CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 [3] 4 5   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานปีใหม่คลับ  (อ่าน 25534 ครั้ง)
VaVaX2
((((อย่าทะนงตนว่าอยู่สูง>>>>สักวันเจ้าก็ไม่พ้นดิน))))
CBR Commando

« ตอบ #40 เมื่อ: 11, มกราคม 2011, 08:46:46 PM »

อยากได้ตุ๊กตาเหมือนกันอ่ะ !cry!
ก้อได้จะมีใครใจบุญมั้ยน้อ ;D ;D

:P :P :P  เลยวัยเล่นแล้ว พี่ เอา น้องตุ๊กตา ไปกอดก่อนดีม่ะ... ;D
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

เข้มโค้งS
สมาชิกยุคก่อน กับรถเก่าๆ

คนเข้าใจโลก

kem_hahaha@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #41 เมื่อ: 11, มกราคม 2011, 10:05:39 PM »

:-\ l8 สมัครเข้ามาในเว็ป กรุณาศึกษาวิธีการใช้เว็ปบอร์ด และห้องต่างๆ กันหน่อยนะครับ

ถ้าได้ศึกษาดูพวกห้องหลักๆด้านบน คำถามต่างๆที่ไม่น่าถามผมว่าคงไม่เกิดขึ้นหรอก :-\

เว็ปเรา กลุ่มเรามีมาก็นานแล้ว เรื่องรายละเอียดสำคัญๆเกี่ยวกับกลุ่ม

เช่น กฏระเบียบ หรือ สถานที่ตั้ง อะไรพวกนี้ คงไม่มีพลาดหรอกครับ >konan

กรุณาศึกษาดูให้ดีก่อน ระวังจะปล่อยไก่นะจ๊ะ

จัดเต็มไป 1 ดอก :P อย่าซีเรียส เพราะผมพูดความจริง >konan
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

จงรู้เท่าทันกิเลศ และอารมณ์ของตนเองอยู่เสมอ เพราะมันจะทำให้เราควบคุมตัวเองได้
เจริญพรmsn >>> kem_hahaha@live.com <<< 
เฟสบุ๊ค http://www.facebook.com/profile.php?id=1353005360
แฟนเพจ http://www.facebook.com/pages/%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%A1-%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%87S/254615134601303
เพียวคุง
ชีวิตมันมีสเต็ปของตัวมันเอง ดังนั้นไม่ต้องรีบข้ามสเต็ป...แค่...ค่อยๆไปก็พอแล้ว
I'm CBRsCLUB

takriew@hotmail.com
« ตอบ #42 เมื่อ: 11, มกราคม 2011, 11:01:13 PM »

:-\ l8 สมัครเข้ามาในเว็ป กรุณาศึกษาวิธีการใช้เว็ปบอร์ด และห้องต่างๆ กันหน่อยนะครับ

ถ้าได้ศึกษาดูพวกห้องหลักๆด้านบน คำถามต่างๆที่ไม่น่าถามผมว่าคงไม่เกิดขึ้นหรอก :-\

เว็ปเรา กลุ่มเรามีมาก็นานแล้ว เรื่องรายละเอียดสำคัญๆเกี่ยวกับกลุ่ม

เช่น กฏระเบียบ หรือ สถานที่ตั้ง อะไรพวกนี้ คงไม่มีพลาดหรอกครับ >konan

กรุณาศึกษาดูให้ดีก่อน ระวังจะปล่อยไก่นะจ๊ะ

จัดเต็มไป 1 ดอก :P อย่าซีเรียส เพราะผมพูดความจริง >konan

โดนอ่ะพี่เข้ม คำพูดเนี่ยะ >coooool >coooool >coooool

We 're the touring not the racing
colt
Weekend Riders Flyby

Crazy Riders

colt375@hotmail.com
« ตอบ #43 เมื่อ: 12, มกราคม 2011, 03:30:20 AM »

คร้าบโผมมมม :D

MY cbr can take me every where
Nock_CBR

« ตอบ #44 เมื่อ: 12, มกราคม 2011, 02:28:27 PM »

