CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2 3 ... 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานเข้าซะแล้วครับcbr150 i ตัวใหม่กำลังจามารึปล่าว..........  (อ่าน 34092 ครั้ง)
iron man
ชัยชนะใดไม่ยิ่งใหญ่เท่าชนะใจตนเอง
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

จงวางใจในพระเจ้าแล้ว พระองค์จะทรงนำทางให้

« เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 03:58:43 AM »

เออแบบว่าเมื่อวานนี้ผมคุยอยู่กับพี่ที่รู้จักคนหนึ่ง
เรื่องรถผม >yes
 คุยไปคุยมาพี่เขาก็บอกว่าทางฮอนด้ากำลังทำcbr150ตัวใหม่และทำเป็นแบบดินขึ้นมาแล้วด้วย
เหลือแต่ทดสอบแล้วทำของจิง ผมเลยถามพี่เขาว่าใช่cbrจิงๆรึปล่าวพี่เขาบอกว่าใช่แหงกับตาเลยแต่เขาห้ามถ่ายรูปน่ะ
แต่เขาจาป่อยเจ้าตัวสกูลเตอร์ออกมาก่อน
แต่พอผมกลับมาบ้านเปิดทีวีกลับเจอเจ้าสกูลเตอร์ลงโฆษนาแล้ว  ทุกคนคงได้ดูแล้วละ
งั้แสดงว่าเจ้าcbr150 ตัวใหม่กำลังจะมาในอีกไม่นานนี้แน่เลย    (เล่นเอาผมสลดหดหู่อย่างแรงเลยทีเดียว) @#%$( nooooo

เพราะว่ารถป๋มออกมายังไม่ถึง2เดือนเลยอะพี่ :'( :'(
(มีอีกอย่างผมถามพี่เขาอีกว่าไอ้ตัวที่พี่เห็นน่ะใช่ตัวเดียวกับที่เจอในเน็ทใหมตัวที่เป็นภาพตัดต่อน่ะพี่เขาบอกว่าน่าจะใช่นะถ้าจำไม่ผิด)

ผิดถูกยังไงก็ขออภัยมานะที่นี้ด้วยนะครับ                 (ถ้าผิดกดก็ลบเลยนะพี่)

สุราไม่เคยสร้างวีระบุรุษแต่วีระบุรุษก็ไม่ขาดสุรา

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #1 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 04:01:41 AM »

ไม่เห็นต้องซีเรียสเลยครับ ยังไงซ่ะ คาร์บู ก็ดูแลรักษาง่ายสุดแล้วครับ ทำเองก็ได้
ต่างจากหัวฉีด ต้องเข้า0 อย่างเดียว เหอะๆ

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

ViRuS_BC

« ตอบ #2 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 04:03:00 AM »

เมื่อไหร่จะเป็นจริงซะทีมีแต่ข่าวมานานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  !sadsad

wisanu
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #3 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 04:15:51 AM »

ไม่เห็นจะน่าเสียดายเลย ของเดิมของเราก็ดีอยู่แล้ว ใจรักซะอย่าง แรงแบบพอเพียง ประหยัดนํ้ามันดี มันจะออกมากี่รุ่นก็ช่างมัน(รักเดียวใจเดียว) !pingping
kanlovemusic

kan-119@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 04:26:55 AM »

ไม่เห็นต้องซีเรียสเลยครับ ยังไงซ่ะ คาร์บู ก็ดูแลรักษาง่ายสุดแล้วครับ ทำเองก็ได้
ต่างจากหัวฉีด ต้องเข้า0 อย่างเดียว เหอะๆ

ช่าย..พี่เค้าพูดถูก  หัวฉีดอ่ะ ประหยัดแต่พอมีปัญหาขึ้นมามันน่าปวดหัวมาก.........    !sadsad

black sheep
ถึงสันดานดูรั้น แต่ใจกรูมันก็ CBR'SCLUB100%
I'm CBRsCLUB

คือหยั๋งหว่า?
« ตอบ #5 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 04:29:19 AM »

???....มา ไม่มา มา ไม่มา........

