CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เดือนแห่งความรักนี้ แบ่งรักให้น้อง ด้วยกันเถอะ  (อ่าน 14847 ครั้ง)
ballcbr
I'm CBRsCLUB

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« เมื่อ: 16, มกราคม 2010, 05:37:25 PM »

สถานสงเคราะห์เด็กพิการและทุพพลภาพปากเกร็ด (บ้านนนทภูมิ) (Home for Children with Disabilities)
เป็นสถานที่เลี้ยงดู ให้การศึกษา อบรมจริยธรรมและฝึกอาชีพแก่เด็กพิการทางร่างกายทั้งชายและหญิง อายุ 7-18 ปี หรือมากกว่า
โดยเป็นองค์กรเล็กๆ มีอาสาสมัครเข้ามาช่วยทำงาน

ทางคณะกรรมการกลุ่ม มีความเห็นตรงกันว่า ทางกลุ่มเรา น่าจะจัดกิจกรรมดีๆเพื่อน้องๆกลุ่มนี้

จึงได้มีโครงการ "เดือนแห่งความรัก CBRแบ่งรักให้น้อง" ขึ้นมา

ขอเชิญเพื่อน พี่น้อง สมาชิกทุกท่านที่มีความประสงค์จะไปร่วมทำกิจกรรมอันอบอุ่นนี้ ลงชื่อได้ที่กระทู้นี้ครับ

หมายกำหนดการ
ในวัน เสาร์ ที่ 6 มีนาคม 2553 เราจะนัดเจอกันที่หน้าคลับ เวลา 13.00 น. ( ปั้มปิโตนาส ถนนหลานหลวง ) แล้วเมื่อพร้อม
จะเดินทางไป ณ จุดที่สอง คือ สพานพระราม 7 เพื่อรับกลุ่ม สตั๊น( ไปโชว์ในงาน ) และเดินทางต่อไปยังจุดหมาย

เว็ปไซท์ของมูลนิธิ : http://www.nontapum.com/web%20pages/p01/p01-1.html

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

Nine_am
CBR Moderator

ทำต่อไป ถ้าใจรัก

watjipong21@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 16, มกราคม 2010, 06:11:39 PM »

ไปๆๆๆ  เต็มที่คับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

tommylee
รู้จักมั้ยCBRในตำนานอ่ะ

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

tommylee_onpa@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 16, มกราคม 2010, 06:48:11 PM »

!goodjob ไปคับพี่ไปๆไกล้บ้านด้วย ถ้าไม่ติดงานไปแน่ๆคับ

อดีต... ปัจจุบัน...

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...
noomsabai
CBR Szone

noomsabai@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 16, มกราคม 2010, 08:02:47 PM »

!goodjob  !goodjob !goodjob
สมาชิกต่างจังหวัดอยากมีส่วนร่วมทำบุญแบ่งปันความรักในครั้งนี้จังเลยครับ
 ;D ทำเสื้อยืดคลับแบบใส่เล่นชิวๆ (รุ่นแบ่งรักให้น้อง)  เพื่อนำรายได้หักค่าใช้จ่ายไปร่วมสมทบทุนกับพี่ๆเพื่อนที่ กทม. ดีไหมครับ
ได้ทั้งเสื้อได้ทั้งบุญร่วมกันน่าจะโอเคนะครับ
สมมติกำไรตัวละ 150.-(ถึงรึปล่าว) ขายได้ 100 ตัว ก็ได้ 15,000.- แล้วอ่ะคับ
ผมมั่นใจว่าสมาชิกเวปไซค์ท่านอื่น ก็อยากทำบุญร่วมกับเพื่อนๆ ในคลับเช่นกัน >>> ชาติหน้าจะได้มาขับ CBR ด้วยกันอีก(ว่าไปนั่น)
***  สุดท้ายนี้ที่กล่าวมาทั้งหมดเป็นความคิดเห็นส่วนตัวเท่านั้น ยังงัยก็อยากฝากให้พี่ๆเพื่อนๆ ที่ กทม.ช่วยพิจารณา และรับไว้เป็นภาระ ด้วยนะคับ
/// เหลือเวลาอีกเดือนกว่าๆ ทำเสื้อน่าจะทันนะครับ

tan

tan69_2008@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 16, มกราคม 2010, 10:11:44 PM »

สมาชิกต่างจังหวัดอยากมีส่วนร่วมทำบุญแบ่งปันความรักในครั้งนี้จังเลยครับ
 ;D ทำเสื้อยืดคลับแบบใส่เล่นชิวๆ (รุ่นแบ่งรักให้น้อง)  เพื่อนำรายได้หักค่าใช้จ่ายไปร่วมสมทบทุนกับพี่ๆเพื่อนที่ กทม. ดีไหมครับ
ได้ทั้งเสื้อได้ทั้งบุญร่วมกันน่าจะโอเคนะครับ
สมมติกำไรตัวละ 150.-(ถึงรึปล่าว) ขายได้ 100 ตัว ก็ได้ 15,000.- แล้วอ่ะคับ
ผมมั่นใจว่าสมาชิกเวปไซค์ท่านอื่น ก็อยากทำบุญร่วมกับเพื่อนๆ ในคลับเช่นกัน >>> ชาติหน้าจะได้มาขับ CBR ด้วยกันอีก(ว่าไปนั่น)
***  สุดท้ายนี้ที่กล่าวมาทั้งหมดเป็นความคิดเห็นส่วนตัวเท่านั้น ยังงัยก็อยากฝากให้พี่ๆเพื่อนๆ ที่ กทม.ช่วยพิจารณา และรับไว้เป็นภาระ ด้วยนะคับ
/// เหลือเวลาอีกเดือนกว่าๆ ทำเสื้อน่าจะทันนะครับ

