CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าจะหาสติ๊กเกอร์CBR150Clubแบบนี้ได้ที่ไหน?  (อ่าน 15132 ครั้ง)
poomalee
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

poomalee@hotmail.com
« ตอบ #60 เมื่อ: 01, มกราคม 2012, 06:34:00 PM »

วิ่งปาดซ้ายปาดขวาประจำ...ไม่แปะดีกว่า...อิอิอิ  :P :P :P

Doramon9876
Certified Trader
*

ไข่ติดถังหลังติดนม นวดทั้งไข่นวดทั้งนม อู้วววว

« ตอบ #61 เมื่อ: 03, มกราคม 2012, 07:07:27 PM »

ถ้าเป็นสติ๊กเอร์ตัวนี้

ต้องทำการเขียนใบสมัครกรอกสมาชิคก่อนครับ พร้อมทั้งยื่นเอกสารมี สำเนาบัตร สำเนารถ สำเนาใบขับขี่ รูปถ่ายหน้าตรง1ใบ พร้อมทั้งขีดคร่อมว่าใช้ในการสมัครสมาชิคCBR150CLUB เท่านั้น มายื่นที่ปั๊มปิโตรนาสหลานหลวงทุกวันเสาร์2ทุ่มครับ สำหรับกทม.
ส่วนต่างจังหวัดนั้น โหลดใบสมัครได้ที่นิครับ
http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=11674.0
พอโหลดแล้วก็กรอกให้ครบถ้วน พร้อมส่งกลับมาเป็นไฟล์ทั้งหมด มาที่พี่บอลครับ ballcbr และรอการพิจารณาต่อไปครับ
ส่วนสติ๊กเกอร์เวป

;) อยากได้สติ๊กเกอร์อันนี้อ่ะครับ  ;)

Credit รูปจาก คุณ levis702

หาได้จากไหนหรอครับ? อยากได้มากๆ

ขอบคุณที่ตอบคำถามนะครับ

คือผมอยากได้สติกเกอร์คลับอ่ะคับผเอินไปดูประทู้นี้มา เลยอยากถามว่าจะโอนเงินยังไง ค่าส่งเท่าไร่อ่ะคับ อยากได้ซัก2-3 แผ่นอ่ะคับ
แบบนี้ คาดว่าไม่เกินอาทิตย์หน้าจะสั่งซื้อกันได้ครับ จะมีทั้งสติ๊กเกอร์เวป และ สติ๊กเกอร์สิลิโคนติดป้ายทะเบียนเป็น4เหลี่ยมเล็กๆครับ ส่วนราคารอตอนเปิดตัวทีเดียวน่ะครับ แล้วจะขึ้นกะทู้แจ้งให้ทราบครับ

อันตัวกระผมนั้นก็อยากได้ ทั้ง 2อัน
แต่อันที่ต้องกรอกข้อมู, ผมไม่ถึง 20เนี่ย ซิ ยังไง ขออันเล็กด้วยนะครับ ไปคลับมาหลายครั้งแล้ว ยังเขินอยู๋เลย 555 ;)

ผมรูปไม่หล่อ พ่อไม่รวย เส้นไม่ใหญ่ แต่หมดทั้งใจฉันให้เธอ ฮิ้วววว~~~~~~~
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์