CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 3 [4] 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีต้อนรับเข้าสู่ห้องภาคอีสานครับ ^^  (อ่าน 37750 ครั้ง)
naja53
I'm CBRsCLUB

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #60 เมื่อ: 02, พฤษภาคม 2010, 09:13:45 PM »

มีนะ มีอยู่ครับ แต่ว่าช่วยแจ้งชื่อเสียงเรียงนามด้วนเด้อ... >yes

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

ton cbr150
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

ผู้หลงไหล มนต์เสน่ห์ แห่งการเข้าโค้ง

« ตอบ #61 เมื่อ: 13, กรกฎาคม 2010, 09:26:02 PM »

ผมก็คนอิสานจ้า handsom heuurrrr dance

ซีบีอาร์   สกลนคร  อนุรักษ์สิ่งแวดล้อม

Uploaded with ImageShack.us
naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #62 เมื่อ: 19, กรกฎาคม 2010, 07:24:11 AM »

ผมก็คนอิสานจ้า handsom heuurrrr dance

ชื่ออะไร อยู่ที่ไหน น้อออออ... >%^SR

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

jamebon

« ตอบ #63 เมื่อ: 04, สิงหาคม 2010, 07:01:15 PM »

หวัดดีครับ CBR ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ลองดูตามลิงค์นี้นะครับเผื่อเป็นทางเลือก
http://easylove.siam2web.com/?cid=895325
ตอนนี้ชาวโคราชก็ได้รับไปบ้างแล้วยังไงมาติดชมได้นะครับ ที่นี่เลย
http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=18975.60
สวยเท่ห์ขั้นเทพในราคาเบาๆ
mongkol
จิตนอกกรอบ ชอบสองล้อ
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

จิตนอกกรอบ ชอบเดินทาง

« ตอบ #64 เมื่อ: 01, มกราคม 2011, 10:18:18 PM »

ปีใหม่นี้..ขอให้พระสยามเทวาธิราช และ คุณพระศรีรัตนตรัย จงปกปักรักษาทุกท่าน ให้มีแต่ความสุขความเจริญ ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ คิดสิ่งใดสมความมุ่งมาตรปรารถนา เดินทางปลอดภัย มีชัยชนะเหนือหมู่มาร ร่ำรวย ทุกท่าน  เทอญ ..................

ชื่อ มงคล ครับ อยู่  โคราช  ขี่ cbr 150 fi   ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน ครับ........   มีทริปที่ไหนก็ชวนด้วย  นะครับ   8-9 มกรา  จะไปเชียงคาน  ใครสนใจร่วมเดินทาง  เชิญ  ครับ..................

Uploaded with ImageShack.us

เดินทาง ขับขี่ ปลอดภัย...........ทุกท่าน  ครับ
Phosub Group 01
*

« ตอบ #65 เมื่อ: 10, มกราคม 2011, 05:38:00 AM »

หวัดดีคับ..
               ผม..โบ...อ.หนองหาน...จ.อุดรธานี..
                             ขับ..New Cbr150...สี..ขาว..ดง..น้ำเงิน..
                                        ปล.ที่ อ.หนองหาน  มี2คัน..ของน้องชาย&ของผม  ฝาแฝดสีเดียวกันเด้อ..
amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #66 เมื่อ: 10, มกราคม 2011, 06:56:28 AM »

หวัดดีคับ..
               ผม..โบ...อ.หนองหาน...จ.อุดรธานี..
                             ขับ..New Cbr150...สี..ขาว..ดง..น้ำเงิน..
                                        ปล.ที่ อ.หนองหาน  มี2คัน..ของน้องชาย&ของผม  ฝาแฝดสีเดียวกันเด้อ..

เอ๋าาา  คนบ้านเดียยวกันตั้วหนิ
ผมอยู่กู่แก้ว ขับรถกลับบ้านทุกวันศุกร์ ถึงหนองหานก้อประมาณ 4 โมงเย็น
เหอๆๆๆ
เชิญทุกท่านคุยที่ >>  http://www.facebook.com/home.php?sk=group_122587284468639&ap=1

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
sapipecy
มีหั้ยขับกะขับไป
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

pipe_za007@hotmail.com
« ตอบ #67 เมื่อ: 06, มีนาคม 2011, 12:28:38 AM »

;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
sattawasza
*

« ตอบ #68 เมื่อ: 15, มีนาคม 2011, 04:22:47 AM »

ดีครับทุกคน ผมเด็กใหม่ชาวอีสานครับ
ขอคำแนะนำด้วยน่ะครับ
DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #69 เมื่อ: 15, มีนาคม 2011, 04:34:32 AM »

;) ;) ;) ;) ;)     หวัดดีครับ
ดีครับทุกคน ผมเด็กใหม่ชาวอีสานครับ
ขอคำแนะนำด้วยน่ะครับ

ชื่ออะไรฮะ  อยู่จังหวัดไหน     ;) ;) ;)

๐ u u คุ ง J ๐
*

« ตอบ #70 เมื่อ: 15, มีนาคม 2011, 04:58:58 AM »

หวัดดีครับ ผมนนท์นะครับ จากอุบลฯ 
Dablek
มีอาชีพเป็นตำรวจแต่ไม่ใช่ตำรวจมืออาชีพ
*

« ตอบ #71 เมื่อ: 27, เมษายน 2011, 06:38:49 PM »