ผมจะบอกอะไรให้นะครับเพื่อนๆ ตัวผมอะผมรู้ครับว่าที่หลานหลวง ปั้มปิโตรนาส
เพียงแต่พอฟัง คุณ เข้มตอบ ว่า  "ก็ที่คลับอะครับ"
ผมก็ไม่แน่ใจ "คลับ" ที่คุณบอกอาจจะ เป็นคลับอะไรก็ได้  ทำมัยคุณเข้มไม่ตอบคนที่เข้ามาถามไปเลยอะครับ ว่า ที่ปั้มปิโตนาส หลานหลวง เหมือนที่ คุณ Xlimit ทำ
หลายๆคนเข้ามาถามเขาจะคิดยังไงครับ   บางทีการแสดงน้ำใจที่จะ บอกทาง หรือ สถานที เพื่อนัดหมายเพื่อให้คนใหม่ๆที่เขาไม่รู้
มันไม่ได้ ยากเย็นเลยนะครับ อีกทั้งยังทำให้คนที่เข้ามารู้สึกอบอุ่น มากขึ้นด้วย ว่าดูเป็นกันเอง ดูใส่ใจกันไม่แบ่งแยก ไม่ว่าจะเก่าจะใหม่
จะรู้หรือจะไม่รู้  "ค้นหา" ผมใช้เป็นครับ แต่ทุกครั้งที่นัดหมาย ต้องระบุ สถานที่นัดหมายกันอย่างชัดเจนแต่ที่หัวข้อมันไม่มีทำให้หลายคนเขาไม่แน่ใจครับ เขาเลยถามกัน
ผมขอโทษที่ผมอาจจะพิม อะไรเยอะไป แต่อยากให้รู้ว่ารู้สึกยังไงครับ ขอโทษด้วยนะครับ
VaVaX2
((((อย่าทะนงตนว่าอยู่สูง>>>>สักวันเจ้าก็ไม่พ้นดิน))))

« ตอบ #45 เมื่อ: 12, มกราคม 2011, 03:23:09 PM »

ผมจะบอกอะไรให้นะครับเพื่อนๆ ตัวผมอะผมรู้ครับว่าที่หลานหลวง ปั้มปิโตรนาส
เพียงแต่พอฟัง คุณ เข้มตอบ ว่า  "ก็ที่คลับอะครับ"
ผมก็ไม่แน่ใจ "คลับ" ที่คุณบอกอาจจะ เป็นคลับอะไรก็ได้  ทำมัยคุณเข้มไม่ตอบคนที่เข้ามาถามไปเลยอะครับ ว่า ที่ปั้มปิโตนาส หลานหลวง เหมือนที่ คุณ Xlimit ทำ
หลายๆคนเข้ามาถามเขาจะคิดยังไงครับ   บางทีการแสดงน้ำใจที่จะ บอกทาง หรือ สถานที เพื่อนัดหมายเพื่อให้คนใหม่ๆที่เขาไม่รู้
มันไม่ได้ ยากเย็นเลยนะครับ อีกทั้งยังทำให้คนที่เข้ามารู้สึกอบอุ่น มากขึ้นด้วย ว่าดูเป็นกันเอง ดูใส่ใจกันไม่แบ่งแยก ไม่ว่าจะเก่าจะใหม่
จะรู้หรือจะไม่รู้  "ค้นหา" ผมใช้เป็นครับ แต่ทุกครั้งที่นัดหมาย ต้องระบุ สถานที่นัดหมายกันอย่างชัดเจนแต่ที่หัวข้อมันไม่มีทำให้หลายคนเขาไม่แน่ใจครับ เขาเลยถามกัน
ผมขอโทษที่ผมอาจจะพิม อะไรเยอะไป แต่อยากให้รู้ว่ารู้สึกยังไงครับ ขอโทษด้วยนะครับ

คำว่า คลับ ในที่นี้หากท่านสมาชิกยอมเสียเวลาที่จะอ่านในหัวข้ออื่นๆตามห้องต่างๆมันจะไม่ใช่ปัญหาเลยครับ อยากให้สมาชิกทุกท่านเข้าไปศึกษาการใช้งานกันก่อนยอมเสียเวลาสักนิด ช่วยตัวเองก่อนที่จะให้ท่านอื่นช่วย แผนที่เข้าคลับท่านสมาชิกก็ทำแจ้งให้ทราบไว้อย่างชัดเจนแล้ว http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=3894.0 กับทั้งสถานที่ของคลับเราก็ระบุไว้อย่างชัดเจนเช่นกัน  >yes

Nock_CBR

« ตอบ #46 เมื่อ: 12, มกราคม 2011, 04:22:01 PM »

