CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อาโลฮ่า ฮูลาฮูล่า เกาะช้าง  (อ่าน 22238 ครั้ง)
Ton_Oor
อย่าทำตัวเป็นกบในกะลา.....แหกตาดูชาวบ้านมั่งว่าเค้าไปถึงไหนแล้ว
CBR Activity

หน้าตาไม่สวย..แต่หัวใจกรู สวยมากกก

oor_flower@hotmail.com
« เมื่อ: 08, เมษายน 2009, 08:20:18 AM »

และแล้วเราก็ได้ไปเที่ยวเกาะช้างกันมา ไม่มีคำบรรยายใดๆมาฝาก ได้แต่เก็บบรรยากาศ มาฝากเพื่อนๆสมาชิก อิอิ

นางแบบเราสั่งตรงมาจากมิลานนนนน(ลานชนวัว)

เริ่มการเดินทางฟังคำบรรยายการขับขี่ปลอดภัยโดยพี่แอ้ม และพี่บอล

แอบถ่ายน้องๆที่ไม่ค่อยชอบถ่ายรูปเท่าไหร่ อิอิ

สาวน้อยหน้ามน มีนามว่า น้องฝน

อยากบอกว่าจะพามานไปเกาะช้าง ไม่ได้พาไปเขาดินนะ ใครก็ได้บอกเจ้าหมีที

ก่อนไปหน้าตาสดชื่นกานทุกคน อยากให้เห็นขากลับกันจัง อิอิ

เตรียมพร้อมกานทุกคน พร้อมทั่งคนทั้งรถ

นี่อีกคู่ ลูกตัวก็ไม่ใช่ ไปขโมยลูกใครมาหว่า 5555+

trancemaster
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #1 เมื่อ: 08, เมษายน 2009, 08:36:08 AM »

ยังไม่หมดนิเจ๊ คร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

Uploaded with ImageShack.us
I am the master of my faith; I am the captain of my soul, I’ll build my own destiny
Ton_Oor
อย่าทำตัวเป็นกบในกะลา.....แหกตาดูชาวบ้านมั่งว่าเค้าไปถึงไหนแล้ว

หน้าตาไม่สวย..แต่หัวใจกรู สวยมากกก

« ตอบ #2 เมื่อ: 08, เมษายน 2009, 08:52:36 AM »

ตกลงว่าจะถ่ายคนหรือถ่ายหมากันแน่ เอาสักอย่างนะคะพี่ การ์โต้

เอาแล้วสิ พี่การ์โต้ มาถึงก็ทำลายสัพสิน บังกะโลเค้า บันไดหักแล้วพวกหนูจะขึ้นไปนอนกันยังไงเนี่ย???

งานนี้พี่การ์โต้ ขอนำเสนอ โต้บันไดหัก ฉายานี้มิได้มาเพราะโชคช่วยนะ5555+

พี่โต้ ทำบันไดหัก แล้วผมจะขึ้นไปยังไงอะ

นี่ผมกับแม่ผมนะ ไม่ใช่นางผีเสื้อสมุทรที่ไหน อย่าเข้าใจผิดนะครับ

ว่าแล้วน้ำทะเล มานต้องเค็ม แผล็บ แผล็บ

งานนี้แม่ผมพามาหัดว่ายน้ำครับท่าน อิอิ

ถาพนี้นำเสนอ วิวข้างหลังนะ ส่วนแม่ผม ไม่ต้องไปดูอะ5555555555+

งานนี้ลุงบอลมาด้วยเสื้อแดงแรงฤทธิ์ ตามมาด้วยน้องปลายสีชมพูสดใส ส่วนสาวเสื้อขาวนั้นน้ออ็อบคราบบบบ

พี่ๆเค้ามานั่งฟังแม่ผมบ่นอารายหว่า?????