หวัดดีครับ...รายงานตัว...อยู่สกลนคร...ชื่อดาบเล็ก...เคยขับ Super4 ตอนนี้ขายแล้ว เพราะแฟนเป็นห่วงไม่อยากให้ขับ
ตอนนี้กำลังมองหา CBR 150 มาแทนที่ อยู่โซนนี้ใครมีช่วยนะนำด้วยคร้าบ...
 ;) ;) ;) ;) ;)

gtr16
กินไม่ได้แต่เท่

ถึงขับช้าแต่ก็เท่

« ตอบ #72 เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2011, 06:43:56 PM »

หวัดดีครับ...รายงานตัว...อยู่สกลนคร...ชื่อดาบเล็ก...เคยขับ Super4 ตอนนี้ขายแล้ว เพราะแฟนเป็นห่วงไม่อยากให้ขับ
ตอนนี้กำลังมองหา CBR 150 มาแทนที่ อยู่โซนนี้ใครมีช่วยนะนำด้วยคร้าบ...
 ;) ;) ;) ;) ;)
หวัดดีครับพี่ ชื่อต้าร์ครับอยู่ อ.เมืองสกลนคร ครับ ว่าแต่ได้รถหรือยังครับพี่

Dablek
มีอาชีพเป็นตำรวจแต่ไม่ใช่ตำรวจมืออาชีพ
*

« ตอบ #73 เมื่อ: 23, พฤษภาคม 2011, 06:27:27 AM »

หวัดดีครับพี่ ชื่อต้าร์ครับอยู่ อ.เมืองสกลนคร ครับ ว่าแต่ได้รถหรือยังครับพี่
ยินดีที่ได้รูจักครับ..ต้าร์
ได้แล้วครับ..แต่เป็น 2 จังหวะ (รูปตามลายเซ็น)
ที่มาที่ของรถคันนี้ตามลิ้งค์ครับ
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=37275.0

gtr16

« ตอบ #74 เมื่อ: 23, พฤษภาคม 2011, 04:20:06 PM »

ยินดีที่ได้รูจักครับ..ต้าร์
ได้แล้วครับ..แต่เป็น 2 จังหวะ (รูปตามลายเซ็น)
ที่มาที่ของรถคันนี้ตามลิ้งค์ครับ
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=37275.0

พี่นี้ใช่คนที่เพื่อนในก๊วนผมพูดถึงหรือป่าวหนอ  เขาชื่อเก่ง ต้น เบียร์ ขี่รถ NSR  Pro arm  CBR และก้อ NSR ธรรมดา ตามลำดับอะครับ

Dablek
*

« ตอบ #75 เมื่อ: 23, พฤษภาคม 2011, 07:47:46 PM »

พี่นี้ใช่คนที่เพื่อนในก๊วนผมพูดถึงหรือป่าวหนอ  เขาชื่อเก่ง ต้น เบียร์ ขี่รถ NSR  Pro arm  CBR และก้อ NSR ธรรมดา ตามลำดับอะครับ
ไม่ใช่ครับ..ผมมือใหม่..ใช่เก่งนี้รึเปล่า (2strokeclub)
เออ...แล้วส่วนใหญ่เขาพูดถึงกันในด้านไหนครับ..+ หรือว่า - (อยากรู้ไว้เป็นข้อมูล..จาได้ปรับตัวทัน)

gtr16

« ตอบ #76 เมื่อ: 23, พฤษภาคม 2011, 10:08:13 PM »

ไม่ใช่ครับ..ผมมือใหม่..ใช่เก่งนี้รึเปล่า (2strokeclub)
เออ...แล้วส่วนใหญ่เขาพูดถึงกันในด้านไหนครับ..+ หรือว่า - (อยากรู้ไว้เป็นข้อมูล..จาได้ปรับตัวทัน)

คนนี้แหละครับ  พอดีเขาบอกว่ามีสมาชิกเพิ่มบอกว่าเป็นตำรวจอยู่ศาลากลาง และก็ขี่รถ 2 จังหวะ ผมก้อเลยนึกว่าเป็นพี่อะครับ

Dablek
*

« ตอบ #77 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2011, 01:17:53 AM »

คนนี้แหละครับ  พอดีเขาบอกว่ามีสมาชิกเพิ่มบอกว่าเป็นตำรวจอยู่ศาลากลาง และก็ขี่รถ 2 จังหวะ ผมก้อเลยนึกว่าเป็นพี่อะครับ
ถ้างั้นก็..ถูกต้องนะคร้าบบบบบบ ผมแปลความหมายผิด..เข้าจัยว่าก๊วนของกีตาร์พูดถึงก๊วนเก่ง..ที่แท้ก็เป็นก๊วนเดียวกันนี่เอง..เพิ่งรู้จักกันในเว็บ 2strokeclub ก็ได้เค้านี่แหละช่วยดูรถให้..

gtr16

« ตอบ #78 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2011, 02:22:26 AM »

ถ้างั้นก็..ถูกต้องนะคร้าบบบบบบ ผมแปลความหมายผิด..เข้าจัยว่าก๊วนของกีตาร์พูดถึงก๊วนเก่ง..ที่แท้ก็เป็นก๊วนเดียวกันนี่เอง..เพิ่งรู้จักกันในเว็บ 2strokeclub ก็ได้เค้านี่แหละช่วยดูรถให้..
l13 ใส่เสื้อ TT&T ขี่ CBR150i สีแดง ทักได้นะครับ พี่ วิ่งผ่านหน้าค่ายทุกวัน อิอิ

amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #79 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2011, 08:01:04 AM »

โอ้โหเฮะ!!
อยู่สกลฯนี่  อ.เมือง  เลยหรือป่าวครับ
 l1 l1

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
หน้า: 1 2 3 [4] 5   ขึ้นบน
  พิมพ์