CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสี้ยนกันรึยัง ไปสนามกันไหมจ๊ะ ทั้งเก่าใหม่ไปกันไหม อิอิ  (อ่าน 18303 ครั้ง)
eard
I'm CBRsCLUB

eard_78@hotmail.com
« ตอบ #20 เมื่อ: 06, มกราคม 2011, 10:53:42 AM »

ทักษะผมยังไม่ค่อยดี ขอเรียนเซฟตี้อีกหลายๆ รอบก่อนนะครับ  >eiei

tan

tan69_2008@hotmail.com
« ตอบ #21 เมื่อ: 06, มกราคม 2011, 11:07:42 AM »

อยากไปแต่ไม่มีตังหยุดหลายวันจัก    สิบวันเลยอ่ะชั้น  แงๆๆๆๆๆ

Uploaded with ImageShack.us
Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #22 เมื่อ: 06, มกราคม 2011, 03:43:29 PM »

;Dไปด้วยได้มั๊ยล่ะ พ่อยอดอาชา น้องไปดูอย่างเดียวแค่อยากดูให้หายเสียวววววววววววววววววว l11 l11

ไปดูอ่ะได้เลย สายเมาไปแล้วกัน อิอิ

ไปด้วยครับ  คราวที่แล้วพลาด

;) ;) ;)

ได้เลยครับ จะได้ให้ปืนคั่นรายการด้วยการ Stun Show อิอิ

!wanwan !wanwan !wanwan

ไปป่าวล่ะ คุณพ่อ

ถามหน่อยคับเห็นแต่แม็กล้อซี่ไปได้เปล่าคับ

ไปได้ครับ ลงได้ครับ แต่ต้องระมัดระวังเล็กน้อย

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

« ตอบ #23 เมื่อ: 06, มกราคม 2011, 03:44:50 PM »

ทักษะผมยังไม่ค่อยดี ขอเรียนเซฟตี้อีกหลายๆ รอบก่อนนะครับ  >eiei

ให้คนอื่นเค้าเรียนบ้างเถอะ คุณน้อง ขยับที่เรียนได้แล้ววววววว  l11

อยากไปแต่ไม่มีตังหยุดหลายวันจัก    สิบวันเลยอ่ะชั้น  แงๆๆๆๆๆ

พาเล่นบนเขาแล้วนะ อิอิ ไม่อยากลองตามพี่ในสนามเหรอออออออ

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

tassayu
ถ้าสำนึกดี ---->>>> สังคมมันก็จะดี
CBR Commando

มหาลัยชีวิตคณะศาสตร์การดื่มสาขาเหล้าและเบียร์

« ตอบ #24 เมื่อ: 06, มกราคม 2011, 04:17:07 PM »

อยากไปอ่ะ l6 l6 l6

เรียบๆ ง่ายๆในที่แจ้ง   แต่มีเยอะมากมาย ในที่มืด
tan

tan69_2008@hotmail.com
« ตอบ #25 เมื่อ: 06, มกราคม 2011, 04:22:34 PM »

ให้คนอื่นเค้าเรียนบ้างเถอะ คุณน้อง ขยับที่เรียนได้แล้ววววววว  l11

พาเล่นบนเขาแล้วนะ อิอิ ไม่อยากลองตามพี่ในสนามเหรอออออออ

อยากดิพี่เอก  จากินแกบอยู่แล้วเนี้ย  แล้ววัน18ต้องขึ้นหนืออีก  กะเอามอร์ไชร์ใส่กะบะไปด้วย อิอิ

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

« ตอบ #26 เมื่อ: 06, มกราคม 2011, 04:43:56 PM »

อยากไปอ่ะ l6 l6 l6

อยากไปก็ตามมาเดะคุณ อิอิ

อยากดิพี่เอก  จากินแกบอยู่แล้วเนี้ย  แล้ววัน18ต้องขึ้นหนืออีก  กะเอามอร์ไชร์ใส่กะบะไปด้วย อิอิ

ถ้าอย่างนั้นไปนั่งดู แล้วกัน อิจฉาคนอื่นไปก่อนนะ  l11

VaVaX2
((((อย่าทะนงตนว่าอยู่สูง>>>>สักวันเจ้าก็ไม่พ้นดิน))))

« ตอบ #27 เมื่อ: 06, มกราคม 2011, 08:41:21 PM »

!sadsadอยากไปลองเช็ดดูเหมือนกันแต่กลัวได้ลงไปเช็ดทั้งตัวครับ !cry!

