CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นกันบ้างป่าว  (อ่าน 2067 ครั้ง)
akekung
โค๊ด:
I'm CBRsCLUB

« เมื่อ: 01, เมษายน 2011, 06:42:32 PM »

เรื่องคือผมใส่ปลาย  SF  400  ทีแรกเงียบมากเลยแบบว่าชอบมากมาย   !pingping !pingping

แต่ตอนนี้ใช้ไป 2-3 เดือนนี่แหละจำไม่ได้  เสียงดังมากกว่าเดิม พอลองเบิ้ลเสียงมันจะดังแบบแตก

คืออยากถามคนที่ใส่ปลายของ  250  เป็นเหมือนผมหรือปล่าวและทำมไมมันถึงดังมากกว่าเดิม

??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ???

;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

S-CHAI
CBR Commando

« ตอบ #1 เมื่อ: 01, เมษายน 2011, 07:06:27 PM »

รถขี่ช้าไม่เคยออกทริ๊ป  ไม่ได้วิ่งทางไกล  คลับก็ไม่เคยเข้า วิ่งแต่รอบต่ำๆ  เลยเกิดไอดีหนาก็เป็นเขม่าอุดตัน
 เสียงก็อาจจะแป๋นขึ้นกว่าเดิม ตอนที่ท่อยังใหม่ๆอยู่นะ
 ปลาย SF เอามาใส่ไม่ค่อยดีหรอกโล่งไป ถอดออกขายๆออกไปเหะ  !give

Uploaded with ImageShack.us
akekung
โค๊ด:

« ตอบ #2 เมื่อ: 01, เมษายน 2011, 07:25:41 PM »

จริงอย่างพี่ว่าอ่ะเขม่าเพียบเลยคงไอดีหนา   @#%$( @#%$(     แก้ไขยังงัยดีพี่ชัย   :( :(

akekung
โค๊ด:

« ตอบ #3 เมื่อ: 01, เมษายน 2011, 11:14:25 PM »

ต้องบดวาล์วหรือยังงัยเนี่ย   ??? ???    พี่ชัยก็ไม่บอกเลยนะรอจะสอยปลายท่ออย่างเดียวเลย    nooooo nooooo

ngoung
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 01, เมษายน 2011, 11:30:04 PM »

l11  งานเข้าแล้วพี่เอก สงใส่ต้องเปลี่ยนรถใหม่สะแล้วพี่  ;D  รถเสียกลางทางโทรมาเรียกละกันนะเดียวไป  ช่วยเค่นให้นะจ๊ะ  :P
S-CHAI

« ตอบ #5 เมื่อ: 01, เมษายน 2011, 11:49:56 PM »

ท่อตัวนี้กึ่ง STD การทำงานก็เหมือนกับท่อเดิมที่ติดรถมา
เมื่อเปลี่ยนใส่แล้วก็ไม่ต้องเพิ่มน้ำมันก็พอจะอยู่ได้
แต่ถ้าเพิ่มมาหนาแน่ๆ แล้ว เอ็นโปรอีกด้วย ก็หนาไปใหญ่
ก็ลองเช็คหัวเทียนดูสักหน่อยล่ะกัน  ว่าหัวเทียนแห้งดีสีไม่ตก แค่ไหน
ลองดูล่ะกัน
 :P !give :P

Uploaded with ImageShack.us
akekung
โค๊ด:

« ตอบ #6 เมื่อ: 03, เมษายน 2011, 04:37:43 PM »

คลับก็ไม่เคยเข้า    ผมเคยไปนะพี่  แต่นานนนนนนนนนนนนนนมากแล้ว

ปีที่บังมีนชนะประกวดทำลายรถน่ะจำไม่ได้ว่าปีอะไร  แล้วได้รางวัลเป็นโมเดลรถด้วย >coooool >coooool

ผมรักพี่จัง   >%^SR >%^SR  ถึงแม้เราไม่เคยเจอกันผมเปิดกระทู้ถามอะไรพี่ก็เข้ามาตอบบ้างกวนบ้างผมคิดว่ามัน

เป็นมิตรภาพนะ  ;) ;) แต่กับคนอื่นนี่สิ  ไม่เห็นแม่งมีใครจะมาตอบเลยอย่างกระทู้เนี้ยผมก็เห็นใส่กันตั้งเยอะแยะ

