CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่อผ่าสำเร็จรูปใส่cbrคาบู  (อ่าน 1996 ครั้ง)
ramza69
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« เมื่อ: 27, มกราคม 2015, 06:04:40 AM »

แบบเดียวกับของโซนิคอะครับ ที่มันมีน็อต3ตัวแบบยัดใยแก้วเองได้ มีใครเคยลองใช้งานบ้างไหมครับ รบกวนขอข้อมูลหน่อยครับว่าใช้งานได้ดีไหม thankyou

Ilada
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

cbr150

tanapol_12160@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 27, มกราคม 2015, 05:39:18 PM »

ไม่ดีคับ ผมเคยใช้ตามรูปรถเลยคับ ผมอัดตะเเกรงขาดมาเเล้ว เเนะนำท่อเดิมเอาไปผ่าเสียงดีกว่าเเล้วเหล็กทนทานกว่าคับ  good

ramza69
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 28, มกราคม 2015, 02:24:25 AM »

ท่อผ่าแล้วครับร้านพิณ เกลียวมันหวานครับ+เสียงดังไปนิดนึง ไปทำเกลียวมาละครับให้ร้านกลึงเขาทำจุกลดเสียงให้ด้วย  ใช้งานได้ละครับพึ่งเสร็จว่าจาลองใส่พรุ่งนี้ครับ  ขอบคุณสำหรับข้อมูล เกือบสั่งมาละเชียวดีนะมาถามก่อน good
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์