CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมไว้อาลัยให้ฮีโร่ของวงการสองล้อไทย น้าจั๊บ คริสมาส วิไลโรจน์  (อ่าน 10252 ครั้ง)
Natthapong
I'm CBRsCLUB

poon racing the bike work shop you can trust

« ตอบ #20 เมื่อ: 03, ธันวาคม 2010, 07:47:09 PM »

ขอแสดงความเสียใจ <cryให้กับครอบครัวของน้าจิ๊บ ด้วยนะคับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

It's more than just oil. it's liquid engineering

CBR 150 R Technical Specification

.................................................CBR 150 + + + + ......................................................

Dewz
น้องกล้วยหอม

dewzbiggalo@hotmail.com
« ตอบ #21 เมื่อ: 03, ธันวาคม 2010, 08:14:24 PM »

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ ผมจะไม่ลีมว่าวันนึงผมเคยได้นั่งทานข้าวร่วมโต๊ะกับคุณลุงครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

Asus
ผมมันคนจรครับ

CBR แดงดำ..ขอขี่แบบเดิมๆ

ha_lovelove@hotmail.com
« ตอบ #22 เมื่อ: 03, ธันวาคม 2010, 09:12:10 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะครับ.......หลับให้สบายน่ะครับ.........คุณจะอยูในใจเราตลอดไปครับ...... <cry

"ก็แค่ต้องการชีวิตที่อิสระ แค่ต้องการออกพจญภัย และต้องการสร้างชื่อ
ฉันไม่ต้องการทำร้ายใครแต่ถ้าใครมาขวางก็แค่ต้องจมไปพร้อมกับกองเลือด"
HP500
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

เหยียบแบรคคิดถึงเมีย เข้าเกียร์คิดถึงเธอ

« ตอบ #23 เมื่อ: 03, ธันวาคม 2010, 09:14:12 PM »

หลับให้สบายครับ
kapooklook

..... ไม่สนิท อย่าเอิด .....

« ตอบ #24 เมื่อ: 03, ธันวาคม 2010, 09:40:04 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

Ekakachai
ขับเร็วชิดซ้าย ขับไวชิดขวา

จำกัดความเร็ว 180 กม./ 3 ชั่วโมง

ekakachai_34@windowslive.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #25 เมื่อ: 03, ธันวาคม 2010, 11:34:52 PM »

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว วิไลโรจน์ ด้วยคับ
แม้ว่าจะไม่อยู่แล้ว แต่สิ่งดีๆผลงานที่ผ่านมาจะคงอยู่ในความทรงจำของพวกเรารุ่นต่อๆไปหลับให้สบายนะครับ

Ekakachai  < เก่ง > @ ซอย  สุทธิพร ดินแดง  ก.ท.ม.
 แข่งเรือลือเลื่อง เมืองงาช้างดำ จิตรกรรมวัดภูมินทร์ แดนดินส้มสีทอง เรืองรองพระธาตุแช่แห้ง
fimmaster

Let's Me Go,too ไป ไหน ไป ด้วย ก้น ครับ

gu18law@hotmail.com
« ตอบ #26 เมื่อ: 04, ธันวาคม 2010, 12:01:14 AM »

<cryขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว วิไลโรจน์ ด้วยคับ

noomsabai
CBR Szone

noomsabai@hotmail.com
« ตอบ #27 เมื่อ: 04, ธันวาคม 2010, 12:06:45 AM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #28 เมื่อ: 04, ธันวาคม 2010, 12:23:06 AM »

R.I.P ขอให้ป๋าจั๊บ หลับให้สบายครับ และขอแสดงความเสียใจแก่ครอบครัว วิไลโรจน์ ด้วยครับ

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

Nine_am
CBR Moderator

ทำต่อไป ถ้าใจรัก

watjipong21@hotmail.com
« ตอบ #29 เมื่อ: 04, ธันวาคม 2010, 12:54:53 AM »

ซื้อ มอไซคันแรก KR 150  เพราะน้าจั๊บขี่รุ่นนี้ได้แช้มป์ประเทศไทย ถึงแม้จะล้มบ่อยๆ  สมัยนั้น(ยังจำได้มิเคยลืม)

ขอแสดงความเสียใจอย่าสุดซื้งกับครอบครัว วิไลโรจน์ ครับ

และขอให้ น้าจั๊บ หลับให้สบาย นะครับ

JAMES_CBR2010
อดีตคือสิ่งที่ผ่านไปแล้ว

ท้อได้แต่.....อย่าถอย

runk2009@windowslive.com
« ตอบ #30 เมื่อ: 04, ธันวาคม 2010, 03:08:56 AM »

ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของน้าจั๊บด้วยนะครับ วงการมอเตอร์สปปอร์ตบ้านเราต้องสูญเสียบุครากรดีๆไปอีกหนึ่งคนน้าจะเป็นฮีโร่และจะอยู่ในความทรงจำของผมตลอดไปครับ หลับให้สบายเถิดครับครับ
Ravee
ความมืด ทำให้รู้ว่ายังมีแสงสว่าง
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

Ravee S. Asura

Ravee316@Hotmail.com
« ตอบ #31 เมื่อ: 04, ธันวาคม 2010, 05:15:15 AM »

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว วิไลโรจน์ อย่าสุดซึ้งครับ

ถึงจะไม่ได้รู้จักกันเป็นการส่วนตัวแต่ผมก็อดใจหายไม่ได้กับการจากไป  ของคุณคริสมาส

ผมจำได้ว่าสมัยผมเริ่มรู้จักกับมอเตอร์ไซค์ใหม่ๆ ชื่อนี้เป็นชื่อที่คุ้นหูมาตลอด

เรื่องที่จำแม่นที่สุดคือการเอา nsr250 ไปคว้าชัยที่ มาเก๊า  ตอนนั้นผมยังว่าสุดยอดเลย

ผมเลยไม่สงสัยเลยว่าทำไมลูกชาย (ฟีม) ถึงได้ไประดับโลก

หลับให้สบายนะครับ   

และก็ฝากถึงฟีมด้วยนะ  สู้ๆๆ   
parod
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

ไปตาม....อำเภอใจ....ที่ต้องการ

« ตอบ #32 เมื่อ: 04, ธันวาคม 2010, 06:15:43 AM »

หลับให้สบายนะคับ น้าจั๊บจะอยู่ในใจตลอดไป ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัว วิไลโรจน์ ด้วยคับ
Chaiyatus
Kim Lubricants Shop

chaiyatus@hotmail.com
« ตอบ #33 เมื่อ: 04, ธันวาคม 2010, 08:05:03 AM »

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว "วิไลโรจน์" ด้วยนะครับ

Kim Lubricants Shop จำหน่ายน้ำมันเครื่องสังเคราะห์100% Ptt , Shell , Valvoline , Motul , Gulf , Sunoco , ผลิตภัณฑ์หล่อลื่นโซ่และล้างโซ่ ราคาพิเศษ สนใจสั่งซื้อสินค้าหรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ 086-335-8330 คิม ขอบคุณครับ
KaEEE

รายๆ...ก้อ..กรู..!!!

kskitcha@hotmail.com
« ตอบ #34 เมื่อ: 04, ธันวาคม 2010, 08:11:08 AM »

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัววิไลโรจน์ และชาวสองล้อทุกคนครับ
ชื่อนี้ได้ยินมานานตั้งแต่เด็ก.... และจะมีชื่อนี้ติดอยู่ในความทรงจำตลอดไป......

NoterideR
รถเต็มร้อย...แต่ใจต้องเกินร้อย...
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ORIGIN IN PATTAYA

« ตอบ #35 เมื่อ: 04, ธันวาคม 2010, 09:32:17 AM »

ขอให้ไปสู่สุขติครับ...ขอร่วมไว้อาลัยด้วยครับ

DOGPiLE
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ชีวิตไม่ใช่เกมพลาดแล้วไม่สามารถเริ่มใหม่หรือกดโหลด

DOGPiLE3@hotmail.com
« ตอบ #36 เมื่อ: 04, ธันวาคม 2010, 04:34:04 PM »

<cryขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว วิไลโรจน์ ด้วยคับ  <cry

Uploaded with ImageShack.us[/URL
chutipong304

« ตอบ #37 เมื่อ: 04, ธันวาคม 2010, 05:12:31 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ กลับการจากไปอย่างกระทันหันหลังจากทราบข่าวเพียงไม่กี่วัน
น่ากลัวจริงมะเร็ง !sadsad
amnaj199
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: 05, ธันวาคม 2010, 12:01:04 AM »

ขอไห้ไปสู่สุขติด้วยเถิด
wanniwat99
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

อิฐสระเสรี ชาวอันดามัน

« ตอบ #39 เมื่อ: 05, ธันวาคม 2010, 12:08:11 AM »

ขอเเสดงความเสียใจคับ น้าจั้บอยู่ในใจเสมอร่วมไว้อาลัยคับ <cry
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์