CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กาญน๊ะจ๊ะบุรีปีสอง....  (อ่าน 22262 ครั้ง)
Car Wash Yet...
เอาให้ตายไอ้พวก " ระยำแมน "
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

อยากเปิด "CAR CARE" ใจแทบขาด

« ตอบ #40 เมื่อ: 25, ตุลาคม 2009, 09:15:27 PM »

>SAFE$# >SAFE$# >SAFE$#

Little Elp
การสิ้นสุดคือจุดเริ่มต้น

Black Angle

C@hotmail.com C@yahoo.com C@yahoo.com
« ตอบ #41 เมื่อ: 25, ตุลาคม 2009, 09:23:51 PM »

l8 l8 l8 l8 l8 l8 l8
Note Gung
..............................cbr150...............................
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ผมโน๊ตครับ...มองรถได้ทั้งวัน...ชอบจริงๆ

« ตอบ #42 เมื่อ: 25, ตุลาคม 2009, 09:24:29 PM »

!goodjob !goodjob !goodjob

Nine_am
CBR Moderator

ทำต่อไป ถ้าใจรัก

watjipong21@hotmail.com
« ตอบ #43 เมื่อ: 25, ตุลาคม 2009, 09:29:17 PM »

l8 l8

ฝนตก  แตรเจ๊ง   สูบติด   ตกแพ ( ขาเด้ยง )  แมงมุม อาละวาด  น้ำไม่ไหล  ไฟไม่มี  ปลาไม่แดก     ครบครับพี่น้อง

ทริปนี้จะไม่เป็นไปตามที่คาดหวังสักเท่าไร     แต่ก็ผ่านไปได้ด้วยดี

ขอบคุณ เจ้อ้อ  ที่หาเกมส์ (มันๆ หรือปล่าวหว่า)  มาให้สมาชิกเล่นแก้เซง
ขอบคุณ พี่บอล   ที่คอยให้กำลังใจ เกี่ยวกับเรื่อง รถ  ตลอด
ขอบคุณ  แน๊ค  และ น้องเบน  ที่ยังคอยรับภาระให้กับสมาชิก เสมอต้น เสมอปลาย

ขอบคุณ  สมาชิกทุกท่าน  ที่ขับรถกันอย่างเป็นระเบียบ  ไม่แหกคอก

ขอบคุณ ทุกๆ สปอนเซอร์ ที่สนับสนุนของรางวัล

ขอบคุณ AP HONDA  ที่ให้เงินสนับสนุนการเดินทาง (มื้อเย็นอร่อยมาก  อร่อยละ20 อิอิ )

และที่ขาดไม่ได้ ขอบคุณ  CBR150  ที่พาเราไปทุกที่ เสมอมา

tan
I'm CBRsCLUB

tan69_2008@hotmail.com
« ตอบ #44 เมื่อ: 25, ตุลาคม 2009, 09:38:39 PM »

รูปน้อยจัง

Uploaded with ImageShack.us
teejung

++สู้จนสูบแตก++

tee_cbr77@hotmail.com
« ตอบ #45 เมื่อ: 25, ตุลาคม 2009, 10:11:26 PM »

!hoehoe !hoehoe !hoehoe

Uploaded with ImageShack.us
    ***  ของอย่างนี้มันอยู่ที่จัย  ***
    by หนึ่งเดียวดาย+ช่างยะท่าดินแดง
รักจะสวยอย่ากลัวแพง  รักจะแรงอย่ากลัวพัง  ถ้าไม่อยากเสียตังค์ขับแม่มเดิม ๆ   !wanwan
Candymothh
Bluemothh cbr

Every Step Freedom : อิสระทุกท่วงท่า

« ตอบ #46 เมื่อ: 25, ตุลาคม 2009, 10:37:45 PM »

