CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอพิกัดร้านขายหมวกกันน็อคในนครปฐม  (อ่าน 3831 ครั้ง)
Jeerasak
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

คนมานไม่หล่อนิน่า

« เมื่อ: 11, กรกฎาคม 2014, 12:03:34 AM »

คือผมอยู่ในเขตอำเภอเมืองนครปฐม อยากจะได้หมวกกันน็อค แต่ไม่รู้ร้านใหน อยากได้ร้านที่มีหมวกอินเด็กให้เลือกนะครับ ยังไงก้อขอพิกัดหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ  l13

Jiab-cbr
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #1 เมื่อ: 11, กรกฎาคม 2014, 02:28:11 AM »

แถวกักบ๋วยครับ หน้าวัดพระงาม มีอินเด็กซ์ให้เลือกเยอะครับ
วงเวียนสนามจันทร์ มีอินเด็กซ์ เรียว บิโปล่า กับระดับ 2000 up
แถวๆประปามีบิโบล่า เรียว กับระดับ 2000 up
ไนท์บาซ่าเลียบทางรถไฟโรงเรียนพลตำรวจ มีติดๆกันสองร้าน มีเรียว บิโบล่า อาราอิ กับระดับ 2000 up
แต่ผมไปสอยหมวกสำรองเป็นอินเด็กซ์ฟอร์ซ่า มาจากสนามหลวงสองถูกกว่าในตัวเมืองนครปฐมอีกครับ 555

Jeerasak
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

คนมานไม่หล่อนิน่า

« ตอบ #2 เมื่อ: 11, กรกฎาคม 2014, 05:28:01 AM »

ขอบพระคุณคราบกระผม >coooool  >coooool

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์