CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ปล่อยของ ประสบการณ์ความแรง ของรถคู่ใจ ของพี่ๆครับ  (อ่าน 12387 ครั้ง)
Kachi
ขับช้าๆ แต่อย่าให้ใครแซง
I'm CBRsCLUB

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #20 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 07:00:43 PM »

ฆาตกรก้อคือ   >konan  นาย 240@12000 อ่ะจิงหรอโมริ

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

theman
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 07:07:54 PM »

ท่าทางมันจะภูมิใจมากเลยนะ >jakkkk >jakkkk >jakkkk
BF4EVER

ยกก็แพ้...แช่ก็พัง

« ตอบ #22 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 07:16:23 PM »

พี่เเมร่งโคตรเท่เลย - - :P

141-0-20020-5 นาย ยศนันท์ บุญเที่ยง ธ.กรุงไทย

tassayu
ถ้าสำนึกดี ---->>>> สังคมมันก็จะดี
CBR Commando

มหาลัยชีวิตคณะศาสตร์การดื่มสาขาเหล้าและเบียร์

« ตอบ #23 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 07:28:51 PM »

อืมมันมีมาเรื่อยๆเนอะ >@#%GD >@#%GD

Uploaded with ImageShack.us
เรียบๆ ง่ายๆในที่แจ้ง   แต่มีเยอะมากมาย ในที่มืด
H4Wprekrsis
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #24 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 08:20:03 PM »

ผมมีครั้งนึง อารมเสียคับเพื่อนไห้ไปส่ง บ้านอยู่ไกลมาก ไอเราก็กำลังซ่อมรถอยู่ มานก็มาเร่งมาเร่ง ผมรำคานมาก รถยังซ่อมไม่เสร็จ โดดขึ้นรถ สตาทแล้วมันก็ขึ้นมา 4แยกอยู่ข้างหน้าประมาณ 100เมตร ผมก็บิดจำปอกไปจนถึงสี่แยก จะงหวะผมนั้นผมกำลังผ่อนพร้อมกับเลี้ยวซ้ายด้วยความเร็วประมาณ 80 ผมและเพื่อนก็เลยไปนั้งเล่นข้างริมฟุตบาท(ตอนนั้นยังขับรถสายพานอยู่)ก็แค่นี้หละคับด้วยความเครียด
OffZaa
CBR อาจขาดคนขี่ได้...แต่คนขี่ขาดCBR..ไม่ได้นะ
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ขับขี่ด้วยความปลอดภัยโปรด..สวมถุงยางอนามัยทุกครั้งครับ!!!

« ตอบ #25 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 08:31:25 PM »

เล่ามั่งดิ....ผมไปไหนก็ขี่เรื่อยๆรถเยอะก็ช้าหน่อย..รถน้อยก็เร่งนิดนึง..ท่อผ่าปลายมาแค่อยากให้โล่ง..ไม่เอาไปลากรอบให้ใครหนวกหู..กลางคืนก็ไม่ออกไปตามซอยไหนเพราะไม่อยากให้คนอื่นรำคาญ..เพราะเคยนอนๆอยู่พวกแว้นขี้ผ่านอยากเอารองเท้าปามัน..ทำอย่างงี้อายุยืนมั้ยครับ..เมื่อเทียบกับ จขกท.

รถคันนี้สีแดง

085-5585005

เลขบัญชี...PM บอกเท่านั้น!!

cat_kapong@hotmail.com

http://www.facebook.com/sweetoffzaa

http://sweetoffzaa.hi5.com

ชื่ออ๊อฟ.....ครับ
poramate007

FUCK IN LIFE

« ตอบ #26 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 09:26:57 PM »

รถพี่เค้าสุดยอดจริงๆ
 >konan >konan >konan
jackmania
+++!!!ถ้าขี่ไม่สุดก็หยุดอยู่กับบ้าน!!!+++

ppk_jf@hotmail.com
« ตอบ #27 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 09:34:14 PM »

>SAFE$# >SAFE$# >SAFE$# >SAFE$# >SAFE$# >SAFE$#

!!!CBR150+ คันนี้ไม่ต้องกินข้าวลิง!!!