เห็นภาพก็น่าสนุกกันดี นะครับผม ^_^

hi5  นะครับผม  http://Liverpool-1.hi5.com

E-mail : mothh_linkinpark@hotmail.com
tommylee
รู้จักมั้ยCBRในตำนานอ่ะ

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

tommylee_onpa@hotmail.com
« ตอบ #47 เมื่อ: 25, ตุลาคม 2009, 11:28:53 PM »

!hoehoe !hoehoe !hoehoe ไม่เปนอย่างที่คิดเท่าไหร่แต่ไม่เปนไรคับได้ไปเที่ยวกับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆสนุกดีคับ  >coooool >coooool
อยากกลับไปล้างแค้นกระแหหางแดงจบหมอซะหน่อย l6 l6 ปลาไรวะฉลาดชิบ ทริปหน้าเอาใหม่ ขับรถกันสนุกมากคับ >SAFE$# >SAFE$#
แต่แหม!! สุธีพ่อมดแห่งลำเขางู ขี้คุยชิบเป๋ง!!! l8 l8 l11 l11

อดีต... ปัจจุบัน...

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...
jackmania
+++!!!ถ้าขี่ไม่สุดก็หยุดอยู่กับบ้าน!!!+++

ppk_jf@hotmail.com
« ตอบ #48 เมื่อ: 25, ตุลาคม 2009, 11:44:34 PM »

!hoehoe !hoehoe !hoehoe ไม่เปนอย่างที่คิดเท่าไหร่แต่ไม่เปนไรคับได้ไปเที่ยวกับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆสนุกดีคับ  >coooool >coooool
อยากกลับไปล้างแค้นกระแหหางแดงจบหมอซะหน่อย l6 l6 ปลาไรวะฉลาดชิบ ทริปหน้าเอาใหม่ ขับรถกันสนุกมากคับ >SAFE$# >SAFE$#
แต่แหม!! สุธีพ่อมดแห่งลำเขางู ขี้คุยชิบเป๋ง!!! l8 l8 l11 l11

เค้าถึงบอก พ่อมดมักเจ้าเล่ห์ เอิ๊กๆๆๆ

!!!CBR150+ คันนี้ไม่ต้องกินข้าวลิง!!!

!!!CBR150CLUB!!!กลุ่มเพื่อแสวงหากำไร(ชีวิต)และแสวงหาผลประโยชน์(ทางด้านจิตใจ)!!!

BIKER จิตวิญญาณของชาวสองล้อ ไม่ว่าจะล้อเล็กหรือล้อใหญ่ จะร้อย จะกี่พัน ซีซี หัวใจของเราชาวสองล้อ ก็ยังจะทุ่มเทให้กับสองล้อที่เรามี แล้วเราจะดูถูกกันเพื่ออะไร ในเมื่อเราก็มีสองล้อเท่าๆกัน
     >>>JackMaNiA<<<

ppk_jf@hotmail.com
http://JackMaNia.hi5.com  (กำลังทำให้มันดูดี)

คำเตือน : " การมียานพาหนะ ทำให้ความสามารถในการดื่มสุราน้อยลง "
Ton_Oor
อย่าทำตัวเป็นกบในกะลา.....แหกตาดูชาวบ้านมั่งว่าเค้าไปถึงไหนแล้ว
CBR Activity

หน้าตาไม่สวย..แต่หัวใจกรู สวยมากกก

oor_flower@hotmail.com
« ตอบ #49 เมื่อ: 26, ตุลาคม 2009, 01:34:54 AM »

งานนี้ขอขอบคุณ สมาชิกทุกๆท่านที่ให้ความร่วมมือในการเดินทาง..เป้นอีกทริปที่พี่จะเก็บไว้ในความทรงจำ..........ไม่ว่าเราจะเจออุปสรรค
ขนาดไหน สมาชิกcbr150clubทุกท่านก็ไม่เคยที่จะหมดสนุก  อยากบอกว่า...ขอบคุณจริงๆ...ที่สมาชิกทุกคนให้ความร่วมมือ
นี่ก็เป็นอีก ๑ กำลังใจที่ทำให้พี่ รู้สึกอยากจะหากิจกรรมต่างๆ มาให้เหล่าสมาชิกทั้งหลายได้ร่วมกัน แล้วอย่าลืมเจอกันอีกในทริปหน้า
ไปกันเยอะๆแบบนี้นะคะ ทริปหน้า สนุกแน่ๆ...อิอิ

