CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CBRsCLUB HATYAI-SONGKHLA & D-Riderclub นัดทานข้าวเที่ยงกันที่พัทลุง  (อ่าน 11154 ครั้ง)
levis702
CBR Szone

levis702@hotmail.com
« เมื่อ: 07, มีนาคม 2011, 07:10:53 PM »

CBRsCLUB HATYAI-SONGKHLA  & D-Riderclub นัดทานข้าวเที่ยงกันที่พัทลุง  เป็นการเดินทางไปเยี่ยมเยียนเพื่อนต่างคลับต่างถิ่นแต่มีอุดมการณ์เดียวกัน และก็แวะไปหาคุณ Xjapan ที่ได้ทำการย้ายไปเปิดร้านที่พัทลุง เชิญชมภาพได้เลยครับ ชุดนี้ถ่ายแนว 3D  fullhd ผมก็โม้ไปงั้นหละกล้องพระเจ้าเหาแล้ว >som  เพื่อความสะใจโปรดกดปุ่ม F11

น้องคีม   !weedwiew

คุณดี้แว่นไฮโซจริงๆ   :D

นี้ผมเองนานๆจะมีรูปกับเค้าซักที ภาพนี้น้องคีมถ่ายครับ มุมมองจะเห็นได้ว่าเป็นของใครๆของมันจริงๆ  :-[

น้องปอนมือเปียโนระดับเทพ    !goodjob

วันนี้แดดดีถึงขั้นดีมาก เล่นเอาแบบว่าจะละลายเลย  :-\

ถนุถนอม ไข่ในหิน  :-*

เราก็เดินทางมาถึงจุดหมายแรกคือร้านคุณออฟ xjapan  ยินดีด้วยสำหรับร้านใหม่ครับ ;)

แก็งทวงหนี้ มีหันมามองด้วย มันคงคิดว่าคงเป็นคู่แข่งรายใหญ่  >eiei

พี่หนุ่มผู้ไม่เคยขัดใจน้องๆ

สมาชิกใหม่พี่บอย เห็นเงียบๆที่ไหนได้มีมุขลึก >som

ผลัดกันถล่ม

เทียบกันหน่อยใครหล่อกว่ากัน  l1

ภาพนี้น้องคีมถ่ายอันเดอร์จนมืดผมดึงคืนมาได้เท่านี้หละครับ แต่ก็ต้องขอบใจน้องคีม  :-X

เสียงมันก็ใช่ย่อยเลยไอ้เจ้าปอน  >coooool แบบนี้สาวๆละลาย

พักพวก d-rider มากันครบหมดแล้ว >yes

พี่เจ้าของบอกว่าซื้อมาตั้งแต่ปี 42 รถมือเดียว 11 ปีให้หลังกางปีกซะโตเลย มันได้ใจกันที่ล้อง ns-1 หน้าหลังนี้สิ

มากันที่น้ำพุร้อน อากาศก็ร้อน คนก็ร้อน แต่งตัวก็เต็มที่  เรียกว่าร้อนขั้นเทพ 555   >jakkkk

แต่ก็มีเด็กๆลงเล่นน้ำนะ สุดๆจริงๆ  l15

สมาชิคฝ่าย d-rider   l5

เจ้าโดมโลโกแห่ง d-rider

อากาศดีจังลมไม่มีเลย  >%REDD

คุณปาลม์ตั้งแต่สึกออกมาเห็นว่ายังไม่ได้ตัดผมเลย พี่เสกเลยนิ

แนวๆกันบ้าง

spiderman

เอาให้หนำใจเลยเจ้าปอน   :-X

แต่งกายไม่เรียบร้อยคุณออฟ x  -1   l1

มีความสุขกันจัง !pingping

ก่อนเดินทางไปทานข้าวซักรูป

มาถึงร้านอาหารบรรยากาศดีมากๆ   !weedwiew

เอาเลยพี่ไม่ต้องเกรงใจผม  >eiei  ภาพนี้ผมชอบนะธรรมชาติมากๆ

โดมบอกพี่ไม่ถ่ายผมเลยจัดให้มันหน่อย  >%REDD  รายละเอียดยุบยิบจริงๆเลนส์ตัวนี้

พี่เจ้าของ dash เปิดร้านตัดสติ๊กเกอร์ครับฝีมือจริงๆ รถพี่เค้าที่เห็นเป็นลายนี้สติ๊กเกอร์ทั้งคันนะครับไม่ใช่ลายเดิมรถ  :'(

หนี้หนะหรือที่เข้าบอกว่าขนเพชร  :P

ร้านนี้สุดยอดครับ

ขออนุญาติเปิดแฟลตหัวกล้องนะครับ  l11

วัดกันไปคู่นี้      wb ในกล้องผิดพลาดสังเกตุสีใบไม้มันจะเขียวฟ้าๆ ส่วนตัวชอบตั้ง auto