!!!CBR150CLUB!!!กลุ่มเพื่อแสวงหากำไร(ชีวิต)และแสวงหาผลประโยชน์(ทางด้านจิตใจ)!!!

BIKER จิตวิญญาณของชาวสองล้อ ไม่ว่าจะล้อเล็กหรือล้อใหญ่ จะร้อย จะกี่พัน ซีซี หัวใจของเราชาวสองล้อ ก็ยังจะทุ่มเทให้กับสองล้อที่เรามี แล้วเราจะดูถูกกันเพื่ออะไร ในเมื่อเราก็มีสองล้อเท่าๆกัน
     >>>JackMaNiA<<<

ppk_jf@hotmail.com
http://JackMaNia.hi5.com  (กำลังทำให้มันดูดี)

คำเตือน : " การมียานพาหนะ ทำให้ความสามารถในการดื่มสุราน้อยลง "
Killswitch Engage
ใส่ขาม้าฟังเมทัลไม่ได้รึไง

คุณคือโคบาล!!!

kongportrait@hotmail.com
« ตอบ #28 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 10:08:06 PM »

ไม่รู้ทำไมหน้าบ้านผมแว้นคว่ำบ๊อยบ่อย l11 l11

เผียดตรงไหนอ่ะ -*- อิอิ

teejung

++สู้จนสูบแตก++

tee_cbr77@hotmail.com
« ตอบ #29 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 11:14:42 PM »

l9 l9 l9    โชคดีเน้อ ไปที่ชอบ ที่ชอบ

***  ของอย่างนี้มันอยู่ที่จัย  ***
    by หนึ่งเดียวดาย+ช่างยะท่าดินแดง
รักจะสวยอย่ากลัวแพง  รักจะแรงอย่ากลัวพัง  ถ้าไม่อยากเสียตังค์ขับแม่มเดิม ๆ   !wanwan
125cc
CBR SPEED
CBR Szone

ชัยเอง โทร089-6893998-โทรมาแล้วจะเสียตังค์

chai-bu@hotmail.com
« ตอบ #30 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 11:50:54 PM »

<a href="http://video.mthai.com/Flash_player/player.swf?idMovie=1M1247068003M0" target="_blank">http://video.mthai.com/Flash_player/player.swf?idMovie=1M1247068003M0</a>

l9 l9 l9 l9 l9

น้ำขาดปลาน้ำก็ยังเป็นน้ำถ้าปลาขาดน้ำ.....ปลาก็อยู่ไม่ได้

kit101

ขี่รุ่นนี้แล้วเหมือนพวกเก็บดอกเลย

kit_nueng101@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #31 เมื่อ: 25, กันยายน 2009, 11:53:43 PM »

อ้าว จะไปจริงๆ หรือ?

ผมชอบอ่านข้อความที่พิมพ์  ขำดี เป็นสีสันของเวปนี้ >som >som >som

คราวหน้า ก็ 14000 ซิ   เอาให้ถึงนะ  มีพระ 4 รูปรออยู่ >@#%GD

รถเรามันใช่ CBR150 แท้เปล่า วิ่งช้ากว่าคันอื่นอีก {T_T}
knotcbr

« ตอบ #32 เมื่อ: 26, กันยายน 2009, 12:08:22 AM »

!give กระทู้อ่านคลายเครียดครับ  ฮาดี ทีแรกอ่านผ่านๆนึกว่ารถแรงจัด ลากไปตั้ง 10,000กว่ารอบ วิ่งไปได้แค่ 220 เมตร อีกคันวิ่งไปได้แค่ 240เมตร  งืม อย่าผลาญน้ำมันกันให้มากน่ะ ทรัพยากรชินดนี้ใช้แล้วหมดไป ถ้าเป็น e100 ก็ว่าไปอย่าง  อิอิ

painuinu
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #33 เมื่อ: 26, กันยายน 2009, 02:32:55 AM »