Uploaded with ImageShack.us
Mr Oh
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 04:43:11 AM »

จิงอ่ะ ยังมั้งงงง
จะปล่อย Scoopy i มาแข่งกะ Jelato กะ Fino ก่อนนะ
แล้วปลายปี ค่อยออกหัวฉลาม (mini Forza) แต่เครื่องแค่ 125 นะ หัวฉีด
ตอนแรกก็คิดว่าเป็น CBR เหมือนกัน แต่ของไทย ต้อง 150 ถ้า 125
เขาก็ซื้อ Wave 125 i กันหมด ฮ่าๆๆๆๆ
ยาวเลยครับ อีกยาวววววว

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #7 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 04:47:39 AM »

forza สิ น่าสน >som >som

knotcbr

« ตอบ #8 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 04:50:08 AM »

ตามนั้นเลยครับ คาร์บูฯ ดูแลง่ายกว่า ชิ้นส่วนก็ไม่ซับซ้อนเหมือนหัวฉีด แล้วถ้าคิดว่าหัวฉีดจะประหยัดน้ำมันละก็คาร์บูฯนี่ประหยัดกว่าโขเลยครับ ถ้าเซทลงตัวนะ :P

iron man
ชัยชนะใดไม่ยิ่งใหญ่เท่าชนะใจตนเอง

จงวางใจในพระเจ้าแล้ว พระองค์จะทรงนำทางให้

« ตอบ #9 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 07:53:45 PM »

เมื่อไหร่จะเป็นจริงซะทีมีแต่ข่าวมานานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  !sadsad
???....มา ไม่มา มา ไม่มา........
คราวนี้น่าจะมาจิงๆคับ  แหล่งข่าวคนนี้เชื่อถือได้แน่นอน เขาแหงมากับตาเลย

สุราไม่เคยสร้างวีระบุรุษแต่วีระบุรุษก็ไม่ขาดสุรา
LUKKY

จะจองเวรและอาฆาตทุกชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 08:04:37 PM »

>yes

ฉันภาวนาให้เรื่องร้ายจางหาย แต่แล้วมันกลับกลายเป็นร้ายกว่า
ฉันภาวนาพระเจ้ามาทุกองค์  แต่ทุกองค์ยังคงตอบเช่นเดียวกัน
ว่าพระเจ้าที่แท้จริงองค์นั้นคือ  .....ตัวเธอเอง.....

สมคิด แก้วทิตย์ (คิด ดอนผีบิน)
Pochcbrclub
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 08:25:57 PM »

แล้วเรื่องอะไหล่มันจะมีวันหมดไหมถ้ารถหัวฉีดออกมา
ท่านชายบ้าหวัน
ผู้บริหารด้านการออกแบบทารก

ที่ปรึกษาด้านท่วงท่าและลีลา

m_cbr150@windowslive.com
« ตอบ #12 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 08:27:43 PM »

>som >som >som

<<-----    สายลมผสมแอลกอฮอล์    ------<<<จงเป็น ศุกร์เป็นศุกร์เถิด  อย่าได้เป็น จันทร อังคาร  พุธ พฤหัส เลย
noomsabai
CBR Szone

noomsabai@hotmail.com
« ตอบ #13 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 08:40:49 PM »

>eiei       ถ้าไม่มาให้มา....ถ้ามาไม่ต้องมา........!

BOMBAA
รักหนัดเหนียด
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #14 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 08:48:13 PM »

ผมก็อยากเห็นมานานแล้วละ เจ้าอนาคตเนี่ย..
รอ sonic i มานานแล้ว ยังไม่มา แล้ว cbr จะแรงแซงมาก่อนคงยากมั้ง

ปล.แค่อยากเห็น หรืออาจอยากได้ แต่ปัจจุบันได้ cbr ป้ายแดงมากอดแล้วละ *^%#

เงอะ เงอะ ง่ะ ง่ะ... จังซี้มันต้องถอย... // คนภาคกลาง(ตอนล่าง) คนภาคใต้(ตอนบน) //แต่ยังไงที่ไม่ได้เอ่ยถึง ก็คนทุกที่คร๊าบบบฯ
Kim_Monkey
GU RocK!!!!

EasY But HarDCorE.!!

faro_pk@windowslive.com
« ตอบ #15 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 09:07:48 PM »

ปีหน้าโน้นนนนนนนน !>>)

เทอร์โบอยู่ในใจ มอไซค์อยู่ในสายเลือด!!!
mayuct

« ตอบ #16 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 09:16:36 PM »

แล้วเรื่องอะไหล่มันจะมีวันหมดไหมถ้ารถหัวฉีดออกมา

มีครับ แต่คงอีกนานนนนน

NONG 278

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็จะอยู่ที่นั่น

n-nongn@hotmail.com
« ตอบ #17 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 09:18:01 PM »

>yes

////////////////หนูจะเป็นลูกที่ดีของพ่อ   และผมจะเป็นพ่อที่ดีของลูก/////////////////
pipatpol

หลงรักอย่างแรง *อิอิ*

« ตอบ #18 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 09:32:37 PM »

อีกนานคาบผม ต้องรอรถรุ่นเล็กๆให้เป็นหัวฉีดให้หมดก่อนคาบ ถึงจะตาเราคาบ

Uploaded with ImageShack.us
amason
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #19 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 09:35:48 PM »

:)

หน้า: [1] 2 3 ... 5   ขึ้นบน
  พิมพ์