CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ชาวอิสานเรา นัดรวมตัว พบปะกันจังเลย  (อ่าน 13273 ครั้ง)
gaichon
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

gaichon@hotmail.com
« ตอบ #80 เมื่อ: 02, ตุลาคม 2009, 05:24:14 AM »

ไม่ได้หายไปไหน หรอกครับ คุณ Kachi  ติดตามข่าวสารจากทาง Webboard ตลอด แต่ วันเสาร์ ตอนเย็น จะลำบาก หาเวลา ไปได้ ยาก ถ้าวันไหนได้ ไป จะโทรหา คุณ Kachi  ก็แล้วกันคัพ

sunin
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #81 เมื่อ: 07, ตุลาคม 2009, 10:56:06 PM »

คุณ sunin sunin sunin ครับหายไปเลยอยู่ขอนแก่นตลอดเลยหรอครับ
ไม่มีโอกาสกลับมาร้อยเอ็ดบ้างครับชาวร้อยเอ็ดเรามีคลับเล็กๆกันแล้วนะครับรวมๆกับสารคามด้วย <%6 <%6
ว่างๆมาเล่นบ้านเกิดบ้างนะครับ
ช่วงนี้ยุ่งนิดหน่อยครับเลยไม่ค่อยมีเวลาเข้าเว็บ  มีโอกาสกลับบ้านจะแวะไปมิตติ้งแน่นอนครับ

Uploaded with ImageShack.us
หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ขึ้นบน
  พิมพ์