125cc
CBR SPEED
CBR Szone

ชัยเอง โทร089-6893998-โทรมาแล้วจะเสียตังค์

chai-bu@hotmail.com
« ตอบ #28 เมื่อ: 06, มกราคม 2011, 08:50:50 PM »

ไปด้วย l11

น้ำขาดปลาน้ำก็ยังเป็นน้ำถ้าปลาขาดน้ำ.....ปลาก็อยู่ไม่ได้

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

« ตอบ #29 เมื่อ: 07, มกราคม 2011, 12:45:26 AM »

!sadsadอยากไปลองเช็ดดูเหมือนกันแต่กลัวได้ลงไปเช็ดทั้งตัวครับ !cry!

เยี่ยมเลย เอาให้แทร้คสะอาดเลยครับ  ;D ;D ;D เอ้า ไม่ใช่สิ  l11

ไปด้วย l11

พูดจริงป่าวครับ คุณน้า รีบขี่รถขึ้นมาจากใต้เลย หรือว่าอยู่ กทม. ละเนี่ย

ตั้งแต่เรียนรู้ที่จะขี่ในสนาม ประสบการณ์สอนผมให้มองล่วงหน้าและหลีกเลี่ยงอุบัติเหตุอีกทั้งยังควบคุมทุกอย่างให้อยู่ในมือของเราได้ แต่ไม่ลำพองตัวนะจ๊ะ
จึงอยากฝากคนที่จะไปลง ให้รู้ว่า 5 ปีหลังที่เอารถไปสนาม ฝึกทักษะและเรียนรู้ที่จะควบคุมรถ ไม่ให้มันมาควบคุมเรา ผมไม่เคยเกิดอุบัติเหตุอีกเลยจริง ๆ นะ

พูดไปจะหาว่าโกหก ไปลงสนามกลับมาแล้วค่อยมาโม้ให้ฟังก็ยังได้  อิอิ  >%^SR  >konan  >SAFE$#  l11

125cc
CBR SPEED
CBR Szone

ชัยเอง โทร089-6893998-โทรมาแล้วจะเสียตังค์

chai-bu@hotmail.com
« ตอบ #30 เมื่อ: 07, มกราคม 2011, 01:05:02 AM »

เยี่ยมเลย เอาให้แทร้คสะอาดเลยครับ  ;D ;D ;D เอ้า ไม่ใช่สิ  l11

ไปด้วย l11

พูดจริงป่าวครับ คุณน้า รีบขี่รถขึ้นมาจากใต้เลย หรือว่าอยู่ กทม. ละเนี่ย

ตั้งแต่เรียนรู้ที่จะขี่ในสนาม ประสบการณ์สอนผมให้มองล่วงหน้าและหลีกเลี่ยงอุบัติเหตุอีกทั้งยังควบคุมทุกอย่างให้อยู่ในมือของเราได้ แต่ไม่ลำพองตัวนะจ๊ะ
จึงอยากฝากคนที่จะไปลง ให้รู้ว่า 5 ปีหลังที่เอารถไปสนาม ฝึกทักษะและเรียนรู้ที่จะควบคุมรถ ไม่ให้มันมาควบคุมเรา ผมไม่เคยเกิดอุบัติเหตุอีกเลยจริง ๆ นะ

พูดไปจะหาว่าโกหก ไปลงสนามกลับมาแล้วค่อยมาโม้ให้ฟังก็ยังได้  อิอิ  >%^SR  >konan  >SAFE$#  l11

l13 l13 อยากไปไห้นวดซักรอบเคยไปลองสมัยบ่าวๆก็วัดหญ้าไปหลายรอบอิจฉาคนมีสนามไห้เล่น l13

น้ำขาดปลาน้ำก็ยังเป็นน้ำถ้าปลาขาดน้ำ.....ปลาก็อยู่ไม่ได้

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

« ตอบ #31 เมื่อ: 07, มกราคม 2011, 03:40:38 AM »

แสดงว่าอยู่ใต้ใช่ไหมพี่บ่าววว

แอบดันกระทู้หน่อยเด๋วตก อิอิ

เข้มโค้งS
สมาชิกยุคก่อน กับรถเก่าๆ

คนเข้าใจโลก

kem_hahaha@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #32 เมื่อ: 07, มกราคม 2011, 04:58:26 AM »

