CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปที่ศูนย์บิ๊กวิงมา ซื้อเงินสดตัวcbr500 ไม่มีของแถม  (อ่าน 16511 ครั้ง)
burapapiruin
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 30, กันยายน 2013, 05:27:30 AM »

ตามนั้นครับ เค้าบอกไม่มีอะไรแถมเลย ราคา 210000 บาทถ้วน เพื่อนๆซื้อแล้วได้ของแถมกันบ้างมั้ย

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 30, กันยายน 2013, 07:48:51 AM »

อ่านแล้วงงงง ตกลงซื้อแล้วหรือยังครับ แล้วใครซื้อ ส่วนตัวถ้าจะซื้อรถซักคัน ของแถมคือเรื่องสุดท้ายที่จะคิดถึง

Step-Klak
CBR150 REPSOL
I'm CBRsCLUB

ไงไอเสือ ได้REPSOL ส้มดำ สมใจ

dermorkong@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 30, กันยายน 2013, 04:58:10 PM »

ทำไมไม่จัดโปรอะไรเล้ย

สงสัยต้องผ่อน ถึงจะได้ของแถม อิอิ

REPSOL จงเจริญ  55

Uploaded with ImageShack.us
Golf410spk
"Seals อดีตที่สวยงาม"

< Spirit Of Rider. >

« ตอบ #3 เมื่อ: 30, กันยายน 2013, 06:40:02 PM »

โดยมากซื้อเงินสดจะแถมน้อยกว่าเงินผ่อน หรืออาจจะไม่แถมเลย ผมว่าเป็นเรื่องปกตินะ  <%6
darkkorpong

« ตอบ #4 เมื่อ: 30, กันยายน 2013, 09:27:03 PM »

ซื้อแล้วสนใจแต่ของแถมหรอคราบ ผมว่าไม่สำคัญนะคราบ แต่ถ้าอยากได้ของแถมมันเป็นโปรผ่อนกับกสิกรไทยคราบ แต่ไม่รู้ว่าหมดโปรยัง
ไอศกรีม
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #5 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2013, 01:20:59 AM »

ไม่ว่าสดหรือผ่อนก็ไม่แถมครับ  >>no

*

« ตอบ #6 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2013, 01:58:48 AM »

อ่านแล้วงงงง ตกลงซื้อแล้วหรือยังครับ แล้วใครซื้อ ส่วนตัวถ้าจะซื้อรถซักคัน ของแถมคือเรื่องสุดท้ายที่จะคิดถึง

ยังไม่ได้ซื้อครับแค่ไปสอบถาม กำลังจะตัดสินใจครับ

เรื่องของแถมผมก็แค่ถามดูว่าท่านที่ซื้อไปแล้วได้ของแถมกันมั้ยก็เท่านั้นเองครับ

ไม่มีของแถมก็ไม่เป็นไร
Zephiroth
แซงได้แต่อย่าปาดหน้า..!!
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #7 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2013, 05:10:40 AM »

ของแถม คิดว่าจะได้อะไรรึครับ
หมวกกันน๊อคครึ่งใบ ???  เสื้อกันลม ????
อย่าไปสนในของแถมก๊องแก๊งเลยครับ

HS0PJX
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #8 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2013, 04:50:44 PM »

แถมไฟเลี้ยว4ดวง
ผู้ขับขี่จะได้ใช้ไฟเลี้ยวเยอะขึ้น !wanwan
index_v3
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #9 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2013, 06:14:39 PM »

ซื้อรถระดับนี้แล้ว ส่วนใหญ่ไม่สนใจของแถมแล้วครับ แค่ไม่กี่ตัง

Straight Flush

Straight Flush

« ตอบ #10 เมื่อ: 02, ตุลาคม 2013, 05:49:26 AM »

แถม พวงกุญแจ ครับได้มาอย่างเดียว  handsom
Leon Kennedy

« ตอบ #11 เมื่อ: 02, ตุลาคม 2013, 07:34:20 AM »

