CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ติดกันสะบัดดีมั้ย  (อ่าน 7583 ครั้ง)
AEK
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« เมื่อ: 31, สิงหาคม 2009, 06:36:26 AM »

รบกวนพี่ๆ... ข้อดีการติดกันสะบัดมีอะไรบ้าง แล้วมียี่ห้ออะไรบ้าง ติดตรงจุดไหนครับ ขอรูปด้วยก้อดีนะค้าบ

AEK
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #1 เมื่อ: 04, กันยายน 2009, 02:54:44 AM »

ม่ายมีใครตอบอะ
 :'(
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #2 เมื่อ: 04, กันยายน 2009, 03:02:41 AM »

แล้วแต่คนชอบครับ
ข้อดีของการใส่กันสะบัดคือ มันจะช่วยเวลาเข้าโค้ง หรือ ขับเร็วๆเจอพวกกรวด หิน หรือ รอนถนนอ่ะครับ จะทำให้คอนิ่ง
ข้อเสียคือ คอจะแข็งขึ้นครับ
ส่วนติดนั้น ก็ไว้ด้านข้างเฟรมด้านซ้าย หรือ จะไว้บนถังก็ได้ครับ แต่ถ้าจะไว้บนถัง ต้องใช้ตัวสั้น แกนสั้น ครับ

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

Valentino Wish
The Best of VIP Super Bike ~
I'm CBRsCLUB

Service By.Ton Panda JomTong 19.

tmk_32475@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 04, กันยายน 2009, 04:08:03 AM »

>yes

Mail  -  tmk_32475@hotmail.com  ,  Facebook  -  https://www.facebook.com/valentino.wish  ,  Twitter  -  @Valentino_777  ,  Skype Name  -  Valentino.777

BlackBerry PIN  ::  226CA00F  ,  Mobile  -  ตอนนี้ได้เปลี่ยนเบอร์มือถือใหม่แล้วนะครับ ขออภัยหากโทรเบอร์เดิมไม่ติด  กรุณาติดต่อ  084 427 8757
Kim_Monkey
GU RocK!!!!

EasY But HarDCorE.!!

faro_pk@windowslive.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 04, กันยายน 2009, 04:17:49 AM »

>coooool >coooool

เทอร์โบอยู่ในใจ มอไซค์อยู่ในสายเลือด!!!
nola

nola1822@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 04, กันยายน 2009, 05:35:41 AM »

!goodjob
jackmania
+++!!!ถ้าขี่ไม่สุดก็หยุดอยู่กับบ้าน!!!+++

ppk_jf@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 04, กันยายน 2009, 05:38:39 AM »

ถามว่าจำเป็นมั๊ย ก็ต้องดูเป็นกรณีไปน๊ะ ถ้าสาดโค้งกันหมดปลอกนี่ก็น่าใช้คับ เอิ๊กๆ
ถ้าใส่สวยๆก็โอเค คับ  <%6

!!!CBR150+ คันนี้ไม่ต้องกินข้าวลิง!!!

!!!CBR150CLUB!!!กลุ่มเพื่อแสวงหากำไร(ชีวิต)และแสวงหาผลประโยชน์(ทางด้านจิตใจ)!!!

BIKER จิตวิญญาณของชาวสองล้อ ไม่ว่าจะล้อเล็กหรือล้อใหญ่ จะร้อย จะกี่พัน ซีซี หัวใจของเราชาวสองล้อ ก็ยังจะทุ่มเทให้กับสองล้อที่เรามี แล้วเราจะดูถูกกันเพื่ออะไร ในเมื่อเราก็มีสองล้อเท่าๆกัน
     >>>JackMaNiA<<<

ppk_jf@hotmail.com
http://JackMaNia.hi5.com  (กำลังทำให้มันดูดี)

คำเตือน : " การมียานพาหนะ ทำให้ความสามารถในการดื่มสุราน้อยลง "
teejung

++สู้จนสูบแตก++

tee_cbr77@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 04, กันยายน 2009, 05:49:50 AM »

!weedwiew

Uploaded with ImageShack.us
    ***  ของอย่างนี้มันอยู่ที่จัย  ***
    by หนึ่งเดียวดาย+ช่างยะท่าดินแดง
รักจะสวยอย่ากลัวแพง  รักจะแรงอย่ากลัวพัง  ถ้าไม่อยากเสียตังค์ขับแม่มเดิม ๆ   !wanwan
EK[postman]

« ตอบ #8 เมื่อ: 04, กันยายน 2009, 09:07:48 AM »

ถ้าใช่ก็เป็นของ kr หรือ victor วิคเตอร์ก็ได้ครับถ้าไปซื้อตามร้านแต่งก็จะกันสะบัดได้ประมาอาทิตยืนึงหลังจากนั้นก็จะกันไม่สวยครับ :P :P ถ้าไปขอซื้อติดรถเลยก็ประมาณ 500 ครับกำลังดีผมก็ได้มา500 เหมือนกัน บางทีขายพันกว่าผมว่าแพงนะ !hoehoe !hoehoe
Candymothh
Bluemothh cbr

Every Step Freedom : อิสระทุกท่วงท่า

« ตอบ #9 เมื่อ: 05, กันยายน 2009, 08:13:44 PM »

ถ้าใช่ก็เป็นของ kr หรือ victor วิคเตอร์ก็ได้ครับถ้าไปซื้อตามร้านแต่งก็จะกันสะบัดได้ประมาอาทิตยืนึงหลังจากนั้นก็จะกันไม่สวยครับ :P :P ถ้าไปขอซื้อติดรถเลยก็ประมาณ 500 ครับกำลังดีผมก็ได้มา500 เหมือนกัน บางทีขายพันกว่าผมว่าแพงนะ !hoehoe !hoehoe

น้องเม่น น่ารัก บ้านผมก็เลี้ยงอยู่ตัวนึง ชื่อ ไอ้ เม่น เอิ้ก ๆ สีขาว

!hoehoe

________________________________________________________________________________

ไม่เกิน ศุกร์ ที่ 18 นี้ได้ CBR แล้ววุ้ย 555+

ไอ้รูป มอไซ เนี่ย ยังไม่มี รอได้ก่อน เดี๋ยวค่อยเปลี่ยนรูป ตอนนี้ใช้รูปนี้ไปก่อน 555+

~Moth_cbr-150r~ -  Every  Step  Freedom  อิสระทุกถ่วงท่า
hi5 นะครับ http://Liverpool-1.hi5.com E-mail : lfc_atom2@hotmail.com

hi5  นะครับผม  http://Liverpool-1.hi5.com

E-mail : mothh_linkinpark@hotmail.com
PaTZa

♂♀ อนาคตต้องก้าวไป ♥☺♥

pat_love2@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 05, กันยายน 2009, 09:39:08 PM »

!weedwiew

บางวันมันเหนื่อยนัก แต่ต้องสู้เพื่ออนาคต
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์