แอบดูไรกานหว่าถึงขนาดต้องเอียงคอมอง

พี่หมี ทามอารายยยยย จะแปลงร่างเหรอไงครับ

ช่วยกันครับ ช่วยกัน พี่หมีแปลงร่าง แล้วจะแปลงเป็นตัวไรหว่า

Ton_Oor

« ตอบ #3 เมื่อ: 08, เมษายน 2009, 09:29:18 AM »

ใกล้แล้วครับ ใครจะเป็นความจริง เดี่ยวเราลงไปดูว่าพี่หมีจะแปลงร่างเป็นอะไร

ในที่สุดความใฝ่ฝันพี่หมีก็เป้นจริงได้ หมีแปลงร่างเป้นกบ (กบยักษ์)

นั้นพี่เค้าพายเรือแคนยัก หรือเค้าขี่เรือหางยาวกันอะ หน้ายกมาแต่ไกล

พายไม่ถูกใจ แอบถีบกันตกน้ำสะ5555+

นี่ผมครับ นายอั่งเปา แดดอ่อนๆยามบ่ายบนหาดทราย

ดูบรรยากาศกันเต็มๆ ภาพสวยๆโดยไม่มีแม่ผมเป้นองค์ประกอบ5555+

นี่โฉมหน้าผมนะครับ หล่อมั๊ย หน้าอย่างนี้ยังมีคนแกล้งผมได้ลงคอ งุงิ

อันนี้หลังจากถีบอีกคนลงน้ำไปแล้วมันก็ไปไหนไม่ได้ เพราะไอ้คนในน้ำมันเอาพายไปด้วย5555+

รอบนี้พี่เอลฟิ้น เป้นพี่เลี้ยงพาผมมาว่ายน้ำครับ

ทะเลใสดีมั๊ยครับพี่ๆ ผมล่ะอยากบอกว่าสนุกสุดๆ

ขอดมหาก่อน เผื่อจะได้ขุดหาสมบัติ อิอิ

พี่ตั๊กคราบบบ ยิ้มดีๆนะ อย่าเอาฟันมาเฉาะหัวผมนะ

ไปทะเลไม่ลงทะเลก็ไม่ถึงสิครับพี่น้องเล่นน้ำให้ชุ่มปอดไปเลย

นี่คือคู่รักที่สวีทที่สุดในงานนี้

เค้าแสดงออกถึงความรักกันแบบนี้ นี่เอง

tan

tan69_2008@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 08, เมษายน 2009, 10:07:05 AM »

!hoehoe !hoehoe

Uploaded with ImageShack.us
Ton_Oor

« ตอบ #5 เมื่อ: 08, เมษายน 2009, 10:25:39 AM »

เค้านึกว่าเค้าอายุสัก8ขวบมั๊ง นั่งเขี่ยทรายรอแม่มารับ5555+

นั้นพี่มิ้งค์เค้ามาแสดงความรักกับพี่หมีอีกคน

เรามาดูของสวยๆงามๆกันต่อดีกว่า อิอิ

นี่แหละที่พี่ๆ เค้าชอบ ถึงขนาดคลานต่ำตามไปดูเลยนะ55555+

ที่ถ่ายได้แค่พวกพี่ๆพวกนี้ คนอื่นเค้าไปตกปลากานหมด

นี่เพื่อนใหม่ผมครับ

ตอนนี้ก็ดูผมไปก่อนนะ ครับ

หลังจากที่ไปตกปลากันมา พี่ๆเค้าก็มานั่งจิบเบียร์แกล้มด้วยข้าวหลาม

เริ่มด้วยการสนทนาปัญหาการกรน 5555+

ช่วยด้วยครับ.....