ของแถมถ้าได้มาก็อาจจะไม่อยากได้ก็ได้นะครับ ของผมซื้อตัว 250 จากศูนย์ทั่วไป เสื้อมอไซที่แถมมาใส่ออก ตจว.ครั้งเดียวก็ต้านลมไม่ได้ขาดหลุดลุ่ยเลย  l12

czecho

Drums - Dunk en Drive ~

checkko_06@hotmail.com
« ตอบ #12 เมื่อ: 02, ตุลาคม 2013, 06:48:06 PM »

ซื้อผ่อนแถมดอก.. :fdwrt

มาใหม่ ไม่รู้เรื่องอะไรสักอย่าง บ้าๆบอๆ แต่ก็ขอคำแนะนำด้วยนะครับ..
artigonCBR
I LOVE CBR +

« ตอบ #13 เมื่อ: 02, ตุลาคม 2013, 07:51:51 PM »

:P :P :P

@ มาเป็นเพื่อนกันได้ครับผม https://www.facebook.com/artigonclb
Zero_2528

« ตอบ #14 เมื่อ: 04, ตุลาคม 2013, 01:11:26 AM »

อันนี้แถมจริงๆครับ แต่ของแถม อืม....อะนะ... :(
nonboy
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 05, ตุลาคม 2013, 11:06:22 PM »

โดนมากับตัวครับ BIG WING เชียงใหม่ เข้าไปซื้อสด บริการหลังการขายแย่มาก เน้นที่เฉพาะเซลนะครับ ฝ่ายซ่อมเขาบริการดีมาก อธิบายดีรับเรื่องทุกอย่าง แต่เซลนี่แค่ตามทะเบียนรถยังไม่ตามให้ รถผมขอจดป้ายลำพูน เพราะตอนไปซื้อ เซลถามเองว่าจะจดทะเบียนที่ไหน จนเมื่อกรกฎาคมนี่ผมเข้าไปถามที่ศูนย์ 2 ครั้ง เพราะมันเกินระยะเวลา 4 เดือนที่ป้ายจะต้องได้แล้ว ก็บอกจะให้เซลติดตามให้แล้วก็ขอเบอร์โทรไปบอกว่าจะโทรแจ้ง ก็ให้เบอร์ไปทั้ง 2 คร้ง แต่ก็ไม่มีการติดต่อกลับ จนผมต้องเข้าไปถามกับคนที่รู้จักที่ทำงานขนส่งเอง ปรากฎว่าขนส่งแจ้งว่า 0 ได้เอาทั้งเล่มทะเบียนและป้ายเหล็กไปแล้วตั้งแต่ปลายเดือนพฤษภาคม พอไปถามที่BIGWING ก็บอกไม่รู้เรื่อง สุดท้ายกลายเป็นว่าป้ายเหล็กส่งมาที่นิยมเชียงใหม่ แต่เล่มทะเบียนเก็บไว้ที่นิยมลำพูน ถามจริงๆว่ามันต้องแยกกันเก็บด้วยเหรอมันไม่ได้ต้องไปไหนไปด้วยกันเหรอครับ ป้ายเหล็กกับทะเบียนเนี่ย  ถามนิยมลำพูนก็บอกรอขนส่งส่งป้ายเหล็กมา ถามเชียงใหม่ ก็บอกว่าเอกสารยังไม่ส่งมา จนแม่ผมไปโวยว่าให้นิยมส่งทุกอย่างกลับไปให้ขนส่งลำพูน เพราะขนส่งเขาจะส่งมาให้ผมที่บ้านเอง ผมถึงจะได้ทะเบียน 2อาทิตย์ก่อนเลยลองเข้าไปเนียนๆถามดูว่าพี่ครับ ป้ายกับทะเบียนผมเรื่องไปถึงไหนแล้ว มันตอบกลับมาว่า อ๋อกำลังให้เซลตามเรื่องอยู่ขอเบอร์โทรศัพท์ติดต่อกลับด้วย ปรี้ดขึ้นสิครับ เลยบอกไปว่าไม่ต้องแล้วครับ ผมไปเอามาเองจากขนส่งแล้ว ทำหน้าอึ้งกันทั้งออฟฟิส แล้วก็ขอโทษขอโพยกันใหญ่  แต่ดีที่ช่วงซื้อนั้นมีโปรแถมหมวกกันน็อคใบ3000กว่า เลยได้หมวกแถมมาใบนึง
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 08, ตุลาคม 2013, 05:54:24 AM »

