CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบอะครับ  (อ่าน 1131 ครั้ง)
benzbenz
ด่านตรวจมีไว้ พุ่งชน!!!!
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« เมื่อ: 23, มิถุนายน 2012, 02:56:26 AM »

คือผมอ่านกระทู้ http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=3894.0 นี้อะครับ  ทางคลับ รวมตัวกันทุกสัปดาห์ หรอครับ

ผมยัง งง อยู่  ยังงี้ถ้าผมอยากเข้าร่วมต้องทำอะไรบ้างอะครับ ??? ??? ??? ???

หนทางไกลเเค่ไหน ถ้าไม่มี "น้ำมัน" กูก็ไปไม่ถึง

Sunii
104 Wing Fighter
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #1 เมื่อ: 23, มิถุนายน 2012, 04:23:06 AM »

อยากเข้าร่วมก็ไปเลยครับ พี่เค้าคงไม่กัดหรอก  !>>)

aonkorn

« ตอบ #2 เมื่อ: 23, มิถุนายน 2012, 04:29:07 AM »

สมัครเป้นสมาชิคคลับ เตรียมเอกสาร คือ รูปถ่าย 1 นิ้ว 2รูป สำเนาใบขับขี่ และสำเนารถครับ มางคลับจะมิ้ตติ้ง เวลาประมาณ 1ทุ่มเป็นต้นไปครับ บริเวณปั้มปิโตรนาสหลานหวลงครับ  :D :D
kohprimarygate
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

koh-kibitzer@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 23, มิถุนายน 2012, 01:16:31 PM »

สมัครเป้นสมาชิคคลับ เตรียมเอกสาร คือ รูปถ่าย 1 นิ้ว 2รูป สำเนาใบขับขี่ และสำเนารถครับ มางคลับจะมิ้ตติ้ง เวลาประมาณ 1ทุ่มเป็นต้นไปครับ บริเวณปั้มปิโตรนาสหลานหวลงครับ  :D :D

พี่ยังไม่ได้ส่งเลยอะ กรณ์  :P :P
mangkazai
Champkung

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #4 เมื่อ: 23, มิถุนายน 2012, 01:39:42 PM »

ตามนี้เลยครับ มี มีตติ่ง ทุกวันเสาร์ครับ ทุกสัปดาห์ ถ้าสัปดาห์ไหนงด จะมีประกาศที่หน้า Web site ครับ

ส่วนเรื่องเอกสาร ส่งเพื่อสมัครเป็นสมาชิกคลับ อย่างถูกต้องที่ไม่ได้เป็นแค่สมาชิก Web site เพราะคุณจะได้อะไรที่มากกว่า

ลองมาหากันดูก่อนก็ได้ครับเอกสารยังไม่ต้องก็ได้ ลองมาพบปะกัน มาพูดคุยกัน..........แล้วจะติดใจ  l11 l11

"การที่จะนอกกรอบนั้น จะต้องรู้ก่อนว่ากรอบอยู่ตรงไหน"
benzbenz
ด่านตรวจมีไว้ พุ่งชน!!!!
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 24, มิถุนายน 2012, 01:30:41 AM »

ขอบคุณทุกความเห็นครับ l3 l3

หนทางไกลเเค่ไหน ถ้าไม่มี "น้ำมัน" กูก็ไปไม่ถึง
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์