CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประชาสัมพันธ์จากร้านพี่ต้นคับ !!!รถไครมารับด่วน!!!! ไม่งั้นแยกชิ้นส่วนขาย!!!!!  (อ่าน 15904 ครั้ง)
nola
I'm CBRsCLUB

nola1822@hotmail.com
« ตอบ #20 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2010, 04:06:40 AM »

l8 แล้วเราจะได้อะไรมั่งนี่ >som

onekun
ลุยไปด้วยกัน สองล้อเพื่อนยาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ถึงรถจะเป็นสปอร์ แต่หัวใจผมเป็นเอ็นดูโร่

onekun@hotmail.com
« ตอบ #21 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2010, 05:15:19 AM »

พี่แจ้งความแล้ว ฟ้องศาลยึดรถเลย ถ้าไม่มาเอาอ่ะคับ ยังไงถ้าจะระเบิดเอาแคม

Uploaded with
knotcbr

« ตอบ #22 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2010, 07:37:24 AM »

;D ขอชุดแผงคอบน+ล่างได้มิ  อิอิ

PaTZa

♂♀ อนาคตต้องก้าวไป ♥☺♥

pat_love2@hotmail.com
« ตอบ #23 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2010, 03:06:10 PM »

สงสัยเจ้าของรถ ไป แอฟริกาใต้ กำลังแข่งบอลโลกอยู่มั้ง
 >%REDD >%REDD

บางวันมันเหนื่อยนัก แต่ต้องสู้เพื่ออนาคต
tommylee
รู้จักมั้ยCBRในตำนานอ่ะ

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

tommylee_onpa@hotmail.com
« ตอบ #24 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2010, 07:00:34 PM »

:-\ :-\ ยังรอเจ้าของอยู่นะคับมีไครรู้จักเจ้าของรถช่วยบอกต่อหน่อยคับ  :-X :-X

อดีต... ปัจจุบัน...

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...
ONITSUKA
พอใจเท่าที่มี ยินดีเท่าที่ได้
CBR Commando

-
« ตอบ #25 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2010, 07:05:28 PM »

พี่แจ้งความแล้ว ฟ้องศาลยึดรถเลย ถ้าไม่มาเอาอ่ะคับ ยังไงถ้าจะระเบิดเอาแคม
ไอ้นี่มันจะเอาของเค้าจริงๆนี่หว่า

Uploaded with ImageShack.us
เปิดหน้าร้านแล้วครับ จำหน่ายอะไหล่ ตกแต่งมอเตอร์ไซค์แบร์นดเนม มือ 1 - มือ 2  แท้ - เทียม ก็อบเนียนเกรดเอทุกชนิด   http://www.facebook.com/pages/M-Racing-Part/353069178131057#
Hayabusa
ซักวันฝันจะเป็นจริง

เน Electrical Engineering KMUTNB

12312414 nnn@hotmail.com xxxxxxxxxxxx xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
« ตอบ #26 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2010, 07:29:09 PM »

ผมรับเป็นเจ้าของเองก็ได้ ไม่ต้องเกี่ยงกัน

แต่ผมไม่มีกุญแจ ไม่มีเอกสารอะไรเลย

มีแต่ตัวขอเดินไปเข็นรถออกมาจากร้านเลยได้ป่าว  :P

Panadda Racing
KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #27 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2010, 07:42:34 PM »

ผมรับเป็นเจ้าของเองก็ได้ ไม่ต้องเกี่ยงกัน

แต่ผมไม่มีกุญแจ ไม่มีเอกสารอะไรเลย

มีแต่ตัวขอเดินไปเข็นรถออกมาจากร้านเลยได้ป่าว  :P
แกเอาเข้าบ้านได้แล้วเหรอเน ที่จะเอารถไปเนี่ย
เดี๋ยวจอดไว้ข้างนอกอีก
5555++ :P :P :P

Dewz
น้องกล้วยหอม

dewzbiggalo@hotmail.com
« ตอบ #28 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2010, 07:49:49 PM »

แกเอาเข้าบ้านได้แล้วเหรอเน ที่จะเอารถไปเนี่ย
เดี๋ยวจอดไว้ข้างนอกอีก
5555++ :P :P :P
เดี๋ยวนี้เค้าพัฒนาแล้ว อิอิ

monster-vip
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #29 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2010, 08:05:48 PM »

>:(เดินไปเดินมาในร้านตัวจาติดกันอยู่แล้ว ที่นั้งกินเหล้าก็เหลือน้อย ต้องยืนกิน มาเอารถไปที nooooo
CBR 150 VTEC TYPE-R
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก รักกันไว้เถิดพี่น้อง

« ตอบ #30 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2010, 08:27:28 PM »

เป็นร้านอื่นเค้าคงไปเก็บไว้ที่โรงพักแล้วมั้งครับเนี้ย เป็นเดือนแล้วว nooooo nooooo nooooo

" อยากให้คนไทยรักกัน แตกต่างแต่ไม่แตกแยก "

" คำพูดก่อนพูดเราเป็นนายมัน หลังพูดคำพูดมันเป็นนายเรา"

" ถึงท้อแท้ แต่อย่าท้อถอย "
teera611
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #31 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2010, 09:49:17 PM »

พี่พี่ฮ่ะใจเย็นๆๆตั้งนะโม3จบแล้วนั่งสมาธิ5นาที
แล้วยิบเครื่องมือมาบรรจงถอดที่ระชิ้นเดียวไม่ได้ราคา <%6
tommylee

