CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านของแต่ง CBR500 ของครบๆ  (อ่าน 1735 ครั้ง)
Porch CBR
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 19, มิถุนายน 2019, 01:13:41 AM »

ผมได้ไปเจอเว็บหนึ่งที่มีของเเต่งเยอะมากกกก จนผมถึงกับปิดหน้าเว็บไม่ได้เลย บ้างคอาจจะรู้จัก Webike นั้นเอง มันเป็นเว็ปที่รวมรวบสินค้าจากทุกประมารวมในเว็บเดียว บอกได้เลยว่าอยากได้อะแปลกมีทุกอย่าง มียันหม้อน้ำเเต่ง แฟริ่งสนาม ราคาก็ไม่โดดจนเกินไป ผมได้ลองสั่งสินค้ามาชินหนึ่งเป็น กล่อง Powercomander ของ Dyno Jet ราคาเอาเรื่องลองวัดใจดูว่าจะนานไหม ผมรอสิค้าอยู่ประมาณไม่ถึงอาทิตย์ ถือว่าเร็วมากเพราะสินค้ามาจากประเทศญี่ปุ่น ผมบอกเลยว่ายังไงต้องมีอีกชิ้นเเน่นอน kikiki kikiki kikiki

DeathInMoto
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 04, กรกฎาคม 2019, 01:50:31 AM »

หึหึไม่พูดมากครับ ส่งจริงเชื่อเหอะผมซื้อมาละครับ https://thai.webike.net/sd/th0002548 แจ่มจันทร์

on the way  sam sam
One.p
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 31, กรกฎาคม 2019, 10:04:04 PM »

เชื่อผมอีกเสียง Webike ของเยอะจริง ผมไปตำมาแล้ว https://drive.google.com/open?id=1xdiYBFLRGMBxNZUF1IL1K2kHgUaDvMC9  ของผม ที่สั่งมาเป็น ตัว การ์ดท้องเครื่อง ของ CB150R ราคาน่าคบหา

good sam sam eiei
sapalot
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 14, สิงหาคม 2019, 01:19:41 AM »

good แจ่มจริงครับ ผมก็เคยสั่งนวมหมวก Kabuto มา ถามมาทุกร้านดังแล้วครับ ไม่มีใครหาให้ได้ มีที่วีไบค์นี่แหละครับ ส่งตรงจากญี่ปุ่นเลย
Porch CBR
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2019, 12:15:04 AM »

ขอบคุณสำหรัทุกๆคำแนะนำนะครับตอนนี้สั่งกล่อง Powercomander เรียบร้อยย ขอบคุณทุกคำแนะครับผม drunk drunk drunk
DeathInMoto
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 30, สิงหาคม 2019, 02:19:17 AM »

ผมก็คนหนึ่งที่ตามเว็บนี้มาตั้งแต่แรก ๆ ขอยืนยันอีกเสียงว่าแจ่มครับ แต่บางอย่างก็รอนานเกิ๊น

why
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์