วันนี้พึ่งไปทำกายภาพบำบัดที่หวอต มา เห็นแล้วอนาถใจ ซื้อรถมาไม่ถึงเดือนไม่ค่อยอยากจะขับ ไปทำกายภาพให้คนขี่มอเตอร์ไซล้มมานอนเกือบเดือน - -a อ่านประวัติมา รถwave ล้ม หน้ายุบ พบรถตกข้างทาง พบเศษไม้แตกกระเด็นบริเวณที่ล้ม คนนอนหมดสติ ไม่มีคู่กรณี สันนิษฐานว่าเป็นทางโค้งหักศอก(พึ่งล้มมาหน้า ม) อาจเกิดจากอุบัติเหตุ  อ่านประวัติ หมอ วินิจฉัย เลือดคลั่งในสมอง - -a ระดับสติ unconsciouse ตัวบวม แผลตามตัว เจาะคอให้เครื่องช่วยหายใจ  เราไประบายเสมหะให้ ผลิกตัวที น้ำตาคนไข้ไหลทีเห้อ.... เห็นแล้วสงสารคนไข้จัง
สงสารรถตัวเองด้วย ไม่กล้าขับเกิน 100 ละ - -a

ปล ฝากไว้สำหรับเด็กแว๊น ผมไม่อยากไปทำกายภาพให้คุณเลยจริงๆ - -a คิดได้ตอนที่สายไปเสียแล้ว - -
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #34 เมื่อ: 26, กันยายน 2009, 02:42:42 AM »

เหอะๆ ถ้าอายุ30จิง ขอบอก สมองโครตเด็ก ผมว่าให้สมองมันโตตามตัวเลขหน่อยดีใหมครับ คนอายุ30น่ะ เค้าไม่ทำกันแล้วแบบนี้
อีกอย่างรูปลายเซ็นน่ะ รูปของคุณจิงเปล่า ถ้าจิงก็ขอโทษไว้ด้วยครับ แต่ถ้าไม่จิง ลบออกซ่ะเถอะครับ เกิดวันดี คืนดี เจ้าของรูปจิงๆเค้าเกิดมาเจอเค้า เดี๋ยวมันจะมีปัญหาน่ะครับ  >@#%GD >@#%GD >@#%GD

อีกอย่างน่ะครับ จะเล่าให้ฟังเตือนสติเผื่อคุณจะคิดได้บ้าง รุ่นน้องผม ขนาดไม่แว้น ขี่กลับจากบ้านเพื่อนมาดีๆ ทุกวันนี้แขนขวาไม่มียังอยู่โรงบาลเลยครับ นับภาษาอะไรกับคุณที่แว้นทุกเสาร์
ป.ล.ฟังจากที่เล่าแต่ระช๊อต กรูว่า KR ชัว เอามาเบ่งในนี้ทำไมว้าาาาาาา l8 l8

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

JUMP_CBR150

@_MeTaL-RocK_@

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #35 เมื่อ: 26, กันยายน 2009, 02:50:43 AM »

ลาก.....อ่น    จขกท...

SHOW_POWER_JUMPER                                            

DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #36 เมื่อ: 26, กันยายน 2009, 03:02:06 AM »

l8 l8 l8 l8 l11

H4Wprekrsis

« ตอบ #37 เมื่อ: 26, กันยายน 2009, 03:20:00 AM »

พี่ๆครับ  ผมอยากฟังประสบการณ์ความแรงของแต่ละท่านน่ะ   ไปแรงกันยังไงบ้าง
อยากฟังมากๆ  แบบว่าไปหวด  ไปเฆี่ยนรถเล่นกัน   ลากรอบโชว์  ประมาณนี้น่ะ 

ผมตั้งกระทู้มา งั้นผมเล่าคนแรกเลยนะครับ
            สมัยก่อนไง  ผมก็เล่นรถกับเพื่อนๆผมนี่แระ   แข่งกับเพื่อนที่เส้นบายพาส   ส่วนมากจะเล่นตัว150กัน
แล้วแถวบ้านผมจะเอามาลงล้อโล  ยางเล็ก  โมเครื่อง  เปลือยกรอง  ลงท่อสูตร  ดังแบบสนั่นทุ่งน่ะ  รถสดทุกคันด้วยไง
กลุ่มผมมีรถราวๆ10-20 คัน      แล้วเพื่อนผมมันขี้คุยอ่ะ  มันบอก KR  มันวิ่งได้ 220  ผมก็นึกมันส์ดิ    เพราะว่าวิ่งพอๆกัน
เลยจะขอดู ว่าไมลล์ใครจะแข็งกว่ากัน   รถผมก็ท่อสูตร ล้อโลน่ะ  ยางเล็ก  เปลือยแฟริ่งทั้งคันไง    ก็เล่นกันเลย เส้นบายพาส
วิ่งกันไปกลุ่มผม 10 กว่าคัน   ก็มีกลุ่มขาแรงมาสมทบตลอดทางแระ  เยอะอยู่   พอถึงผมลงเล่นเลย  

