CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะกลึงบุชล้อหลัง ช่วยแนะนำโรงกลึงหน่อยครับ  (อ่าน 1859 ครั้ง)
MrChartree
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 30, มกราคม 2015, 12:43:27 AM »

คือว่าได้สวิงอาร์มกว้างมา และล้อกว้างมาเหมือนกัน (คนละรุ่นกัน) แต่ขาดบุช เลยจะหาร้านกลึงบุชแกนล้อน่ะครับ เพื่อน ๆ ช่วยแนะนำร้านกลึงบุชหน่อยครับ ผมไปโรงกลึงมาหลายที่ไม่รับทำ (ส่วนใหญ่ไม่รับงานจำนวนน้อย) ขอเป็นแถวอ่อนนุช ศรีนครินทร์ หรือพัฒนาการก็ได้ครับ / และโรงกลึงโรงกลึงเหล่านี้ ส่วนใหญ่จะมีเหล็กให้เรา หรือต้องเตรียมไปเองครับ... ขอบคุณครับ

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 30, มกราคม 2015, 04:44:13 PM »

ฮืม....ไม่ใช่คนในพื้นที่ซะด้วยสิ แถวนั้นไม่ทราบเหมือนกันว่าร้านไหนรับบ้าง แต่ส่วนตัวถ้าร้านนี้ไม่รับ ก็ไปร้านอื่น มันต้องมีซักร้านแหละน่า ปกติก็ไม่มีร้านประจำ ถ้าไม่จำเป็นหรือเหนือบ่ากว่าแรงก็แทบจะไม่เขัาเลย

Zanarkand
Super sport & Touring
I'm CBRsCLUB

Zanarkand@windowslive.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 30, มกราคม 2015, 07:49:19 PM »

งานน้อยไม่รับครับ แต่เงินเยอะรับครับ 555

MrChartree
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 31, มกราคม 2015, 04:57:34 AM »

โรงกลึงนี่เล่นตัวกันจังเนอะ...  oh no
MrChartree
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 31, มกราคม 2015, 05:00:10 AM »

เอาเป็นว่า ใน กทม. สมุทรปราการ มีร้านไหนรับทำบ้างครับ ขอบคุณครับ..
phaiboon
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

boonphai111@hotmail.co.th
« ตอบ #5 เมื่อ: 05, กุมภาพันธ์ 2015, 02:27:01 AM »

08902782004 ชื่อพี่ชำนาญ  เป็นร้านกลึงที่ผมเอางานไปให้พี่เขาทำประจำ มีแบบหรือจะโทรไปคุยเรื่องงานกับเขาก่อนก็ได้ครับ ไม่แพง มีแบบไปให้เขาได้ยิ่งดี ร้านอยู่ถนนเทพารักษ์ กม.20 มั้ง  ตรงข้ามไทวัสดุติดคลองส่งน้ำสุวรรณภูมิ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์