ผมต้องขอโทษด้วยนะครับ  cryyyyy
panuv2
Administrator

panu_la@hotmail.com
« ตอบ #47 เมื่อ: 12, มกราคม 2011, 06:29:31 PM »

ใจเย็นๆครับ...เรื่องเล็กๆน้อยๆ อย่าเก็บเอาไปคิดจนเป็นเรื่องใหญ่กันนะ พี่ๆเขาอาจจะลืมอ่าน ลืมตอบไปบ้างเพราะกำลังจะไปสนุก
ส่วนน้องๆก็งงว่าจัดที่ไหน เว็บเราก็ข้อมูลเยอะ กระทู้แผนที่อาจจะคลาดตากันไปบ้าง ก็ให้อภัยกันนะครับ ไปร่วมสนุกกัน...

ย้ำกันอีกที่ว่า

- งานมีวันที่ 15 ม.ค. 54 นี้...
- สถานที่ : ปั๊ม ปิโตรนาสหลานหลวง (ติดกับตึกการบินไทย สุดถนนหลานหลวงก่อนออกราชดำเนิน)
- เวลา ก่อน 3 ทุ่ม ( 21.00 น.)

*ของขวัญที่นำไปร่วมสนุก ราคาไม่ต่ำกว่า 200 บาท และต้องไม่เป็นพวกของกิน หรือ ของที่ใช้แล้วหมดไป ^^
ไว้เจอกันครับ  ;)

เข้มโค้งS

คนเข้าใจโลก

« ตอบ #48 เมื่อ: 12, มกราคม 2011, 07:44:25 PM »

l11

จงรู้เท่าทันกิเลศ และอารมณ์ของตนเองอยู่เสมอ เพราะมันจะทำให้เราควบคุมตัวเองได้
เจริญพรmsn >>> kem_hahaha@live.com <<< 
เฟสบุ๊ค http://www.facebook.com/profile.php?id=1353005360
แฟนเพจ http://www.facebook.com/pages/%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%A1-%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%87S/254615134601303
KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #49 เมื่อ: 12, มกราคม 2011, 08:28:40 PM »

คลับ มีที่เดียว ไม่ได้หนีไปไหน

ไปๆๆๆ ไปงานปีใหม่ อย่ามาดราม่า ปั๊ด จับตัดต่อ photoshop เรียงคนให้หมดเลย เดี๊ยะๆๆๆๆๆๆ 555555+++  >:( >:(

>som >som

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #50 เมื่อ: 12, มกราคม 2011, 08:35:22 PM »

>SAFE$# >SAFE$# >SAFE$#

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

VaVaX2

« ตอบ #51 เมื่อ: 12, มกราคม 2011, 08:56:08 PM »

คลับ มีที่เดียว ไม่ได้หนีไปไหน

ไปๆๆๆ ไปงานปีใหม่ อย่ามาดราม่า ปั๊ด จับตัดต่อ photoshop เรียงคนให้หมดเลย เดี๊ยะๆๆๆๆๆๆ 555555+++  >:( >:(

>som >som
:-\โหดจัง

KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

« ตอบ #52 เมื่อ: 12, มกราคม 2011, 09:08:03 PM »

กระทู้ปักหมุด และวิธีการใช้งานบอร์ด มีที่หน้าแรก ควรอ่านอย่างยิ่งครับ

เป็นข้อมูลเบื้องต้นสำหรับสมาชิกใหม่ได้ดีมากๆ จะได้รู้ ว่าพวกเราสนุกสนานกันยังไง พบปะกันที่ไหน

แล้วเราก็จะได้คุยกันสนุกมากขึ้น

คิดมาก ขี้เหม็น ไปๆๆๆ ซื้อของเตรียมจับฉลากได้แล้ว ปั๊ด กัดหูขาดเรียงคนเลย 5555+++

violetman
ขออภัยในบางลีลา
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

อยากรู้จัก ต้องมาสัมผัสไกล้ ๆ

robotoon@hotmail.com
« ตอบ #53 เมื่อ: 12, มกราคม 2011, 09:14:02 PM »

:P           :P           :P

Uploaded with ImageShack.us

ตามเจ๊มาเร้วว....ววว  เดี๋ยวจะพาไปออกทริป
ballcbr

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« ตอบ #54 เมื่อ: 12, มกราคม 2011, 10:36:41 PM »