ผมก็แค่คนขับรถรุ่นเดียวกับคุณขอแค่แชร์ความรู้นิดหน่อยแต่ไม่เห็นมีใครมาตอบ  คงชังผมมากมั้งเลยเป็นแบบนี้

ผมก็อาสัยเวลาว่างเล็กน้อยมาดูว่าเดี๋ยวนี้เขาไปกันถึงไหนแล้ว  ก็อาจจะกวนซ้นตึกบ้างตามสตายของตัวเองแค่นั้น

ขอบคุณสำหรับความมีน้ำใจของทุกคน  ไม่ตอบไม่เป็นไรกูก็จะอยู่แม่งแบบเนี้ย    l6 l6

TRAFFICKER

« ตอบ #7 เมื่อ: 05, เมษายน 2011, 05:30:24 AM »

คลับก็ไม่เคยเข้า    ผมเคยไปนะพี่  แต่นานนนนนนนนนนนนนนมากแล้ว

ปีที่บังมีนชนะประกวดทำลายรถน่ะจำไม่ได้ว่าปีอะไร  แล้วได้รางวัลเป็นโมเดลรถด้วย >coooool >coooool

ผมรักพี่จัง   >%^SR >%^SR  ถึงแม้เราไม่เคยเจอกันผมเปิดกระทู้ถามอะไรพี่ก็เข้ามาตอบบ้างกวนบ้างผมคิดว่ามัน

เป็นมิตรภาพนะ  ;) ;) แต่กับคนอื่นนี่สิ  ไม่เห็นแม่งมีใครจะมาตอบเลยอย่างกระทู้เนี้ยผมก็เห็นใส่กันตั้งเยอะแยะ

ผมก็แค่คนขับรถรุ่นเดียวกับคุณขอแค่แชร์ความรู้นิดหน่อยแต่ไม่เห็นมีใครมาตอบ  คงชังผมมากมั้งเลยเป็นแบบนี้

ผมก็อาสัยเวลาว่างเล็กน้อยมาดูว่าเดี๋ยวนี้เขาไปกันถึงไหนแล้ว  ก็อาจจะกวนซ้นตึกบ้างตามสตายของตัวเองแค่นั้น

ขอบคุณสำหรับความมีน้ำใจของทุกคน  ไม่ตอบไม่เป็นไรกูก็จะอยู่แม่งแบบเนี้ย    l6 l6

???  แรงจัง อยากให้คนช่วยตอบกระทู้ทำไมไม่ตั้งหัวข้อให้มันตรงประเด็นหน่อยล่ะ พี่ ใครใส่ปลาย 400 มีอาการไรก็ว่าไป แหม แหม มาตัดพ้อต่อว่า ผมจำไม่ได้ว่าหน้าตาคุรเป็นยังไง แต่อยากเจอจังเลย มาเที่ยวคลับบ้างนะ.... คิดตึ๋ง >jakkkk

เหลือง เรือง รอง เหมือน กลอง คลี่
NuM_NuM
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #8 เมื่อ: 05, เมษายน 2011, 05:52:12 AM »

คนที่เข้ามาดูกระทู้นี้ของคุณ บางคนและรวมถึงผมอีกคนนึงด้วย
ไม่ได้ใส่ปลายท่อแบบคุณ แล้วผมจะเอาปัญญาที่ไหนไปตอบคุณได้
ผมรู้ว่าคุณเครียดถ้าเป็นผมเองก้อคงเครียดเหมือนคุณ แต่ไม่เห็นจำเป็น
ต้องใช้ภาษาแบบนี้เลย  l8
ViRuS_BC

« ตอบ #9 เมื่อ: 05, เมษายน 2011, 07:00:55 AM »

ไม่ใช่ ไม่อยากตอบครับ

อย่างที่คุณ NuM_NuM ว่าไว้ผมไม่ได้ใส่ปลายท่อ 400 หรือ 250 จึงไม่สามารถให้คำตอบได้ครับ   

ผมไม่รู้หรอกน่ะว่าเราเคยเห็นหน้ากันมาก่อนรึป่าว  ว่างๆมาคุยที่กลุ่มหน่อยนะครับ อยากเจอจัง l12

akekung
โค๊ด:

« ตอบ #10 เมื่อ: 05, เมษายน 2011, 02:43:46 PM »

ขอโทษทุกคนที่นิสัยไม่ดี   อภัยให้ด้วยละกัน

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์