม 2010, 08:58:15 AM »

ที่คุณ เก่ง จะมาอาทิตย์หน้านี้

วันที่เท่าไร ครับ เผื่อได้เจอกัน !weedwiew !weedwiew !weedwiew

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #4 เมื่อ: 08, มีนาคม 2010, 05:40:36 PM »

วันเสาร์ที่ 13 ครับ

แล้วคุณ ต๊อดต่อ อยู่ในเมืองรึป่าว หรือว่าอยู่ที่ อ.กู่แก้ว

ว่าแต่กู่แก้วมันอยู่ตรงไหนหว่า... :-\

ใช่เส้นที่แยกจา ถ.มิตรภาพ อุดร-ขอนแก่น ไปภูฝอยลมรึป่าวอะครับ... <pig

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

chest

เราจะมุ่งสู่เส้นทางของเรา

« ตอบ #5 เมื่อ: 08, มีนาคม 2010, 05:57:13 PM »

วันเสาร์ที่ 13 ครับ

แล้วคุณ ต๊อดต่อ อยู่ในเมืองรึป่าว หรือว่าอยู่ที่ อ.กู่แก้ว

ว่าแต่กู่แก้วมันอยู่ตรงไหนหว่า... :-\

ใช่เส้นที่แยกจา ถ.มิตรภาพ อุดร-ขอนแก่น ไปภูฝอยลมรึป่าวอะครับ... <pig

สามแยกเข้า อ.กุมภวาปี หรอก  l11 l11

หมั่นไส้แต่ไม่แสดงออก
chest

« ตอบ #6 เมื่อ: 08, มีนาคม 2010, 05:57:58 PM »

ไปนั่งเล่น  เซ็นเตอร์พ้อยกันมะ

ตอนเย็น   นั่งดูสาวๆด้วย   >som >som

naja53

« ตอบ #7 เมื่อ: 08, มีนาคม 2010, 06:54:59 PM »

วันเสาร์พี่เชษ ได้ทำงานมั้ยหละพี่....

ก็เดี๋ยวผมออกไปเมื่อไหร่เดี๋ยวโทรหาจะได้ขี่ไปด้วยกัน ............

ไปดูสาวๆกัน ก๊าบบบบบบบบบบบ............ >SAFE$#

amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
« ตอบ #8 เมื่อ: 08, มีนาคม 2010, 07:01:14 PM »

คร๊าบบบบบ ผม

เสาร์นี้ และหน้า อยุในเมืองครับ

รับงานพิมพ์  อยู่ครับ เลยต้องอยู่ในเมือง !weedwiew !weedwiew !weedwiew

เดี๋ยวผมเร่งก่อนคร๊าบบบบบ!!  แว๊บบบบบบบบบ...... !wanwan !wanwan !wanwan !wanwan

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
Pop
ไปเรื่อยๆ เหนือยก็พัก

วัตถุไปไว

teppitak_pobpee@hotmail.com
« ตอบ #9 เมื่อ: 08, มีนาคม 2010, 08:31:18 PM »

หา...ตกลง กัน อยากไปดู ป๊อบ แหกโค้งอีกเหรอ.. ;D

ผมโหวดให้ข้อ 2 ครับ ไม่มีเห็นผลอะไรมากไปกว่า "แฟนอยากไปเล่นน้ำ" ก็แค่นั้นแหละครับ... <%6

แต่ อาทิตย์หน้าไม่ว่างนะ ต้องกลับอุดรคร้าบบบบ... l13

แหง่ะ.... อุส่าเปลี่ยนยางใหม่ หนัง/หลัง โตๆ ยังจาแหกอีกรึ ไม่ใช่ละๆ...

ใกล้ๆ ที่ไหนที่มีน้ำเล่นหล่ะครับ  ขอความเห็นหน่อย...
Pop
ไปเรื่อยๆ เหนือยก็พัก

วัตถุไปไว

teppitak_pobpee@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 08, มีนาคม 2010, 08:33:02 PM »

เขื่อนอุบลรัตน์ กับเขื่อนลำปาว ไปบ่อยมากแล้ว

ไปไหนดี คร๊าบ...
chest

« ตอบ #11 เมื่อ: 08, มีนาคม 2010, 11:23:40 PM »

เขื่อนอุบลรัตน์ กับเขื่อนลำปาว ไปบ่อยมากแล้ว

ไปไหนดี คร๊าบ...

ไปนั่งเล่นเซ็นเตอร์พ้อยท์  อุดร  ด้วยกันตาป๊อบ

naja53

« ตอบ #12 เมื่อ: 08, มีนาคม 2010, 11:36:44 PM »

หาดวังโก หละ ใกล้ดีนะ.... >%REDD

chest

« ตอบ #13 เมื่อ: 08, มีนาคม 2010, 11:41:46 PM »

หาดวังโก หละ ใกล้ดีนะ.... >%REDD

มันอยู่แถวไหนหว่า

บ่เคยไป

fangun

« ตอบ #14 เมื่อ: 09, มีนาคม 2010, 03:40:19 AM »

อยู่ สารคาม คับ 555

โหวต อันนี้ เลย เปง ไง ใกล้บ้านดี แท้
fangun

« ตอบ #15 เมื่อ: 09, มีนาคม 2010, 03:41:01 AM »

มันอยู่แถวไหนหว่า

บ่เคยไป

อยู่ สารคาม คับ 555

โหวต อันนี้ เลย เปง ไง ใกล้บ้านดี แท้

:)
fangun

« ตอบ #16 เมื่อ: 09, มีนาคม 2010, 03:42:13 AM »

แล้ว ทะเล กุมภา น่าเล่นไหม คับ พี่ เชษ ผม ก้อ บ่ เคยไปที่นั้น เหมือนกัน
fangun

« ตอบ #17 เมื่อ: 09, มีนาคม 2010, 03:43:05 AM »

เย้ย  *** ทะเล กุมภวา ***
happycom

โคราชบ้านเอง

tum_yippee@hotmail.com
« ตอบ #18 เมื่อ: 09, มีนาคม 2010, 04:38:34 AM »

อยากไป
สอนขี่ด้วย

รวมรูปรถเก่าๆ สนิมเกรอะกรัง :: http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=39586.msg575820#msg575820

http://www.norman-family-cookies.com/
fangun

« ตอบ #19 เมื่อ: 09, มีนาคม 2010, 05:58:30 AM »

ตกลง จะ ไป ไหน กัน ค้าบ >@#%GD
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์