เพื่อนผมKR ล้อทอง เปลือยวิ่ง   ผมเฉยอ่ะเพราะรถผมก็จมไมลล์เหมือนกัน  พอปล่อยตัวปั๊บพี่เชื่อไหมครับ ผมลากเกียร์1
เกียร์2 ราวๆ12000 รอบน่ะ   แล้วทีนี้ผมหมอบไง พุ่งขึ้นหน้าไปก่อน   ผมสับ3    สับ4  ที่12000  เข็มกระดิกไป 170
มันยังดูดตูดผมอยู่   ผมได้ใจดิ เห็อๆๆๆ   กด5  กด6 ไม่ยั้งเลย   พอดีเริ่มตันแระ หมดที่ 12000 รอบไง 
ทีนี้เพื่อนผมมันปลายไหลอ่ะ   เริ่มขึ้นๆ มาประกบผม   ผมตกใจดิ เฮ้ย 220 อ่ะ  ยังไหลผ่านผมไปอ่ะ  เท่ากับว่ามันวิ่งราวๆ240อ่ะ
โอ้โฮ พอวิ่งไปราวๆ 1กิโล   มันนำผม 2-3 ช่วงรถ รถมันแรงมากๆ   220ของผมได้แค่ดูดตูดมันน่ะ  รถอาไรวะวิ่งจมไมล์
สมัยนั้นใครวิ่งไม่ถึง 2   ถือว่าธรรมดาไง    ที่นี้พอจอดเพื่อนผมมาหัวเราะใส่อ่ะ บอกว่า " ทีแรกก็นึกว่าจะไล่ไม่ทันแล้ว"
ผมหมอบแล้วกระชากหนีไงทีแรก ทีนี้รถมันไหลปลายอ่ะ แค้นใจ ต้องขายรถทิ้งออกตัวใหม่มาโมอีก 
โอ๊ยสนุกจริงๆครับ ไม่เคยลืมเลย  เอารถออกมาเล่นคราใดอะดรีนาลีนพุ่งจนหน้ามืด ทุกทีเล้ยย
โอ๊ยจะเสาร์อีกแร้วดีใจจิง  เสาร์นี้จะลากรอบให้ใจขาดดิ้นเลย  จัดไป12000

ผมขอยืนยันว่าเรื่องที่เล่าให้ฟังนั้น  เป็นเรื่องจริงที่ผมประสบมากับตัวเอง  เป็นประสบการณ์ที่ไม่เคยลืม  เป็นตำนาน
เล่าได้ตลอดไปยันลูก หลาน       

ที่ว่าสมัยก่อนไมมี ไมมีรถไหม่ไปด้วยอ่ะคับ
Arruk

085-8827778

« ตอบ #38 เมื่อ: 26, กันยายน 2009, 04:13:59 AM »

>%REDD เข้ามาเจิม

powerball
D-ZAN..RACING..อดีตเด็กแว้น หันมาขี่เรซซิ่ง

bol3s@hotmail.com มันคืออะไรครับ นี่ก็ไม่ได้เล่น
« ตอบ #39 เมื่อ: 26, กันยายน 2009, 07:33:24 AM »

ได้เรื่อยๆๆ.......อีก... l11.................ว่าแต่จะแว้นเนี่ยไปแว้นในสนามกันดีกว่ามั้ย......ปลอดภัยกว่าเยอะ..........

ชมรมคนตัวแตก..อยากรู้มั้ยเป็นไง ซื้อรถยนต์ดิ...
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์