ผมเป้นหมานะครับพี่ไม่ได้เป็นกระรอก

พี่เติ้ลครับ ซันบล๊อค หมดขวดมั๊ยครับพี่

แอบดูว่าหัวใครเป็นไข่ดาวมั่ง55555+

ตะเอ๋......พี่โหน่งเห้นเราแล้ว

พี่โก้เราท่าทางจะคิดหนัก คืนนี้ เค้าจะยอมเรามั๊ยนะอุตสาห์พามาถึงเกาะช้าง

ไก่ที่บ้านพี่สัน หน้าตาอย่างนี้นี่เอง หุ หุ

อีกหนึ่งชีวิตที่ทำให้เกาะช้างมีสีสัน

ช่วยกันอนุรักษ์ไว้นะครับ เพราะมีไม่เยอะแล้วหายากจริงๆ

อาทิตย์ยามเย็นดูแล้วทำให้อยากกลับไปอีก

ระหว่าง หิน กับ หอย อะไรน่าดูกว่ากัน

คนอื่นเค้าไปชายหาดแล้วครับพี่ พี่ๆยังนั่งทำไรกันครับ จะย่องขึ้นห้องฝรั่งเหรอ

พี่การ์โต้ เค้าภูมิใจในการมาเกาะช้างมากมาย5555+

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08, เมษายน 2009, 10:34:36 AM โดย Ton_Oor » บันทึกการเข้า

ViRuS_BC
CBR Commando

« ตอบ #6 เมื่อ: 08, เมษายน 2009, 10:37:47 AM »

ว๊าว รูปสวยๆ รอชมคร๊าบ  :-[ :-[ :-[

Ton_Oor

« ตอบ #7 เมื่อ: 08, เมษายน 2009, 11:02:43 AM »

อีก1น้องนางที่ขี่แพนท้อมไปกับเรา น้องแอนจร้า

ทำไมใครๆก็จะจ้องเหยียบแต่พี่หมีนะ

สาวน้อยร้อยช่าง2คนนี้มีนามว่า พี่เอ และพี่ฝนคร๊าบบบบบบบ

ทะเลยามเย็น กับเหล่ามนุษย์ทั้งหลาย.......

สังเกตุให้ดีนะครับ พ่อพาลูกลงน้ำมารังแกสุนัขสุดหล่ออย่างผม ฮือ ฮือ

นั้น คราวนี้มาทั้งครอบครัวเลยนะ เมื่อกี๊พาลูกมาคราวนี้พาภรรยาสุดที่รักมาร่วมแจมอีกคน

นี่แหละแฟนพันธ์แท้คลับเราเลยครับ พี่ก้อยมากับเราแต่ไปพักอีกฝากฝั่งของเกาะ โหะๆๆๆ ยอมใจพี่เค้าเลย

นี่คือภาพชนเผ่าน้อยที่เราได้ค้นพบในเกาะช้าง

เผ่านี้มี2คน มีหัวหน้าเผ่ากับรองหัวหน้าเผ่า

เทเลเท็ปปี้ พันธ์ใหม่

Ton_Oor

« ตอบ #8 เมื่อ: 08, เมษายน 2009, 11:27:44 AM »

ใครว่าเค้าตาย เค้ากลับมาแล้ว สายัณ ดอกสะเดา5555+

มาพร้อมเพื่อนอีก1คน5555+

อยากบอกว่าสมน้ำหน้าพี่การ์โต้ มานแกะหมวกออกจากกางเกงไม่ได้

ไม่รู้จะเอาฮากานไปถึงไหนครับพี่ๆ

นี่คือห้องพักพวกเราอัดได้เป็น10ครับ

ข้อควรระวัง อย่ามองภาพนนี้เกิน3วินาที มิเช่นนั้นท่านจะโดนฟันเฉาะหัว

แม่ผมขี่มอไซด์มา แต่ผมจะขี่ควายกลับบ้านคร๊าบบบบบ

เรามาถึงท่าเรือเพื่อจะข้ามฝั่งกลับบ้านแล้วครับ

อยากให้ดูท้องฟ้าครับ มาแล้วครับ ฝนชุดใหญ่ๆกำลังจะมาถึงเราแล้วครับ

จอดรถเทียบท่ารอเรือมารับข้ามฝั่งครับ

รอ...รอ...รอ...แล้วเราก็ต้องรอ....