โดนมากับตัวครับ BIG WING เชียงใหม่ เข้าไปซื้อสด บริการหลังการขายแย่มาก เน้นที่เฉพาะเซลนะครับ ฝ่ายซ่อมเขาบริการดีมาก อธิบายดีรับเรื่องทุกอย่าง แต่เซลนี่แค่ตามทะเบียนรถยังไม่ตามให้ รถผมขอจดป้ายลำพูน เพราะตอนไปซื้อ เซลถามเองว่าจะจดทะเบียนที่ไหน จนเมื่อกรกฎาคมนี่ผมเข้าไปถามที่ศูนย์ 2 ครั้ง เพราะมันเกินระยะเวลา 4 เดือนที่ป้ายจะต้องได้แล้ว ก็บอกจะให้เซลติดตามให้แล้วก็ขอเบอร์โทรไปบอกว่าจะโทรแจ้ง ก็ให้เบอร์ไปทั้ง 2 คร้ง แต่ก็ไม่มีการติดต่อกลับ จนผมต้องเข้าไปถามกับคนที่รู้จักที่ทำงานขนส่งเอง ปรากฎว่าขนส่งแจ้งว่า 0 ได้เอาทั้งเล่มทะเบียนและป้ายเหล็กไปแล้วตั้งแต่ปลายเดือนพฤษภาคม พอไปถามที่BIGWING ก็บอกไม่รู้เรื่อง สุดท้ายกลายเป็นว่าป้ายเหล็กส่งมาที่นิยมเชียงใหม่ แต่เล่มทะเบียนเก็บไว้ที่นิยมลำพูน ถามจริงๆว่ามันต้องแยกกันเก็บด้วยเหรอมันไม่ได้ต้องไปไหนไปด้วยกันเหรอครับ ป้ายเหล็กกับทะเบียนเนี่ย  ถามนิยมลำพูนก็บอกรอขนส่งส่งป้ายเหล็กมา ถามเชียงใหม่ ก็บอกว่าเอกสารยังไม่ส่งมา จนแม่ผมไปโวยว่าให้นิยมส่งทุกอย่างกลับไปให้ขนส่งลำพูน เพราะขนส่งเขาจะส่งมาให้ผมที่บ้านเอง ผมถึงจะได้ทะเบียน 2อาทิตย์ก่อนเลยลองเข้าไปเนียนๆถามดูว่าพี่ครับ ป้ายกับทะเบียนผมเรื่องไปถึงไหนแล้ว มันตอบกลับมาว่า อ๋อกำลังให้เซลตามเรื่องอยู่ขอเบอร์โทรศัพท์ติดต่อกลับด้วย ปรี้ดขึ้นสิครับ เลยบอกไปว่าไม่ต้องแล้วครับ ผมไปเอามาเองจากขนส่งแล้ว ทำหน้าอึ้งกันทั้งออฟฟิส แล้วก็ขอโทษขอโพยกันใหญ่  แต่ดีที่ช่วงซื้อนั้นมีโปรแถมหมวกกันน็อคใบ3000กว่า เลยได้หมวกแถมมาใบนึง

ขอบคุณในข้อมูลครับ
motosza

oneragame@hotmail.com
« ตอบ #17 เมื่อ: 19, ตุลาคม 2013, 03:02:00 PM »

ได้ เสื้อ BIGWING  กับ น้ำมัน 1 ถังเท่านั้นเองครับ ไม่ได้อะไรเพิ่มเตืม

ปล.ภูเก็ตเซลนิสัยดีมากๆครับ
emzth
https://www.facebook.com/FernandoTorres27สวัสดีครับ[/direct]

ปากเกร็ดเมืองน่าอยู่ จ่ะ

komkrit27@hotmail.com
« ตอบ #18 เมื่อ: 22, ตุลาคม 2013, 03:04:04 AM »

ผมเคยเห็นในyoutubeนะครับ เซล บอกว่า คำตอบเดิมครับ   มาซื้อรถ ได้ รถ ครับ  ;D

[direct=https://www.facebook.com/FernandoTorres27]สวัสดีครั
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์