CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้เรามีนัดกันที่ BRC จะไปกันก็ตามมานะคร้าบบบบ .... "13/3/53"  (อ่าน 16822 ครั้ง)
Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี
I'm CBRsCLUB

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« เมื่อ: 12, มีนาคม 2010, 06:13:38 PM »

หลังจากเกริ่นไปก็มาก พูดไปก็เยอะ กลัวน้ำลายจะแห้งในปาก 5555+ ไปสนุกในสนามมั๊ย ?
แก๊งตรุ๊ดทั้งหลาย โปรดปรากฏตัวลงชื่อด้วยว่าใครจะไป ใครพูดแล้วไม่ไป "มันช่างตรุ๊ดนัก"

เวลาสนามเปิด ที่เราสามารถลงไปขี่รถได้คือ 9.00-12.00 น ค่าสนาม 300 ค่าน้ำมันต่างหาก
อันนี้โทรไปถามแล้วพรุ่งนี้สนามว่างและคาดว่า รถคงจะคึกคักมากมาย เพราะจริง ๆ เสาร์นี้มีแข่ง
แต่ทางผู้จัดแข่งค่ายเขียวขอเลื่อน เนื่องจากสถานการณ์ไม่สงบ

สิ่งของที่จะต้องเตรียมไป ขอย้ำนะครับว่าต้องมี

1.เสื้อเกราะอ่อน หรือเสื้อหนัง หรือชุดแข่งหากมี ถ้าไม่มีจะพิจรณาไม่ให้ลงสนาม เพื่อป้องกันอันตราย
2.ถุงมือควรเป็นถุงมือหนัง อย่าเอาถุงมือผ้ายืดลงเด็ดขาด แทร้คสนามช่างคมนัก เด๋วนิ้วกุดเอานะเออออออ....
3.หมวกกันน๊อคขอแบบเต็มใบ ครึ่งใบ เปิดหน้า ไม่เอานะครับ
4.การ์ดเข่าอันนี้มีก็ดี ไม่มีก็ไม่เป็นไร เด๋วยืม ๆ กันเอา
5.รองเท้าหนังหรือผ้าใบแบบเชือกผูก เท่านั้นนะครับ หุ้มส้น หุ้มข้อได้หมด

คุณสมบัติ : สมาชิกที่สนใจต้องบอกว่าผ่าน Safety School ด้วยจะดีมากหากยังไม่ผ่านนั่งดูไปก่อนนะครับ

หากสนใจ ลงชื่อเลย

ที่ไปชัวร์ก็

1.Power Ball
2.Aek D-Zan
3.พี่ต้น ZX130R
4.KATOO
5.mink
6.nongboyza
7.จำไม่ได้
8.จำไม่ได้
9.ก็จำไม่ได้

คาดว่า 8-9 คนเนี่ยแหละ หากสนใจและตรงตามคุณสมบัติที่กล่าวไปแล้วนั้น ไปเจอกันที่สนามได้เลย ตั้งแต่ 8.30น เป็นต้นไป

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

Uploaded with ImageShack.us

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

« ตอบ #1 เมื่อ: 12, มีนาคม 2010, 06:15:14 PM »

เราจะไปขับขี่กันแบบปลอดภัยกันครับ เอาอะดรนารีนไปหลั่งเล่นกัน เด๋วลูกอ๊อดจุกคอตาย อิอิ  l11

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 12, มีนาคม 2010, 06:20:06 PM »

พี่เอกพิมพ์ชื่อผมผิด งอน ไม่ไปแล้ว ไม่ถ่ายรูปให้แล้ว
 >som >som >som >som >som

Out_DooR

ไ ป . . . ต า ม อำ เ ภ อ ใ จ

« ตอบ #3 เมื่อ: 12, มีนาคม 2010, 06:21:02 PM »

l3 l3ไปด้วยด้ายป่ะเนี่ยยยย... :) :)

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

« ตอบ #4 เมื่อ: 12, มีนาคม 2010, 06:27:09 PM »

l3 l3ไปด้วยด้ายป่ะเนี่ยยยย... :) :)

รถเมิงอ่ะเหรอ อย่าได้เอามาลงเลย สัดประหลาดชัด ๆ  l11

tassayu
ถ้าสำนึกดี ---->>>> สังคมมันก็จะดี

มหาลัยชีวิตคณะศาสตร์การดื่มสาขาเหล้าและเบียร์

« ตอบ #5 เมื่อ: 12, มีนาคม 2010, 06:29:19 PM »