ยามแสงแดดกระทบผิวน้ำ กิ้ง...กิ้ง...

Csus4
80 กม.ต่อแบน

พี่มันแย่ พี่มันแพ้ ปี4

« ตอบ #9 เมื่อ: 08, เมษายน 2009, 11:34:02 AM »

สวยมากมาย............. !goodjob !goodjob !goodjob

น่าไปจังงงงงง :-[ :-[ :-[ !hoehoe !hoehoe !hoehoe :-[ :-[ :-[

ชอบฝนพรำ ทำให้ผมเธอเปียก
+++  ชอบสายลมพัด..เส้นผมเธอ   ปลิว..  +++
Ton_Oor

« ตอบ #10 เมื่อ: 08, เมษายน 2009, 11:55:42 AM »

สีหน้าของแต่ล่ะท่านบงบอกถึงบรรยากาศที่กำลังจะมาเยือน หุ หุ

น้าโหน่งครับ กลับบ้านเถอะครับอย่าอยู่เลยเกาะช้าง เบียร์มานแพงครับน้า5555+

ในที่สุดเราก็ได้มาอยู่บนเรือแล้วครับพี่ๆ

ใครว่าเราจอดรถเป้นระเบียบไม่เป้น ดูสะ เข้าแถวเรียบร้อยยยยยยย

ชื่นมื่นกันถ้วนหน้าจะขึ้นฝั่งแล้วครับ

ไงครับขี่มากันได้สักพักฝนก็ตกลงมา ตกมาเม็ดเป้งๆ เลยครับ

อีก1ภาพที่สามารถนำมาเป้นหลักฐานได้....ว่าฝนมานตกมาหนักจริงๆ

ภาพนี้ตอนเรารู้ข่าวว่า...เราทิ้งน้าแอ้มมา.....เออ....70...กว่าโล ครับ ขอโทษครับ ผมกับแม่ไม่ได้ตั้งใจพาพี่ๆทิ้งน้ามาเลย

แต่ดูแล้วเหมือนพี่ๆเค้าจะไม่สลดกันเลยครับ แฮะๆ ล้อเล่นอะครับแก้เครียดครับถ่ายรูปแก้เครียด

ประชุมครับประชุม ปรึกษากันว่า..ที่จริงเราน่าจะทิ้งไกลกว่านี้ เอ้ยไม่ใช่ ...จะหาช่างที่ไหนไปช่วยดูรถน้าเค้าดีนะ

หาอะไรทำช่วงรอกันดีหว่า??????

ภาพสุดท้ายและขอโทษนะครับที่ถ่ายมาแค่นี้

สาเหตุที่ไม่ถ่ายจนจบเพราะไม่มีอารมณ์ถ่ายแล้วเพราะเป็นห่วงน้าแอ้มเค้าจริงๆ คราวหน้า
กระผม เด็กชาย อั่งเปา ไปเที่ยวแล้วจะถ่ายรูปมาฝากพี่ๆน้าๆกันอีกนนะครับ สำหรับกล้องแม่ผมก็มีรูปเพียงเท่านี้
รอติดตามกล้องของ พี่การ์โต้ น้าโหน่ง พี่ตั้ม พี่สัน และพี่ใหญ่นะครับ คราวนี้กระผมขอลาไปก่อน กว่าจะลงเสร็จ
หมดเวลาไป4ชั่วโมง ไปนอนก่อนนะครับ แล้วเจอกันครับทริปหน้า...บ้าย...บาย...โฮ้ง...โฮ้ง

F-CBR
---->>Ambition Never Comes To An End.<<----
CBR Commando

>>>ความ ฝัน ไม่ เคย หยุด ยั้ง<<<

wave-2004@hotmail.com
« ตอบ #11 เมื่อ: 08, เมษายน 2009, 02:47:58 PM »