เอาล่ะครับ ไม่มีใครผิดใครไม่ผิด  เป็นเรื่องการเข้าใจไม่ตรงกัน ทั้งนี้ต้องขออภัยสำหรับสมาชิกที่ใช้เว็บฯ ทั่วๆไปก่อนว่า คำว่าคลับ
ที่พวกคนบางคนพูดถึงนี่คืออะไร  คลับ หมายถึงสถานที่ที่พวกเราสมาชิกชาวคลับที่มีการสมัครสมาชิก และมีการพบปะกันเป็นประจำ
ที่นอกเหนือจากการใช้เว็บ ในทุกคืนวันเสาร์ที่ปั้มปิโตนาส ถนนหลานหลวง ซึ่งในส่วนของกฏระเบียบการเป็นสมาชิกนั่นมีอยู่ในส่วนของ
กฏระเบียบการสมัครสมาชิกกลุ่ม ซึ่งไม่ใช่ทุกคนที่เข้าใช้เว็บฯจะเป็นสมาชิกคลับได้ และเนื่องจากเทศกาลปีใหม่ที่ผ่านมา เรายังไม่ได้
จัดงานรื่นเริงกัน จึงมีความเห็นตรงกันว่าจะจัดกันขึ้นโดยเฉพาะของสมาชิกคลับ โดยใช้การสื่อสารผ่านหน้าเว็บฯเป็นหลัก จึงเกิดการ
ไม่เข้าใจผิดกันขึ้นมา โดยที่ไม่มีการแนะนำว่าคลับอยู่ที่ไหน เนื่องจากไม่ใช่กระทู้แนะนำสถานที่กับสมาชิกทั่วไปจังไม่ได้มีการแนะนำ
ถึงรายละเอียดที่ตั้ง จึงขออภัยมา ณ โอกาสนี้ด้วย และพวกเราทุกคนก็ยินดีต้อนรับทุกท่านที่เข้ามาใช้เว็บฯ ที่ต้องการจะเป็นสมาชิกคลับ
และอยู่ในข้อกำหนดการรับสมาชิกของเรา โดยมีความคิดที่จะทำอะไรแบบเดียวกันกับเราเสมอครับ  ;)
KAATO

« ตอบ #55 เมื่อ: 12, มกราคม 2011, 10:55:09 PM »

จากพี่บอล ผมขอเสริมครับ

สมาชิกคลับ กับสมาชิกเว็ป อยู่ที่เดียวในเว็ปนี้แหละครับ

แต่

คำจำกัดความของ "สมาชิกคลับ" นั้น

คือ

"คนที่มานั่งคุย ร่วมเฮฮา ไปไหนมาไหนกับเรา เห็นหน้ากัน พูดคุยกัน ที่คลับหลานหลวง และพวกเราก็ทำกิจกรรมร่วมกันมาโดยตลอด จนสมาชิกในคลับ ได้รู้จักนิสัยใจคอกัน เป็นอย่างดี"

และยังเป็น "สมาชิกที่รวมตัวกันในภาคต่างๆของประเทศไทย ที่มีการรวมกลุ่ม และทำประโยชน์ร่วมกันต่อสังคมอย่างเห็นได้ชัด"

ส่วนสมาชิกเว็ปนั้น ก็คือทุกคนในบอร์ดนี้แหละครับ มาทำความรู้จักกันในงานปีใหม่นี้ด้วยกันได้ และก็จะได้พัฒนาไปเป็นสมาชิกคลับในขั้นต่อไป

ฉะนั้น การเป็นสมาชิกคลับนั้นคือ การที่คุณแสดงตัวและเปิดใจร่วมสนุกสนานพูดคุยกันโดยไม่ได้ผ่านเว็ปบอร์ด ทุกวันเสาร์ครับ  !goodjob

มากันเลย ไม่ต้องเขิน มีเรื่องราวมากมายแบ่งปันกันทุกอาทิตย์อยู่แล้ว

panuv2
Administrator

panu_la@hotmail.com
« ตอบ #56 เมื่อ: 12, มกราคม 2011, 11:25:12 PM »