!ohno !ohno !ohno
 <cry <cry !cry!
 :'( :'( :'(

ไปไม่ได้ ร้านไม่ปิด และก็ไม่สะดวกในการเดินทาง เพราะถ้าผมไปจะเอารถใส่กระบะไป น่าจะโดนด่านเรียกรายทางเนื่องจากเป็นรถต่างจังหวัดมุ่งสู่ กทม :-X

ขี้เกียจทำเรื่องที่อำเภอ เซง

ไว้โอกาศหน้านะครับพี่น้อง ครั้งนี้เสียดายมากมายครับ

เรียบๆ ง่ายๆในที่แจ้ง   แต่มีเยอะมากมาย ในที่มืด
ViRuS_BC

« ตอบ #6 เมื่อ: 12, มีนาคม 2010, 06:32:17 PM »

!>>) !>>) !>>)

boyzaclub

« ตอบ #7 เมื่อ: 12, มีนาคม 2010, 06:43:25 PM »

เอาพี่เอกบอยมีแต่ถุงมือผ้างี้ ///อด/// ซิเรา :(

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

« ตอบ #8 เมื่อ: 12, มีนาคม 2010, 06:46:47 PM »

เอาพี่เอกบอยมีแต่ถุงมือผ้างี้ ///อด/// ซิเรา :(

ผ้าแบบไหนหว่า ถ้าไม่มีเด๋วพี่บอกให้ไอ้พวนี้ใส่ไป ยืมกันได้ครับ

Zobehun
-- [ S ] t a T u s N / A --

พี่ต้นบอกว่า"เฮ้ย ! เมาบ่อยก็พังสิว่ะ !"

« ตอบ #9 เมื่อ: 12, มีนาคม 2010, 06:51:01 PM »

อยากไปอยู่นะ แต่ยางหลังสภาพไม่ให้  :-X เด๋วไปกลิ้ง  l8

Service & ModiFy On Street Used Concept By. Ton JomTong19
แรท์ไอเท็มหายากราคาเอื้อมถึง By.  PowerBall D - Z a n (เจ้าตัวขอมาฮ่า ๆ ) 
ลูกหมีแพนด้าอยู่บนภูหากินใบไผ่...
Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

« ตอบ #10 เมื่อ: 12, มีนาคม 2010, 06:54:56 PM »

ไปเปิดหน้า ผ้า หมวก คุยกันก็ได้โต้ด

เปลี่ยนยางรอละกัน รอบหน้าไทยแลนด์เลยนะ จัดไป ขำขำ

Hayabusa
ซักวันฝันจะเป็นจริง

เน Electrical Engineering KMUTNB

12312414 nnn@hotmail.com xxxxxxxxxxxx xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
« ตอบ #11 เมื่อ: 12, มีนาคม 2010, 07:05:44 PM »

ว๊า...ไม่อยู่ ไปตจว. >%REDD

Panadda Racing
taloso
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #12 เมื่อ: 12, มีนาคม 2010, 07:23:49 PM »

ไปดูอย่างเดียวได้ปะพี่ เขาให้เข้าปะ
ไม่เคยขี่สนาม ;D
boyzaclub

« ตอบ #13 เมื่อ: 12, มีนาคม 2010, 07:27:34 PM »

ผ้าแบบไหนหว่า ถ้าไม่มีเด๋วพี่บอกให้ไอ้พวนี้ใส่ไป ยืมกันได้ครับ

เหอะๆก้ใช้มาตั้งแต่แรกขี่2ปีแระ
ล้มมาหลายรอบๆ

xlimited
STILL STANDING CBR150

maybe think but don't sale sure

« ตอบ #14 เมื่อ: 12, มีนาคม 2010, 07:30:29 PM »

อยากไปพี่เอกครับ  ได้นั้งชมก้อดีใจแล้วววว  หวัดกินอะเซ็งมากกกกก    <cry

powerball
D-ZAN..RACING..อดีตเด็กแว้น หันมาขี่เรซซิ่ง

bol3s@hotmail.com มันคืออะไรครับ นี่ก็ไม่ได้เล่น
« ตอบ #15 เมื่อ: 12, มีนาคม 2010, 07:31:23 PM »