!goodjob !goodjob !goodjob !goodjob

เห็นรูปแรกแล้วจา            !eurk !eurk !eurk !eurk

"ไม่ว่านักขับจะเทพแค่ไหน แต่ที่วิ่งคือรถเราแค่คนนำทาง"

poramate007

FUCK IN LIFE

« ตอบ #12 เมื่อ: 08, เมษายน 2009, 03:20:20 PM »

นางแบบรูปแรกสวยดีเนาะ
 ;D ;D ;D ;D
jackmania
+++!!!ถ้าขี่ไม่สุดก็หยุดอยู่กับบ้าน!!!+++

ppk_jf@hotmail.com
« ตอบ #13 เมื่อ: 08, เมษายน 2009, 03:34:45 PM »

อั่งเปาน้อย หมาใส่ถ่าน    :P :P :P :P :P :P :P :P

!!!CBR150+ คันนี้ไม่ต้องกินข้าวลิง!!!

!!!CBR150CLUB!!!กลุ่มเพื่อแสวงหากำไร(ชีวิต)และแสวงหาผลประโยชน์(ทางด้านจิตใจ)!!!

BIKER จิตวิญญาณของชาวสองล้อ ไม่ว่าจะล้อเล็กหรือล้อใหญ่ จะร้อย จะกี่พัน ซีซี หัวใจของเราชาวสองล้อ ก็ยังจะทุ่มเทให้กับสองล้อที่เรามี แล้วเราจะดูถูกกันเพื่ออะไร ในเมื่อเราก็มีสองล้อเท่าๆกัน
     >>>JackMaNiA<<<

ppk_jf@hotmail.com
http://JackMaNia.hi5.com  (กำลังทำให้มันดูดี)

คำเตือน : " การมียานพาหนะ ทำให้ความสามารถในการดื่มสุราน้อยลง "
momotalo
ง่วงนอนวันละนิดจิตแจ่มใส
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #14 เมื่อ: 08, เมษายน 2009, 03:41:20 PM »

;D

รูปหน้าตาหน้ารักทุกคนเลย อืม อิจฉาจัง รอทริปหน้านะค่ะ จะไปไหนกันดี ใกล้หรือไกล บอกล่วงหน้านะค้า
tonkissme
อยากแรงต้องแซงทางโค้ง

รักทุกคน รัก CBR

tonkissme@hotmail.com tonkissme00@yahoo.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #15 เมื่อ: 08, เมษายน 2009, 03:42:08 PM »

!pingping !pingping

*-* tonspeedking.hi5.com  ???

CBR CLUB

ผู้หญิง ชอบคนดี    รักคนเลว  แต่แต่งกับคนรวย   
Voliminal
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: 08, เมษายน 2009, 03:47:40 PM »

!hoehoe !hoehoe !hoehoe
DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #17 เมื่อ: 08, เมษายน 2009, 03:57:59 PM »

:-[ :) :)

THE_MIN
THE_MIN CBR 150 R

=ชีวิตไม่สิ้นก็บิดมันเข้าไป CBR 150 R=

1118 sarawut_min@yahoo.co.th 1118 THE_MIN
« ตอบ #18 เมื่อ: 08, เมษายน 2009, 04:11:31 PM »

สุดยอดครับ

ดีนะไม่เจอฝนตอนอยู่บนเกาะ

:-* :-* :-*

ถ้าคิดที่จะไป...
ถ้าคิดที่จะแรง....
ถ้าคิดที่จะแซง.....
แรงที่ใจไปกับ CBR 150 R........THE_MIN
Kanok150
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: 08, เมษายน 2009, 04:20:41 PM »

พวกพี่ๆ ยังสุดยอดเหมือนเคย

อยากไปกับพวกพี่ๆสักครั้งจัง

ปล. น้องหมาน่ารักดีคับ  !pingping น่าจับเอาไปต้มกิน
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์