การทำภาพแบบนี้มันให้ความรู้สึกอีกแนวเลยจริงๆทั้งที่เป็นเวลา เที่ยงตรง  >yes

นายธนาคารของเราถึงกับฟุบลงลงบนโต๊ะเพราะคะแนนเสียงโหวดว่าไม่ได้ไปต่อ  nooooo    ผมล้อเล่นหนะคุณดี้ >som

น้องทามครับ

บอกแล้วว่าอย่าตามมาก็ไม่เชื่อเป็นไงหละ  heuurrrr  ดูหน้าน้องเค้าสิ

กับข้าวมาแล้วๆๆ แสงสาดมาพอดี

คุยอะไรกันจำไม่ได้แต่จำได้ว่าฮามากๆ

ส่งมาอย่าได้ขาดตอน

งานนี้จัดแบบแน่ๆ

ผู้หญิงข้ามเพศ  จะว่าไปน่ารักดีนะตัวเอง ใช่เปล่าปอน *^%#

ระหว่างทางที่เดินทางไปลำปำเกิดอุบัติเหตุเล็กน้อยครับ เจ้าโดมโชว์การลงหลุมแบบผิดวิธี  nooooo  ต้องขอบคุณพี่ชัยด้วยนะครับที่วันนั้นโชคดีที่เอารถยนต์ไป

โดมบอกเจ้าบ้านแท้ๆ หมดกันล้มโชว์ซะงั้น สภาพอย่างที่เห็นครับ

งานนี้มีโชว์หมูแดง

ผอมลงไปเยอะนะคุณออฟx

กล้องพี่ชัยใหญ่จัง

ไม่พลาดที่จะกระโดด

รอยต่อของจังหวัดสงขลากับพัทลุงครับ น่าจะเป็นสพานที่ยาวที่สุดในประเทศนะ

ผมเทห์มากเลยพี่

ตามคำของครับพี่หนุ่มหัว facebook อย่างหล่อเลย

แมนอย่างแรงเลยคุณ

ค่ามีโชว์ 5555  พี่ล้อเล่นนะโดม

สุดตาเลยจริงๆ

มันต้องแบบนี้สิ

สุดท้ายลากันไปด้วยภาพนี้ครับ ทุกคนพร้อมกันพูดว่า ชีสสสสสสสสสสสสส   โอกาศหน้าพบกันใหม่นะครับทุกๆคน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08, มีนาคม 2011, 03:56:49 AM โดย levis702 » บันทึกการเข้า

เข้มโค้งS
สมาชิกยุคก่อน กับรถเก่าๆ
CBR Commando

คนเข้าใจโลก

kem_hahaha@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 03:14:59 AM »

>coooool

จงรู้เท่าทันกิเลศ และอารมณ์ของตนเองอยู่เสมอ เพราะมันจะทำให้เราควบคุมตัวเองได้
เจริญพรmsn >>> kem_hahaha@live.com <<< 
เฟสบุ๊ค http://www.facebook.com/profile.php?id=1353005360
แฟนเพจ http://www.facebook.com/pages/%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%A1-%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%87S/254615134601303
funckystar
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

ยิ้มเข้าไว้ แล้วโลกจะสวยงาม

« ตอบ #2 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 03:42:40 AM »

สุดยอดครับ สวยงามมาก ดูผลงานคุณออฟทีไร สุขกาย สบายใจทุกที เหมือนได้ไปเที่ยว ณ ตอนนั้นเลย  !goodjob  >coooool  <%6

levis702
CBR Szone

« ตอบ #3 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 04:03:05 AM »

ต้องขอโทษทุกคนด้วยนะครับที่ช้าไปหน่อยพอดีวันนี้กลับบ้าน แล้วที่บ้านก็ไม่มีเนต ก็เลยนั่งทำผ่านอินเตอร์เน็ตมือถือ ก็เลยกว่าจะ f5 ได้แต่ละครั้งนี้ครึ่งชั่วโมงเลย ขอบคุณสำหรับคำชมมากครับ ;)
Man_CBR
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #4 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 04:07:39 AM »

ขอยืมภาพหน่อยนะครับ
ผิดประการใดขออภัยด้วยครับ

เข้มโค้งS
สมาชิกยุคก่อน กับรถเก่าๆ

คนเข้าใจโลก

kem_hahaha@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #5 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 04:13:53 AM »

!ohno เสียดายจัง ผมบินก่อน เลยอดไปทริปใหญ่เยี่ยมโซนภาคใต้เลย cryyyyy คิดถึงพี่ชัยจัง :) อิอิ

จงรู้เท่าทันกิเลศ และอารมณ์ของตนเองอยู่เสมอ เพราะมันจะทำให้เราควบคุมตัวเองได้
เจริญพรmsn >>> kem_hahaha@live.com <<< 
เฟสบุ๊ค http://www.facebook.com/profile.php?id=1353005360
แฟนเพจ http://www.facebook.com/pages/%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%A1-%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%87S/254615134601303
noomsabai
CBR Szone

noomsabai@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 04:17:06 AM »

มาเสริมบรรยากาศ(ตามเคย)ครับ

เจ้าโดมงานเริ่มเข้า....ด้วยอาการท่อหลุด

ชัยขับกระบะตามมาทีหลัง...เหมือนจะรู้ว่าต้องใช้รถservice กันในทริปนี้

อัลบั้มนี้เอาใจเจ้าโดมเป็นพิเศษ...หลังจากเจอคอสะพานมหาประลัย

ปิดท้ายด้วยสองพี่น้อง เจผู้น้อง คีมผู้พี่
น้องหล่อกว่า : กด # 1 * แล้วโทร.ออก
พี่หล่อกว่า   : กด # 2 * แล้วโทร.ออก
ช่างภาพหล่อกว่า : กดไปเลยตามใจ 555..!!