หลังจากเกริ่นไปก็มาก พูดไปก็เยอะ กลัวน้ำลายจะแห้งในปาก 5555+ ไปสนุกในสนามมั๊ย ?
แก๊งตรุ๊ดทั้งหลาย โปรดปรากฏตัวลงชื่อด้วยว่าใครจะไป ใครพูดแล้วไม่ไป "มันช่างตรุ๊ดนัก"

เวลาสนามเปิด ที่เราสามารถลงไปขี่รถได้คือ 9.00-12.00 น ค่าสนาม 300 ค่าน้ำมันต่างหาก
อันนี้โทรไปถามแล้วพรุ่งนี้สนามว่างและคาดว่า รถคงจะคึกคักมากมาย เพราะจริง ๆ เสาร์นี้มีแข่ง
แต่ทางผู้จัดแข่งค่ายเขียวขอเลื่อน เนื่องจากสถานการณ์ไม่สงบ

สิ่งของที่จะต้องเตรียมไป ขอย้ำนะครับว่าต้องมี

1.เสื้อเกราะอ่อน หรือเสื้อหนัง หรือชุดแข่งหากมี ถ้าไม่มีจะพิจรณาไม่ให้ลงสนาม เพื่อป้องกันอันตราย
2.ถุงมือควรเป็นถุงมือหนัง อย่าเอาถุงมือผ้ายืดลงเด็ดขาด แทร้คสนามช่างคมนัก เด๋วนิ้วกุดเอานะเออออออ....
3.หมวกกันน๊อคขอแบบเต็มใบ ครึ่งใบ เปิดหน้า ไม่เอานะครับ
4.การ์ดเข่าอันนี้มีก็ดี ไม่มีก็ไม่เป็นไร เด๋วยืม ๆ กันเอา
5.รองเท้าหนังหรือผ้าใบแบบเชือกผูก เท่านั้นนะครับ หุ้มส้น หุ้มข้อได้หมด

คุณสมบัติ : สมาชิกที่สนใจต้องบอกว่าผ่าน Safety School ด้วยจะดีมากหากยังไม่ผ่านนั่งดูไปก่อนนะครับ

หากสนใจ ลงชื่อเลย

ที่ไปชัวร์ก็

1.Power Ball
2.Aek D-Zan
3.พี่ต้น ZX130R
4.KATOO
5.mink
6.nongboyza
7.จำไม่ได้
8.จำไม่ได้
9.ก็จำไม่ได้

คาดว่า 8-9 คนเนี่ยแหละ หากสนใจและตรงตามคุณสมบัติที่กล่าวไปแล้วนั้น ไปเจอกันที่สนามได้เลย ตั้งแต่ 8.30น เป็นต้นไป

โห........ชื่อแรกเลย....ยืมตังค์จ่ายค่าสนามด้วย...

ชมรมคนตัวแตก..อยากรู้มั้ยเป็นไง ซื้อรถยนต์ดิ...
Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

« ตอบ #16 เมื่อ: 12, มีนาคม 2010, 07:46:39 PM »

ประจำล่ะตาคนนี้ ชวนไม่เคยไป พอตอนไปก็ไม่เคยชวน  l7

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

« ตอบ #17 เมื่อ: 12, มีนาคม 2010, 07:47:38 PM »

เหอะๆก้ใช้มาตั้งแต่แรกขี่2ปีแระ
ล้มมาหลายรอบๆ

ถ้าเป็นตัวที่มีการ์ด ใส่ลงได้ พี่หมายถึงผ้ายืดตามร้านอะไหล่รถทั่วไปอ่ะครับ

KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #18 เมื่อ: 12, มีนาคม 2010, 07:48:16 PM »

ประจำล่ะตาคนนี้ ชวนไม่เคยไป พอตอนไปก็ไม่เคยชวน  l7

คนแก่ งอน อย่าถือสานะเน
5555+++

Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

« ตอบ #19 เมื่อ: 12, มีนาคม 2010, 07:48:18 PM »

อยากไปพี่เอกครับ  ได้นั้งชมก้อดีใจแล้วววว  หวัดกินอะเซ็งมากกกกก    <cry

ทิฟฟี่ 2 เม็ด หายเชื่อพี่ เมื่อวานก็เป็นหวัด วันนี้น้ำมูกแห้งละ

หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์