รถใหม่ ใครอยากฝึกทักษะเชิญได้นะครับ :D  :-\

กิจกรรมนี้เปิดกว้างสำหรับทุกคนนะครับ ไปได้หมด สมาชิกเว็ป สมาชิกกลุ่ม สมาชิกทั้งเก่า และใหม่

ทั้งคนที่เสี้ยน :P และไม่เสี้ยน (ใครที่ได้ลองแล้วส่วนใหญ่มักจะเสี้ยน :P)

ใครที่อยากรู้ว่าความมันส์ในโค้งเป็นยังไง ขอเชิญให้ท่านมาสัมผัสด้วยตัวเองครับ >konan

จงรู้เท่าทันกิเลศ และอารมณ์ของตนเองอยู่เสมอ เพราะมันจะทำให้เราควบคุมตัวเองได้
เจริญพรmsn >>> kem_hahaha@live.com <<< 
เฟสบุ๊ค http://www.facebook.com/profile.php?id=1353005360
แฟนเพจ http://www.facebook.com/pages/%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%A1-%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%87S/254615134601303
Kim_Monkey
GU RocK!!!!

EasY But HarDCorE.!!

faro_pk@windowslive.com
« ตอบ #33 เมื่อ: 07, มกราคม 2011, 08:39:11 PM »

ไม่มีรถลง เดี๋ยวยืมชาวบ้านเอา แหะๆ >%REDD !wanwan  !wanwan

เทอร์โบอยู่ในใจ มอไซค์อยู่ในสายเลือด!!!
KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #34 เมื่อ: 07, มกราคม 2011, 08:54:26 PM »

ไม่เน้นความเร็ว เราเน้นไลน์ และการเข้าโค้ง

สมาชิกใหม่ที่ไม่แน่ใจ มีพี่บอล(ดีซ่าน) และพี่เอก สอนให้ได้ครับ

ไม่ทิ้งกันแน่นอน เราไปขับเพื่อเรียนรู้ ไม่ได้ไปแข่งกัน

เข้มโค้งS
สมาชิกยุคก่อน กับรถเก่าๆ

คนเข้าใจโลก

kem_hahaha@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #35 เมื่อ: 07, มกราคม 2011, 08:59:22 PM »

ไม่มีรถลง เดี๋ยวยืมชาวบ้านเอา แหะๆ >%REDD !wanwan  !wanwan
เอารถแดร็กลงเลยพี่คิม พอถึงโค้งก็ไปแดร็กหญ้ากัน :P เค้าแซวเล่นนะ

จงรู้เท่าทันกิเลศ และอารมณ์ของตนเองอยู่เสมอ เพราะมันจะทำให้เราควบคุมตัวเองได้
เจริญพรmsn >>> kem_hahaha@live.com <<< 
เฟสบุ๊ค http://www.facebook.com/profile.php?id=1353005360
แฟนเพจ http://www.facebook.com/pages/%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%A1-%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%87S/254615134601303
Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

« ตอบ #36 เมื่อ: 07, มกราคม 2011, 09:05:17 PM »

ใกล้วันแล้ว ๆ ๆ เมื่อคืนเพิ่งนั่งซ่อมสูทเสร็จ อิอิ พร้อมลุย

พร้อมกันยัง พ่อหนุ่มกลัดโค้งงงงง  l13  l11  >%^SR

VaVaX2
((((อย่าทะนงตนว่าอยู่สูง>>>>สักวันเจ้าก็ไม่พ้นดิน))))

« ตอบ #37 เมื่อ: 07, มกราคม 2011, 09:47:18 PM »

ใกล้วันแล้ว ๆ ๆ เมื่อคืนเพิ่งนั่งซ่อมสูทเสร็จ อิอิ พร้อมลุย

พร้อมกันยัง พ่อหนุ่มกลัดโค้งงงงง  l13  l11  >%^SR
:-\ :-\ถ้าจะเสี้ยนจัด

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

« ตอบ #38 เมื่อ: 07, มกราคม 2011, 09:52:38 PM »

:-\ :-\ถ้าจะเสี้ยนจัด

l11  *^%#

Natthapong

poon racing the bike work shop you can trust

« ตอบ #39 เมื่อ: 07, มกราคม 2011, 11:14:23 PM »

น่าปัยนะคับ...แต่มั้ยมีตัง

It's more than just oil. it's liquid engineering

CBR 150 R Technical Specification

.................................................CBR 150 + + + + ......................................................
หน้า: 1 [2] 3 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์