CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประชาสัมพันธ์จากร้านพี่ต้นคับ !!!รถไครมารับด่วน!!!! ไม่งั้นแยกชิ้นส่วนขาย!!!!!  (อ่าน 15899 ครั้ง)
KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #80 เมื่อ: 23, มิถุนายน 2010, 04:42:41 PM »

มาแล้วครับขอโทษช้าไปหน่อยแต่ข้อมูลไม่ตรงกับ ของคุณsaard ข้อมูลที่ผมได้มา ตรวจสอบจากขนส่งจังหวัดครับ ตามเลขทะเบียนนี้ รนย 208 กทม เจ้าของรถชื่อ นายภูมิพศ บุญธรรมจินดา ที่อยู่ เลขที่ 8 ซอยสามัคคี58/20 ต.ท่าทราย อ.เมือง จ.นนทบุรี เกิดปี2530 ภาษีรถเพิ่งหมดไปเมื่อ มกราคม ปี53 ส่วนเลขไอดีขอสงวนไว้ครับรายละเอียดเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบภายหลัง :D

ขอบคุณข้อมูลมากๆเลย มีประโยชน์มากๆครับ

ใครอยู่แถวนนทบุรีที่สะดวก รบกวนหน่อยนะครับ

tommylee
รู้จักมั้ยCBRในตำนานอ่ะ
I'm CBRsCLUB

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

tommylee_onpa@hotmail.com
« ตอบ #81 เมื่อ: 23, มิถุนายน 2010, 05:21:04 PM »

มาแล้วครับขอโทษช้าไปหน่อยแต่ข้อมูลไม่ตรงกับ ของคุณsaard ข้อมูลที่ผมได้มา ตรวจสอบจากขนส่งจังหวัดครับ ตามเลขทะเบียนนี้ รนย 208 กทม เจ้าของรถชื่อ นายภูมิพศ บุญธรรมจินดา ที่อยู่ เลขที่ 8 ซอยสามัคคี58/20 ต.ท่าทราย อ.เมือง จ.นนทบุรี เกิดปี2530 ภาษีรถเพิ่งหมดไปเมื่อ มกราคม ปี53 ส่วนเลขไอดีขอสงวนไว้ครับรายละเอียดเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบภายหลัง :D
>coooool >coooool ดีคับไกล้บ้านผมด้วย เด๋วลองไปดูซะหน่อย  >coooool >coooool

อดีต... ปัจจุบัน...

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #82 เมื่อ: 24, มิถุนายน 2010, 01:37:26 AM »

>SAFE$# >SAFE$#

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

heng1123
จอมยุทธ์ต้องมีบาดแผล เอิ้ยก๊วยว่าเก่งแขนยังขาด
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ณ ตอนนี้เลขไมล์หยุดอยู่ที่ 100009.8 เฮ้อ แก่แล้วว

« ตอบ #83 เมื่อ: 24, มิถุนายน 2010, 01:52:44 AM »

รบกวนเข้าไปดูในนี้ด้วยครับว่าใช่คนที่ประกาศขายกาดจอในนี้หรือเปล่าครับ http://www.thaionlinemarket.com/question.asp?QID=107260
เพราะมีเบอรโทรด้วยครับ

VaVaX2
((((อย่าทะนงตนว่าอยู่สูง>>>>สักวันเจ้าก็ไม่พ้นดิน))))

« ตอบ #84 เมื่อ: 24, มิถุนายน 2010, 03:53:31 PM »

รบกวนเข้าไปดูในนี้ด้วยครับว่าใช่คนที่ประกาศขายกาดจอในนี้หรือเปล่าครับ http://www.thaionlinemarket.com/question.asp?QID=107260
แจ้งเจ้าของรถแล้วนะครับ เป็นคนเดียวกันกับที่ คุณheng1123 แจ้งมา ผมได้แจ้งเจ้าของรถแล้วให้โทรไปหาพี่ต้นแล้วและนำหลักฐานเจ้าของรถไปแสดงด้วย คืบหน้ายังไงก็แจ้งด้วยแล้วกันครับ l13

tommylee
รู้จักมั้ยCBRในตำนานอ่ะ
I'm CBRsCLUB

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

tommylee_onpa@hotmail.com
« ตอบ #85 เมื่อ: 24, มิถุนายน 2010, 04:55:33 PM »

แจ้งเจ้าของรถแล้วนะครับ เป็นคนเดียวกันกับที่ คุณheng1123 แจ้งมา ผมได้แจ้งเจ้าของรถแล้วให้โทรไปหาพี่ต้นแล้วและนำหลักฐานเจ้าของรถไปแสดงด้วย คืบหน้ายังไงก็แจ้งด้วยแล้วกันครับ l13
>coooool >coooool >coooool >coooool

อดีต... ปัจจุบัน...

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...
heng1123
จอมยุทธ์ต้องมีบาดแผล เอิ้ยก๊วยว่าเก่งแขนยังขาด
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ณ ตอนนี้เลขไมล์หยุดอยู่ที่ 100009.8 เฮ้อ แก่แล้วว

« ตอบ #86 เมื่อ: 25, มิถุนายน 2010, 12:28:18 AM »

นึกว่าไม่ใช่มองโปรอาร์มตาไม่กระพริบเลยเรา 555

หมาดำ
"มิตรภาพที่ดี มีอยู่ในจิตสำนึก"

"เราจะเป็น...ตำนาน..และอมตะ555"

nat_wave125@hotmail.com
« ตอบ #87 เมื่อ: 25, มิถุนายน 2010, 02:58:49 AM »

!goodjob !goodjob !goodjob

"เพื่อชีวิตติดล้อ..ขอแค่เศษสตางค์..เติมน้ำมัน น้ำเมาาาาาาาา..."
หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ขึ้นบน
  พิมพ์