CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทางกลุ่มขอขอบคุณ  (อ่าน 7955 ครั้ง)
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #20 เมื่อ: 23, มีนาคม 2010, 11:05:42 PM »

;) ;) ;) ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ  ;) ;) ;)
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

space
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #21 เมื่อ: 23, มีนาคม 2010, 11:08:58 PM »

ขอบคุณครับ

;) ;) ;)
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ท่านชายบ้าหวัน
ผู้บริหารด้านการออกแบบทารก

ที่ปรึกษาด้านท่วงท่าและลีลา

m_cbr150@windowslive.com
« ตอบ #22 เมื่อ: 24, มีนาคม 2010, 12:07:38 AM »

;) ;) ;)  ขอบคุณมากๆสำหรับสถานที่ ให้พวกเราได้พักผ่อนและได้สนุกกันอย่างมากมายครับ  ;) ;) ;)

<<-----    สายลมผสมแอลกอฮอล์    ------<<<จงเป็น ศุกร์เป็นศุกร์เถิด  อย่าได้เป็น จันทร อังคาร  พุธ พฤหัส เลย
Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี
I'm CBRsCLUB

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #23 เมื่อ: 24, มีนาคม 2010, 12:31:10 AM »

งานนี้ขาดความอนุเคราะห์จากเจ้าของสถานที่ล่ะก็ กิจกรรมดี ๆ และสนุกเช่นนี้จะไม่เกิดเลย ขอบคุณมาก ๆ ครับ  ;) ;) ;) ;)

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

Uploaded with ImageShack.us
AXA

CBRแดง-ดำคาบู

« ตอบ #24 เมื่อ: 24, มีนาคม 2010, 02:37:42 AM »

ขอบคุณครับ ;) ;) ;) ;) ;)
yutsoisu
นิ่ง ขรึ๋ม เงียบ เข้ม โหด ติ้งต้อง ตอแหล๋ เด็กแนว ไม่แว๊น LOVE CBR 150

ชีวิตมัน ๆ ยังไม่สิ้น ก็ซิ่งกันต่อไป

yutsoisu@windowslive.com
« ตอบ #25 เมื่อ: 24, มีนาคม 2010, 03:04:54 AM »

>coooool >coooool

Sidoney
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

susano_o9@hotmail.com
« ตอบ #26 เมื่อ: 24, มีนาคม 2010, 03:23:42 AM »

สนุกมากครับ  ขอบคุณมากครับ

kanung
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

การเดินทาง ย่อมสนุกกว่า การถึงที่หมาย

kanung16_nung@hotmail.com
« ตอบ #27 เมื่อ: 24, มีนาคม 2010, 04:17:19 AM »

;) ;)

TRAFFICKER

« ตอบ #28 เมื่อ: 24, มีนาคม 2010, 08:30:36 AM »

:D ขอบคุณ จากใจพวกเราทุกคนครับ..... ;) ;) ;)

เหลือง เรือง รอง เหมือน กลอง คลี่
Valentino Wish
The Best of VIP Super Bike ~

Service By.Ton Panda JomTong 19.

tmk_32475@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #29 เมื่อ: 24, มีนาคม 2010, 08:50:38 AM »

;)   ต้องขอขอบพระคุณมากๆ เลยนะครับ   ;)

Mail  -  tmk_32475@hotmail.com  ,  Facebook  -  https://www.facebook.com/valentino.wish  ,  Twitter  -  @Valentino_777  ,  Skype Name  -  Valentino.777

BlackBerry PIN  ::  226CA00F  ,  Mobile  -  ตอนนี้ได้เปลี่ยนเบอร์มือถือใหม่แล้วนะครับ ขออภัยหากโทรเบอร์เดิมไม่ติด  กรุณาติดต่อ  084 427 8757
Ton_Oor
อย่าทำตัวเป็นกบในกะลา.....แหกตาดูชาวบ้านมั่งว่าเค้าไปถึงไหนแล้ว
CBR Activity

หน้าตาไม่สวย..แต่หัวใจกรู สวยมากกก

oor_flower@hotmail.com
« ตอบ #30 เมื่อ: 25, มีนาคม 2010, 02:49:54 AM »

ขอขอบพระคุณ เจ้าของสถานที่มากๆเลยค่ะ ที่ให้ที่พักพวกเราอย่างสะดวกสบาย ไปกี่ปี ก็ไม่เคยเบื่อเลย บรรยากาศและบ้านสวยๆ
 ส่วน น้องบอมและน้องจุ๋ม ต้องขอขอบคุณที่ช่วยประสานงานสำหรับที่พักดีๆ ที่มอบให้แก่สมาชิกเราทุกคน
 อีกคนที่ลืมไม่ได้ คุณพี่แม่บ้าน ที่คอยอำนวยความสะดวกให้กับพวกเราทุกปี
 เราจะไม่ลืมพระคุณของบุคลทั้ง4ท่านนี้เลย ขอขอบคุณจากใจสมาชิก cbr150 clubทุกท่านๆเลยค่ะ ขอขอบคุณจริงๆ
หวังว่าปีหน้า คงให้โอกาศพวกเราทุกคนได้ไปพักผ่อนและจัด กิจกรรมดีๆ ที่คฤหาส์สีฟ้า หลังนี้อีกนะคะ ขอบคุณจริงๆค่ะ

LAVEE
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

BRAVO!! JAPANESE MACHINE .

capasian@hotmail.com
« ตอบ #31 เมื่อ: 25, มีนาคม 2010, 03:54:22 AM »

ขอบคุณเจ้าของสถาณที่และ ผู้เกี่ยวข้องทุกคนครับ

"ถนนหลวง ไม่ใช่สนามแข่ง เพราะบนถนน มีรถที่สวนมา"
tommylee
รู้จักมั้ยCBRในตำนานอ่ะ

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

tommylee_onpa@hotmail.com
« ตอบ #32 เมื่อ: 25, มีนาคม 2010, 04:37:24 AM »

;) ขอบคุณคับ แล้วปีหน้าให้เราไปอีกนะคับ ;) ;)

อดีต... ปัจจุบัน...

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์