CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้มี ประสบการ์ณ กับ กระเป๋า Boblbee peoples delite aero  (อ่าน 1196 ครั้ง)
alwayswp
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 11, ธันวาคม 2012, 03:54:38 AM »

ขอคำแนะนำ ครับ กำลังมอง Boblbee peoples delite aero ตัวนี้อยู่เลยครับ การใช้งานจริง โอเคไหมครับ ความจุ ของกระเป๋า ความหนัก แล้วที่้ไม่สามารถห้อยหมวกเต็มใบได้ (กะซื้อแล้วถือหมวกเอา) ใช้งานจริงจะโอเคไหม ใส่โน็ตบุ๊ค 15 นิ้ิวได้ไหม ประมาณนี้อะครับ  เหตุที่อยากได้กระเป๋าใบนี้เลย เพราะว่า เป็นการ์ดหลัง เพื่อเกิดอะไรขึ้น กันน้ำ เอกสาร โน็ตบุ๊ค ไม่เสียหาย รูปทรงสวย  แต่อยากทราบว่า คนที่เคยใช้แล้ว ถือว่าคุ้มค่าเงินไหมครับ หรือ มียี้ห้อ อื่นดีกว่า ตอนนี้ อารมอยากได้ กลัวจะ กลายเป็น หน้ามืด ซ์้อไปอะครับ ขอคำแนะนำให้ผม หน่อยครับ พี่ๆ

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 15, ธันวาคม 2012, 08:13:14 AM »

อยากแนะครับ แต่ก็ไม่เคยใช้อ่ะครับ แนะไม่ถูกเหมือนกัน <%6 <%6 <%6

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์