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

« ตอบ #32 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2010, 10:57:29 PM »

!>>) ตกลงมีแต่คนจะเอาใช่มั้ย !>>) !>>) ดีหล่ะ!!! l11 l11

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...
Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #33 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2010, 11:55:33 PM »

ไม่ต้องแยกชิ้นแระ เอามาเป็นรถซ้อมดีกว่ามั๊ย จะได้ไม่เปลืองรถตัวเอง อิอิ  l11 l11 l11 l11 l11

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

ViRuS_BC

« ตอบ #34 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2010, 12:13:50 AM »

จองกันหมดแล้ว งั้นผมเอาน๊อต ทั้งคันเลยน่ะ  >SAFE$#

สงสัยช๊อตเงิน เลยยังไม่มาเอารถ  >yes

Nextjikko
เออ กูเล็ก กูยอม
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

จากเด็กเเว้น สู่ผู้ใหญ่เเว้น....

« ตอบ #35 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2010, 12:26:35 AM »

นิสัย....

รอต่อไปครับ ถ้าเป็นรถเราเราก้อคงอยากได้คืน ละครับ
cbr club มีน้ำใจไม่ใช่หรอครับ ที่บอกว่า ระบงระเบิดเอาของเขา นะ ไม่ดีมั้งครับ
ถ้าพูดเล่น ๆ ผมก็ขอโทษด้วย ผมจิงจัง รถทั้งคัน

ขอบคุณครับ
Zobehun
-- [ S ] t a T u s N / A --

พี่ต้นบอกว่า"เฮ้ย ! เมาบ่อยก็พังสิว่ะ !"

« ตอบ #36 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2010, 12:38:58 AM »

แหะ ๆๆ พี่ ๆ เค๊าแซวเจ้าของรถเล่นกันอ่ะครับ >%^SR อย่าไปคิดมาก :P เพราะพี่ต้นต้องการให้เอารถออกไปได้แล้วครับ ร้านแกเต็มมาก ๆ (จะไม่มีที่ดื่ม) คริ ๆ  l11

Service & ModiFy On Street Used Concept By. Ton JomTong19
แรท์ไอเท็มหายากราคาเอื้อมถึง By.  PowerBall D - Z a n (เจ้าตัวขอมาฮ่า ๆ ) 
ลูกหมีแพนด้าอยู่บนภูหากินใบไผ่...
tommylee

« ตอบ #37 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2010, 12:53:13 AM »

นิสัย....

รอต่อไปครับ ถ้าเป็นรถเราเราก้อคงอยากได้คืน ละครับ
cbr club มีน้ำใจไม่ใช่หรอครับ ที่บอกว่า ระบงระเบิดเอาของเขา นะ ไม่ดีมั้งครับ
ถ้าพูดเล่น ๆ ผมก็ขอโทษด้วย ผมจิงจัง รถทั้งคัน

ขอบคุณครับ

นิสัย.... ??? นิสัยไรคับ?
พูดเล่นๆกันน่ะคับ ที่นี่มีน้ำใจทุกคนหล่ะคับ แต่นี่เหนว่านานแล้ว ใจเขาใจเราเกิดมีคนเอารถจอดขวางหน้าบ้านคุณเปนเดือนๆ คุณเดือดร้อนมั้ยคับ แล้วอีกอย่างที่พูดเล่นกัน ทุกคนรู้จักกันหมด ว่าแต่คุณเป็นไครคับ มาแนะนำตัวกับเพื่อนๆหน้าบอร์ดมั่งก้อดีนะคับ ??? ???

Onizuka
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #38 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2010, 01:02:19 AM »

ผมว่าเจ้าของรถคงมีเงินนะ ครับ ที่ไม่มาเอาไม่ใช่อะไร บ้านมีรถใช้เยอะ และคงลืมไปแล้วว่าเอาไปซ่อมไว้ที่ร้านไหน ถ้ามีรถคันเดียวคงรีบมาเอาแล้ว   :D

ปล. พี่ต้นเค้าไม่ได้จดเบอร์ไว้ หรือครับ
black sheep
ถึงสันดานดูรั้น แต่ใจกรูมันก็ CBR'SCLUB100%

คือหยั๋งหว่า?
« ตอบ #39 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2010, 01:35:03 AM »

นิสัย....

ขอบคุณครับ
>konan....."นิสัย..." หมายความว่ายังไง พูดมาชัดๆดิ
ถ้าแค่อ่านๆแล้วมาพูด ไม่รู้อะไรจริงก็อย่ามาเม้น
แล้วรู้เรื่องเกี่ยวกับรถคันนี้เหรอ รู้เหรอว่าเค้าคิดจะระเบิดขายจริงๆน่ะ
รถคันนี้จอดที่ร้านมานานพอสมควร แล้วก็ไม่มีการติดต่อใดๆจากเจ้าของ
นี่ถ้าเป็นร้านทั่วๆไปที่ไหนๆเค้าก็มีกำหนดให้มารับรถไม่เกิน1เดือนทั้งนั้น
คันนี้มาตั้งแต่ก่อนสงกรานต์ และที่คนในนี้มาเป็นตัวแทนเพื่อบอกข่าวแทน
ทางร้านก็เพราะจะช่วยเป็นสื่อกลางติดต่อให้เจ้าของเค้ารีบติดต่อกลับทางร้าน
 >konan  ถ้าเค้าคิดจะระเบิดขายจริงๆไปนานแล้วจะบอกให้

หน้า: 1 [2] 3 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์