CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดซ่อมปั้มบนนิสชิน#14หาซื้อได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 3980 ครั้ง)
akekung
โค๊ด:
I'm CBRsCLUB

« เมื่อ: 29, กันยายน 2010, 10:07:11 PM »

รบกวนเพื่อนๆบอกหน่อยครับ

ONITSUKA
พอใจเท่าที่มี ยินดีเท่าที่ได้
CBR Commando

-
« ตอบ #1 เมื่อ: 29, กันยายน 2010, 10:20:04 PM »

ถ้าเป็นปั๊มของนิชชิน ต้องเทียบเอาอย่างเดียวครับ ชุดซ่อมไม่มีขายครับ
หาเทียบตามโกดังหรือร้านซ่อมรถทั่วไปดูก่อนก็ได้ครับ เผิ่อจะมีไม่แน่ครับ

Uploaded with ImageShack.us
เปิดหน้าร้านแล้วครับ จำหน่ายอะไหล่ ตกแต่งมอเตอร์ไซค์แบร์นดเนม มือ 1 - มือ 2  แท้ - เทียม ก็อบเนียนเกรดเอทุกชนิด   http://www.facebook.com/pages/M-Racing-Part/353069178131057#
S-CHAI
CBR Commando

« ตอบ #2 เมื่อ: 29, กันยายน 2010, 11:31:23 PM »

ซื้อใหม่ยกตัวเลยดีกว่าคับ

เคยเบิกชุดซ่อมของซีบีอาร์เดิมๆมาใส่แทนของเก่าที่มันเสื่อมสภาพ ไม่คุ้มเลยครับ
ความรู้สึกเบรคไม่ค่อยดีเท่าไร ไม่ประทับใจ เบิกศูนย์แท้ 800 บาท
ตอนนี้ซื้อมือ 2 ยกตัว ของเวฟมาใช้ 500 บาท  คุ้มกว่ามาก ใช้แล้วปึ๊กกว่ากันแยะเลย
 >yes !goodjob

Uploaded with ImageShack.us
akekung
โค๊ด:

« ตอบ #3 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 08:34:31 PM »

ถ้าผมถอดชุดซีลนำมันไปคลองถม เอาตัวอย่างให้เค้าดู

มันจะพอมีอะไหล่มั้ย

CBR 150 VTEC TYPE-R
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก รักกันไว้เถิดพี่น้อง

« ตอบ #4 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 11:38:01 PM »

ซ่อมได้ก็ไม่ได้ดีเหมือนเดิมเท่าไรครับ ใช้ไ้ด้ดีจริงก็ไม่นาน
ดูแล้วไม่คุ้มเท่าไรหามือ 2 สภาพดี ๆ ดีกว่า เคยซ่อมเองมาแล้วครับ
ดีได้ไม่นานเบิกศูนย์ทุกอย่างยกเว้นตัวปั๊ม เพราะตัวปั๊มมันสึกเปลี่ียนชุดซ่อมไปก็นะ >%REDD

" อยากให้คนไทยรักกัน แตกต่างแต่ไม่แตกแยก "

" คำพูดก่อนพูดเราเป็นนายมัน หลังพูดคำพูดมันเป็นนายเรา"

" ถึงท้อแท้ แต่อย่าท้อถอย "
akekung
โค๊ด:

« ตอบ #5 เมื่อ: 30, กันยายน 2010, 11:41:10 PM »

;) ;) ;) ;)

เพื่อนๆครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์