ถ้าทำดีแน่นอนครับ  ที่แน่ๆๆๆไปด้วยคนเน้อ l11

Uploaded with ImageShack.us
black sheep
ถึงสันดานดูรั้น แต่ใจกรูมันก็ CBR'SCLUB100%

คือหยั๋งหว่า?
« ตอบ #5 เมื่อ: 16, มกราคม 2010, 11:04:42 PM »

>jakkkk   ต๊กกะจายยยย รูปหัวข้อกระทู้ หายใจหมดเลย
 l13   แต่ไปแน่นอนคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

TRAFFICKER
CBR Commando

« ตอบ #6 เมื่อ: 16, มกราคม 2010, 11:14:15 PM »

:D  จัดไป อย่าให้เสียครับพี่น้อง

เหลือง เรือง รอง เหมือน กลอง คลี่
PaTZa

♂♀ อนาคตต้องก้าวไป ♥☺♥

pat_love2@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 17, มกราคม 2010, 12:56:31 AM »

ไปด้วยครับ >SAFE$# >SAFE$#

นานๆ ได้ทำบุญครั้งนึง  l12

บางวันมันเหนื่อยนัก แต่ต้องสู้เพื่ออนาคต
Nack
ชื่อ แน๊กครับ ชอบสีเขียว รักธรรมชาติ เวลาว่าง ชอบปลูกต้นไม้
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

หยุดได้แต่อย่าถอย ถอยได้แต่ทีละก้าว

nack4639@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #8 เมื่อ: 17, มกราคม 2010, 04:52:57 AM »

จัดไปครับพี่น้อง ยังไงขอให้เป็นเสา-อาทิตย์นะครับพี่น้อง
เข้มโค้งS
สมาชิกยุคก่อน กับรถเก่าๆ

คนเข้าใจโลก

kem_hahaha@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #9 เมื่อ: 17, มกราคม 2010, 06:00:40 AM »

ไม่พลาด  อิอิ >som !wanwan

จงรู้เท่าทันกิเลศ และอารมณ์ของตนเองอยู่เสมอ เพราะมันจะทำให้เราควบคุมตัวเองได้
เจริญพรmsn >>> kem_hahaha@live.com <<< 
เฟสบุ๊ค http://www.facebook.com/profile.php?id=1353005360
แฟนเพจ http://www.facebook.com/pages/%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%A1-%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%87S/254615134601303
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #10 เมื่อ: 17, มกราคม 2010, 06:29:19 AM »

l3 l3

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

keaow_ap
Mookeaow.hi5.com
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

keaow_ap@hotmail.com keaow_ap@yahoo.com
« ตอบ #11 เมื่อ: 17, มกราคม 2010, 03:54:38 PM »

>coooool

~ ทางโค้ง..แม้มันจะเป็นอุปสรรคที่ยากลำบาก
 แต่ก็เป็นสีสัน ที่ทำให้การเดินทาง..มีชีวิตชีวา.. ~
ต้น นครปฐม

มาร่วมกันสร้างครอบครัวที่อบอุ่นกันเถอะ

« ตอบ #12 เมื่อ: 17, มกราคม 2010, 04:46:12 PM »

l13 l13 l3 l3ไปด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆ ผมไปด้วยคับ

จุดมุ่งหมายครั้งแรกของการมาคลับคืออะไร
จงจำไว้ให้มั่นแล้วอย่าลืมเมื่อท่านอยู่นานๆ
และคอยเป้นตัวอย่างให้น้องใหม่ๆด้วยคับ
DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #13 เมื่อ: 17, มกราคม 2010, 05:09:32 PM »

:)

popo_c2

« ตอบ #14 เมื่อ: 17, มกราคม 2010, 05:15:12 PM »

น้องเบิร์ด  ไปด้วย    >eiei
125cc
CBR SPEED
CBR Szone

ชัยเอง โทร089-6893998-โทรมาแล้วจะเสียตังค์

chai-bu@hotmail.com
« ตอบ #15 เมื่อ: 17, มกราคม 2010, 05:22:09 PM »

l13 l13 l13 l13

น้ำขาดปลาน้ำก็ยังเป็นน้ำถ้าปลาขาดน้ำ.....ปลาก็อยู่ไม่ได้

Arruk

085-8827778

« ตอบ #16 เมื่อ: 17, มกราคม 2010, 06:50:44 PM »

ไม่ได้ทำเสื้อ ก็ขอเป็นเลขบัญชีให้คนต่างจังหวัดร่วมบริจาคก็ได้ครับ

noomsabai
CBR Szone

noomsabai@hotmail.com
« ตอบ #17 เมื่อ: 17, มกราคม 2010, 11:27:39 PM »

ไม่ได้ทำเสื้อ ก็ขอเป็นเลขบัญชีให้คนต่างจังหวัดร่วมบริจาคก็ได้ครับ
>coooool >coooool >coooool

eard

eard_78@hotmail.com
« ตอบ #18 เมื่อ: 17, มกราคม 2010, 11:37:10 PM »

ถ้าทำดีแน่นอนครับ  ที่แน่ๆๆๆไปด้วยคนเน้อ l11
ไอเดียดีมากครับ ขอรอดูกำหนดวัน-เวลาก่อนนะครับ กิจกรรมดีๆ แบบนี้ น่าไปร่วมอย่างยิ่ง  l13

peunkung

BIKE STUNT

punkung99@hotmail.com
« ตอบ #19 เมื่อ: 18, มกราคม 2010, 03:30:45 AM »

ถ้าไม่ติดช่วงสอบ

อาจจะขอไปโชว์สตั้นให้น้องๆได้ดูด้วยครับ

l5 l5 l5 l5

หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์