CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สูง 160 เขย่งสุดเท้า อยากให้รถเตี้ยกว่านี้ แนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 20722 ครั้ง)
MarkZZ
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 24, เมษายน 2017, 10:27:00 PM »

สูงแค่ 160 ขี่รถเป็นบัลเล่ต์เลย อยากให้รถเตี้ยกว่านี้ เพื่อความไม่ลำบาก อยากให้ช่วยแนะนำหน่อยคับว่า ต้องปาดเบาะออกเท่าไหร่ โหลดโช๊คหน้า-หลังเท่าไหร่ หรือมีคำแนะนำอย่างอื่นไหมครับ

ขอบคุณครับ

Pongpang
CBRsCLUB @ Lampang
CBR Commando

« ตอบ #1 เมื่อ: 25, เมษายน 2017, 04:09:37 PM »

ปาดเบาะช่วยได้จริงครับ ลองดู จะปาดออก นิ้ว ครึ่งนิ้ว ลองถามช่างเบาะดู
กับระยะการโหลด ก็ให้ช่างปรับให้ แล้วก็ลองนั่งคร่อมดู อีกที

MarkZZ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 25, เมษายน 2017, 04:43:19 PM »

ปาดเบาะช่วยได้จริงครับ ลองดู จะปาดออก นิ้ว ครึ่งนิ้ว ลองถามช่างเบาะดู
กับระยะการโหลด ก็ให้ช่างปรับให้ แล้วก็ลองนั่งคร่อมดู อีกที

ขอบคุณคาบบบบบบ เดียวจะลองดูครับ
nuning
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 26, มีนาคม 2018, 06:17:31 PM »

เป็นคนเตี้ยเหมื่อนกันคะ แต่ชอบรถคันใหญ่ๆ IBCbet   
KeanuDiesel
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 28, พฤษภาคม 2018, 11:06:40 PM »

ผมก็มีปัญหาเช่นนี้เหมือนกันเลย ใครช่วยตอบได้อธิบายหน่อยครับ
lloacbr
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

สายหื่นขนานแท้

« ตอบ #5 เมื่อ: 02, สิงหาคม 2018, 06:39:24 PM »

ลแงโหลดแค่หน้าดูก่อนนะครับผมว่า  สักสองนิ้ว on the way drunk drunk drunk

Leoangard
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 29, มกราคม 2019, 08:10:28 PM »

ตอนจอดติดไฟแดงนี้ทรมานเลยครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์