>som >som >som

XJAPAN
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #7 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 05:14:55 AM »

ขอบคุณทุกคนมากๆ สำหรับกำลังใจดีดี
รูปสวยจริงๆ คุณอ๊อฟ

ภูมิใจ ประทับใจมาก ที่ได้รู้จักทุกคน  ;)

TRAFFICKER

« ตอบ #8 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 05:22:59 AM »

l6 สวยจัง.... จัดมาก ครับ สุดๆ  l13 l13

เหลือง เรือง รอง เหมือน กลอง คลี่
up2thep
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

:::Extreame Ways:::

« ตอบ #9 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 05:34:43 AM »

อยู่ใต้ด้วยคนครับ แล้วจะหาโอกาสไปร่วมบ้าง ปีนี้ตารางประชุม เสาร์-อาทิตย์ เพียบ

กายพร้อม ใจพร้อม รถพร้อม สภาพอากาศพร้อม เส้นทางที่ท้าทายก็รอยู่ข้างหน้าให้คุณทะยานไปเสมอ
125cc
CBR SPEED
CBR Szone

ชัยเอง โทร089-6893998-โทรมาแล้วจะเสียตังค์

chai-bu@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 06:21:31 AM »

สวยจริงๆเสียดายไม่ได้เอารถไปไม่งั้นสามคันหน้าขากลับ...... l11อยากใส่เสื้อคลับตัวใหม่ถ่ายรูปแล้วนิ l11

น้ำขาดปลาน้ำก็ยังเป็นน้ำถ้าปลาขาดน้ำ.....ปลาก็อยู่ไม่ได้

Uploaded with ImageShack.us
noietalent
(-_-) v (*_*)
I'm CBRsCLUB

แรงได้ถ้าใจพอ

n_talent@hotmail.com
« ตอบ #11 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 07:07:54 AM »

!goodjob !goodjob

By noietalent at 2010-09-01
noomsabai
CBR Szone

noomsabai@hotmail.com
« ตอบ #12 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 02:21:08 PM »

สวยจริงๆเสียดายไม่ได้เอารถไปไม่งั้นสามคันหน้าขากลับ...... l11อยากใส่เสื้อคลับตัวใหม่ถ่ายรูปแล้วนิ l11

มันเขี้ยวล่ะซิ่.....    >eiei >som

levis702
CBR Szone

« ตอบ #13 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 04:38:21 PM »

สามคันหน้าเค้าคุยประสา 140+.      ไอ้คีมซ้อนสองแซงเฉย  heuurrrr
KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #14 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 05:01:20 PM »

บรรยากาศโคตรสนุก+อบอุ่นเลยพี่ เมื่อวานไม่กล้าโพส กลัวปาด รอให้โพสครบแล้วมาดูรวดเดียวเลยดีกว่า 55++

ยังคงคอนเซปต์คมกระชากไส้เหมือนเคยจริงๆ

!pingping !pingping !pingping !pingping

Thammarat
-
I'm CBRsCLUB

i มดดำ

song.na.lux@hotmail.com - -
« ตอบ #15 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 05:54:57 PM »

!goodjob

l13

Memepoo
Smile

ผู้สนับสนุนอย่างเป็นทางการ Behind of Levis702

« ตอบ #16 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 06:48:33 PM »

อิจฉา ..... อดไปอีกแล้ว ..... และคงอดไปอีกนานเลย .....   <cry    ได้แต่นั่งดูรูป ตาปริบ ๆ    !cry!

timezxzx
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 06:58:52 PM »

หรอยจริงๆ :P :P :P :P
KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #18 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 07:31:55 PM »

อิจฉา ..... อดไปอีกแล้ว ..... และคงอดไปอีกนานเลย .....   <cry    ได้แต่นั่งดูรูป ตาปริบ ๆ    !cry!

ทำไมอ่าพี่

อ๊ะ หรือว่า ผมจะได้อุ้มหลาน !!!!!!

Memepoo
Smile

ผู้สนับสนุนอย่างเป็นทางการ Behind of Levis702

« ตอบ #19 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 08:03:37 PM »

ทำไมอ่าพี่

อ๊ะ หรือว่า ผมจะได้อุ้มหลาน !!!!!!

อิอิ .... ใช่แล้วจ้า อีกไม่นาน อ๊อฟน้อย จะไปออกทริป กับ พ่อเค้า    l11 l11 l11

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์