CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากทราบร้านรับทำ CBR ที่กาญจนบุรีอะครับ  (อ่าน 1890 ครั้ง)
junlerdlit
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

junlerdlit@hotmail.com
« เมื่อ: 13, มกราคม 2010, 09:58:17 AM »

ใครพอมีร้านช่วยแนะนำผมทีนะครับ

จักขอบคุรมากครับพี่ๆๆ คือผมไม่มีเวลาเข้ากรุงเทพอ่ะครับ

ยังงัยก็ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับบ

junlerdlit
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 13, มกราคม 2010, 09:59:06 AM »

หากมีเบอร์โทรร้าน หรือแนะนำร้านช่วยบอกชื่อร้าน หรือสถานที่ไกล้เคียงด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
nekki
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #2 เมื่อ: 13, มกราคม 2010, 03:23:24 PM »

ผมอยู่บ้านโป่งอะ  แต่ส่วนมากก็เข้าไปทำร้านพี่ต้นจอมทอง19 อะ
ว่าแต่ทำนี่ จะทำอะไรอะ  ???
OmYim
ÕmYim Çlubž ™ ♪
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ÕmYim Çlubž ™ ♪

shinlze55@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 13, มกราคม 2010, 04:43:57 PM »

:o

ท่อสูตร HPD
ตู่ โพธิ์ม่วงพันธ์
ฝันให้ไกล...ไปให้ใกล้เคียง~* ♪
jrakkris
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #4 เมื่อ: 14, มกราคม 2010, 04:03:08 AM »

ผมอยู่เมืองกาญ ต.ท่าเรือง อ.ท่ามะกา ผมไปกาญจนบุรี-กรุงเทพฯ บ่อย  แต่ไม่รู้ว่าคุณจะทำอะไรรถ CBR 150 R นะ (ตอนนี้อยู่กรุงเทพฯ)
plo
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #5 เมื่อ: 14, มกราคม 2010, 04:09:04 AM »

จะทำอะไรหรือครับบอกหน่อย.....ผมอยู่ อ.เมือง เผื่อพอช่วยแนะนำให้ได้ l2

มึน....งง
junlerdlit
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 15, มกราคม 2010, 06:21:22 AM »

ขอบคุณทุกคนเลยนะครับ คือว่า ผมอยากจะ แต่งสวยงามทั่วไปอ่ะครับ แล้ว เปลี่ยนท่อ ลงล้อใหญ่ เปลี่ยนอาร์ม ประมานนี้อ่ะครับ

ต้องขอบคุณทุกคนเลยนะครับที่เข้ามา ดูกระทู้ของผม

;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
kit101
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

ขี่รุ่นนี้แล้วเหมือนพวกเก็บดอกเลย

kit_nueng101@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #7 เมื่อ: 15, มกราคม 2010, 02:10:08 PM »

เข้ามาทำที่กรุงเทพดีกว่า

รถเรามันใช่ CBR150 แท้เปล่า วิ่งช้ากว่าคันอื่นอีก {T_T}
patskon

BENZ

« ตอบ #8 เมื่อ: 15, มกราคม 2010, 05:51:07 PM »

ผมอยู่เมืองกาญ ต.ท่าเรือง อ.ท่ามะกา ผมไปกาญจนบุรี-กรุงเทพฯ บ่อย  แต่ไม่รู้ว่าคุณจะทำอะไรรถ CBR 150 R นะ (ตอนนี้อยู่กรุงเทพฯ)

ผมก็อยู่ ท่าเรือคับ  อ.ท่ามะกา อะ  แต่ผมแต่ง แบบ LS นะ ชอบเตี้ยๆ อิอิ
อยากรู้จักนะบ้านเดียวกัน  ผมอยู่  สริพงค์ 8

สถานีรถไฟท่าเรือน้อย อ.ท่ามะกา จ.กาญจนบุรี

Uploaded with ImageShack.us
ขายบังโคลนหน้าแต่งhttp://www.cbrclubthailand.com/parts-for-salewanted/cbr-4963/msg85337
patskon

BENZ

« ตอบ #9 เมื่อ: 15, มกราคม 2010, 05:52:11 PM »

ผมก็อยู่ ท่าเรือคับ  อ.ท่ามะกา อะ  แต่ผมแต่ง แบบ LS นะ ชอบเตี้ยๆ อิอิ
อยากรู้จักนะบ้านเดียวกัน  ผมอยู่  สริพงค์ 8

สถานีรถไฟท่าเรือน้อย อ.ท่ามะกา จ.กาญจนบุรี

Uploaded with ImageShack.us
ขายบังโคลนหน้าแต่งhttp://www.cbrclubthailand.com/parts-for-salewanted/cbr-4963/msg85337
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์