เอาล่ะครับ ไม่มีใครผิดใครไม่ผิด  เป็นเรื่องการเข้าใจไม่ตรงกัน ทั้งนี้ต้องขออภัยสำหรับสมาชิกที่ใช้เว็บฯ ทั่วๆไปก่อนว่า คำว่าคลับ
ที่พวกคนบางคนพูดถึงนี่คืออะไร  คลับ หมายถึงสถานที่ที่พวกเราสมาชิกชาวคลับที่มีการสมัครสมาชิก และมีการพบปะกันเป็นประจำ
ที่นอกเหนือจากการใช้เว็บ ในทุกคืนวันเสาร์ที่ปั้มปิโตนาส ถนนหลานหลวง ซึ่งในส่วนของกฏระเบียบการเป็นสมาชิกนั่นมีอยู่ในส่วนของ
กฏระเบียบการสมัครสมาชิกกลุ่ม ซึ่งไม่ใช่ทุกคนที่เข้าใช้เว็บฯจะเป็นสมาชิกคลับได้ และเนื่องจากเทศกาลปีใหม่ที่ผ่านมา เรายังไม่ได้
จัดงานรื่นเริงกัน จึงมีความเห็นตรงกันว่าจะจัดกันขึ้นโดยเฉพาะของสมาชิกคลับ โดยใช้การสื่อสารผ่านหน้าเว็บฯเป็นหลัก จึงเกิดการ
ไม่เข้าใจผิดกันขึ้นมา โดยที่ไม่มีการแนะนำว่าคลับอยู่ที่ไหน เนื่องจากไม่ใช่กระทู้แนะนำสถานที่กับสมาชิกทั่วไปจังไม่ได้มีการแนะนำ
ถึงรายละเอียดที่ตั้ง จึงขออภัยมา ณ โอกาสนี้ด้วย และพวกเราทุกคนก็ยินดีต้อนรับทุกท่านที่เข้ามาใช้เว็บฯ ที่ต้องการจะเป็นสมาชิกคลับ
และอยู่ในข้อกำหนดการรับสมาชิกของเรา โดยมีความคิดที่จะทำอะไรแบบเดียวกันกับเราเสมอครับ  ;)

จากพี่บอล ผมขอเสริมครับ

สมาชิกคลับ กับสมาชิกเว็ป อยู่ที่เดียวในเว็ปนี้แหละครับ

แต่

คำจำกัดความของ "สมาชิกคลับ" นั้น

คือ

"คนที่มานั่งคุย ร่วมเฮฮา ไปไหนมาไหนกับเรา เห็นหน้ากัน พูดคุยกัน ที่คลับหลานหลวง และพวกเราก็ทำกิจกรรมร่วมกันมาโดยตลอด จนสมาชิกในคลับ ได้รู้จักนิสัยใจคอกัน เป็นอย่างดี"

และยังเป็น "สมาชิกที่รวมตัวกันในภาคต่างๆของประเทศไทย ที่มีการรวมกลุ่ม และทำประโยชน์ร่วมกันต่อสังคมอย่างเห็นได้ชัด"

ส่วนสมาชิกเว็ปนั้น ก็คือทุกคนในบอร์ดนี้แหละครับ มาทำความรู้จักกันในงานปีใหม่นี้ด้วยกันได้ และก็จะได้พัฒนาไปเป็นสมาชิกคลับในขั้นต่อไป

ฉะนั้น การเป็นสมาชิกคลับนั้นคือ การที่คุณแสดงตัวและเปิดใจร่วมสนุกสนานพูดคุยกันโดยไม่ได้ผ่านเว็ปบอร์ด ทุกวันเสาร์ครับ  !goodjob

มากันเลย ไม่ต้องเขิน มีเรื่องราวมากมายแบ่งปันกันทุกอาทิตย์อยู่แล้ว

แบบนี้ล่ะครับ ถั่วต้ม...นะครับ ^^

เข้มโค้งS

คนเข้าใจโลก

« ตอบ #57 เมื่อ: 12, มกราคม 2011, 11:37:26 PM »

ตกลงเสาร์ หรือ อาทิตย์ กันแน่ครับพี่ ???

:P 555555555555555555+ จัดไป1ดอก

KAATO

« ตอบ #58 เมื่อ: 12, มกราคม 2011, 11:39:06 PM »

ตกลงเสาร์ หรือ อาทิตย์ กันแน่ครับพี่ ???

:P 555555555555555555+ จัดไป1ดอก

อ้าวเข้ม เอ็งอยากโดนตัดต่อลงทีวีพูลใช่มั้ย
หึหึหึหึหึหึหึหึ !>>) !>>)

เข้มโค้งS

คนเข้าใจโลก

« ตอบ #59 เมื่อ: 12, มกราคม 2011, 11:42:28 PM »

:o  ซวยแล้วไง @#%$(  หนูขอโต้ด :(

หน้า: 1 2 [3] 4 5   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์