รักมากมาย สมาชิก cbr150club ทุกๆคน

Killswitch Engage
ใส่ขาม้าฟังเมทัลไม่ได้รึไง

คุณคือโคบาล!!!

kongportrait@hotmail.com
« ตอบ #50 เมื่อ: 26, ตุลาคม 2009, 02:43:14 AM »

ย๊ากกกกกกก ทริปหน้า จะไม่มีพลาดดดดดดดดดดดดดดดดด

เผียดตรงไหนอ่ะ -*- อิอิ

noomsabai
CBR Szone

noomsabai@hotmail.com
« ตอบ #51 เมื่อ: 26, ตุลาคม 2009, 02:54:15 AM »

>coooool   >coooool    >coooool

ViRuS_BC
CBR Commando

« ตอบ #52 เมื่อ: 26, ตุลาคม 2009, 03:07:34 AM »

สนุกมากครับ ทริปนี้ ยกเว้นเรื่องบริการของแพ

ขอบคุณ AP Honda ที่สนับสนุนค่าใช้จ่ายในครั้งนี้ครับ

ขอบคุณ พี่ๆ น้องๆ ทุกๆคน

และที่ขาดไม่ได้ ขอบคุณ ทรายและน้องหมาในปั๊ม ที่ทำให้ผมได้ก้านเบรค นิชชินก้านธง DIY โดยตาแจ๊ค ติดตั้งโดยพี่บอล

;) ;)

AOF-CBR-150
"อยากแรง ก็แซงไปก่อน"

"ไปเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก"

aof_onnut33@hotmail.com
« ตอบ #53 เมื่อ: 26, ตุลาคม 2009, 03:35:55 AM »

สนุกมากครับ ทริปนี้ ยกเว้นเรื่องบริการของแพ

ขอบคุณ AP Honda ที่สนับสนุนค่าใช้จ่ายในครั้งนี้ครับ

ขอบคุณ พี่ๆ น้องๆ ทุกๆคน

และที่ขาดไม่ได้ ขอบคุณ ทรายและน้องหมาในปั๊ม ที่ทำให้ผมได้ก้านเบรค นิชชินก้านธง DIY โดยตาแจ๊ค ติดตั้งโดยพี่บอล

;) ;)

อย่าลืม เอาลง DIY นะพี่  สุดยอดแล้ว

แล้วพี่เอา อะไรมา ใช้เป็น ก้าน มันเนี่ย

แต่ก็ สุดยอด อ่า

ขอ คารวะ อย่างงามๆๆๆ

"ศูนย์" ไม่ได้หมายความว่าล้มเหลว หรือไร้ค่า แต่มันหมายความว่า "จุดเริ่มต้น"
boyzaclub

« ตอบ #54 เมื่อ: 26, ตุลาคม 2009, 04:15:56 AM »

เสียดายไม่ได้ไปน่าไปๆๆๆๆๆๆ

panuv2
Administrator

panu_la@hotmail.com
« ตอบ #55 เมื่อ: 26, ตุลาคม 2009, 04:30:47 AM »

มาแว้วๆครับ  >som
ขอบอกว่าสนุกมากๆ บิดรถมันสมากครับ  !wanwan  !wanwan  !wanwan

กิจกรรมสนุกดีนะครับ สำหรับผม ไม่ได้คาดหวังอะไรมากอยู่แล้ว แค่เห็นการเสียสละ การทุ่มเท ช่วยเหลือกันและกัน ระหว่างทางที่ไป
คิดได้เลยยังไงสนุกแน่นอนครับ และผมก็สนุกมากเลยนะครับ

ปล.ข้อความข้างบนเขียนตามสคริปที่พี่เอกส่งมาให้ครับ
เพราะผมเมาไม่รู้เรื่องอะไรเลย 55555555555555+
อีกวันก็อึนๆ มึนๆ ง่วงๆ  :P :P :P

ขอขอบคุณ

AP HONDA สำหรับการช่วยเหลือในการเดินทางในครั้งนี้
พี่บอล พี่แอ้ม พี่อ็อบ เจ๊อ้อ  หัวแรงใหญ่ในการขับเคลื่อนของพวกเรา
ซีบีอาร์ คอมมานโด สำหรับการดูแลขบวน ตลอดทั้งการเดินทาง
ตาแน็ต ตาเบน พี่ปู่ว สำหรับการอำนวยความสะดวกในการเดินทางให้พวกเรา

และ พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ สมาชิก CBR150CLUB ร่วมการเดินทางทั้ง 47 คน
ทุกอย่างเยี่ยมมากๆครับ โดยเฉพาะ 1 ลังนั้น ชอบมากที่สุด เอิ๊กๆๆๆ

ขอบคุณทุกคนครับ

ปล.เด๋วรูปคงตามมาอีกล่ะครับ เห็นถ่ายกันไป แปดแสนล้านรูป  l13

PooN_HaTYaI

ความ " กลัว " เป็นแค่สิ่งที่เราสร้างขึ้น

poonza_183@hotmail.com
« ตอบ #56 เมื่อ: 26, ตุลาคม 2009, 04:41:09 AM »

l13 !goodjob

ทุกอย่างมันอยู่ที่ใจ  :D
knotcbr

« ตอบ #57 เมื่อ: 26, ตุลาคม 2009, 05:01:25 AM »

;D  มันส์จริงๆครับ สำหรับผมนะ แต่ไม่คิดว่าการรับน้องจะให้มา เต้น ไก่ย่างถูกเผา ฟระ   หลอนข้ามปีแน่เลย   หลังจากเอารูปที่ถ่ายไปให้พ่อดู พ่ออัดยับเลยครับ บอกว่าที่นี่ 20กว่าปีแล้ว มันไม่เคยปรับปรุง.....อะไรเลย ฯลฯ พ่อผมทำกิจการท่องเที่ยวอยู่บางม่วงอ่า แกกลับมาหลังทริปcbr 1วันแน่ะ เด๋วต้องหาเวลาไปสำรวจ กับ เก็บภาพด้วยตัวเองสะแล้ว  :P เอิ๊กๆๆ

hanong
NONGTU Sticker http://img16.imageshack.us/img16
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

โหน่งจักรยาน

« ตอบ #58 เมื่อ: 26, ตุลาคม 2009, 05:03:16 AM »

ดีจังเลยสนุกแล้วกลับมาปลอดภัยกันทุกคน
ทริปหน้าจะไม่ให้พลาดอีกแล้ว......... >A@$%^^ >A@$%^^ l9

-รับออกแบบสติ๊กเกอร์กลุ่ม/คลับ/โลโก้ ทุกชนิด
KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #59 เมื่อ: 26, ตุลาคม 2009, 06:45:05 AM »

โหว กล้องพี่บอล คอนทราสโหดมาก แหล่มเลย

เป็นทริปที่น่าจดจำจริงๆ 555

ขอบคุณบร๊ะจ้าววที่ทำให้เรามาเจอกัน และออกทริปด้วยกัน
ขอบคุณเพื่อนพี่น้อง ที่ทำให้การเดินทาง ไม่ใช่แค่การไปให้ถึงจุดหมายปลายทาง แต่มันมีอะไรให้น่าจดจำระหว่างทาง
ขอบคุณฮอนด้า

หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์